Zitto - Why I Want to Succeed Mbowe


zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
The Citizen (Dar*es*Salaam)

Tanzania: Zitto - Why I Want to Succeed Mbowe

26 August 2009

?

Youthful Kigoma North MP Zitto Kabwe yesterday declared that he has decided to wrest the leadership of Chadema from chairman Freeman Mbowe to restore unity in the party, with the possibility of playing a bigger role in national politics


??????????????????
 
G

Gurti

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
211
Likes
2
Points
0
G

Gurti

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
211 2 0
The Citizen (Dar*es*Salaam)

Tanzania: Zitto - Why I Want to Succeed Mbowe

26 August 2009

?

Youthful Kigoma North MP Zitto Kabwe yesterday declared that he has decided to wrest the leadership of Chadema from chairman Freeman Mbowe to restore unity in the party, with the possibility of playing a bigger role in national politics


??????????????????

Hiyo ndoto ya mchana. Akamrithi James Mbatia au Jk.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ina maana Chadema hakuna ya unity? Nadhani hiki ndicho kinamponza Zitto. Kutaka kutumia demokrasia kwenye udikteta. Pole Zitto.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,677
Likes
22,610
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,677 22,610 280
The Citizen (Dar*es*Salaam)

Tanzania: Zitto - Why I Want to Succeed Mbowe

26 August 2009

?

Youthful Kigoma North MP Zitto Kabwe yesterday declared that he has decided to wrest the leadership of Chadema from chairman Freeman Mbowe to restore unity in the party, with the possibility of playing a bigger role in national politics


??????????????????
Nafikiri inabidi ukapimwe akili analala ukiota siku moja CDM isambaratike utasubiri sana.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nafikiri inabidi ukapimwe akili analala ukiota siku moja CDM isambaratike utasubiri sana.
Hayo sikuyaandika mimi, na source nimekuwekea, ukinilaumu mimi itakuwa umekasirika.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Yes, tarehe ya hiyo habari ndio hiyo, na nia jee, huyayuka kama kalenda? Do you remember how long it took JMK to become a President?
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Dar es slaam hawezi kuelewa kwamba tanzania si shwari na kwakuwa katumwa ndio maana utamsikia mara nyingi hoja zake ni za ubaguzi. Hawa ndio wakisemwa kwa maovu yao wanakimbilia huruma ya udini na ukabila. Hawafai watu hawa. Chadema ipo na inawakilisha umma. Tutaijadili chadema siku zote katika jukwaa hili kwa kuwa ndio chama cha upinzani kilichobaki wengine wasindikizaji. Tunamtakia safari njema zitto zuberi kabwe home boy aende atakako kwenda hatutaki mapopo chadema hatutaki mandumila kuwili. Period!
Dar es salaam kwani umelazimishwa kuandika kuhusu chadema kwanini usiandike kuhusu makamba, chiligati na celina kombani?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Dar es slaam hawezi kuelewa kwamba tanzania si shwari na kwakuwa katumwa ndio maana utamsikia mara nyingi hoja zake ni za ubaguzi. Hawa ndio wakisemwa kwa maovu yao wanakimbilia huruma ya udini na ukabila. Hawafai watu hawa. Chadema ipo na inawakilisha umma. Tutaijadili chadema siku zote katika jukwaa hili kwa kuwa ndio chama cha upinzani kilichobaki wengine wasindikizaji. Tunamtakia safari njema zitto zuberi kabwe home boy aende atakako kwenda hatutaki mapopo chadema hatutaki mandumila kuwili. Period!
Dar es salaam kwani umelazimishwa kuandika kuhusu chadema kwanini usiandike kuhusu makamba, chiligati na celina kombani?
Nashangaa unanizozomokea mimi wakati hiyo ni habari kwenye gazeti la THE CITIZEN.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
The Citizen (Dar*es*Salaam)

Tanzania: Zitto - Why I Want to Succeed Mbowe

26 August 2009

?

Youthful Kigoma North MP Zitto Kabwe yesterday declared that he has decided to wrest the leadership of Chadema from chairman Freeman Mbowe to restore unity in the party, with the possibility of playing a bigger role in national politics


??????????????????
Seriously, I should consider shifting from Dar es salaam, if this name is being misused by the misguided and confused creatures!!!!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Seriously, I should consider shifting from Dar es salaam, if this name is being misused by the misguided and confused creatures!!!!!
Remember its not me its the citizen I just Control C'd and Control V'd, you can follow it on that date, there is more than what I pasted, go read it in full.

Dar ina wenyewe, wewe si ulikuja tu, you are free to move. Love it or Leave it.
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Zitto hajakomaa kiasi cha kukiongoza CHADEMA,ila ana haki kugombea,ni democrasia.But kwa jinsi alivyo behave recently,hakuna atakayempa kura,sorry atapata kura lakini hazitatosha.He is kidding as ussual.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Rev ukiona mambo magumu inatakiwa uya-face usiyakimbie. Duhh, unachakachuwa!
 
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
100
Likes
2
Points
0
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined Oct 1, 2010
100 2 0
Seriously, I should consider shifting from Dar es salaam, if this name is being misused by the misguided and confused creatures!!!!!
Mwanalugali.... I thought una kaa Kibaha- Mwanalugali na si Darisalama!
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,975