Zitto: Watu wanaishi maisha ya uwongo na Fitna, Sina tatizo na Dr. Slaa

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,276
Likes
13,832
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,276 13,832 280
Zitto Kabwe

Tatizo la baadhi yetu ni kuishi maisha ya uongo na fitna. Sina tatizo na Dr Slaa. Ni Katibu Mkuu wa chama na amefanya mengi mazuri kufikisha chama hapa.

Sasa hivi watu wanajitahidi sana kuchochea kwa kugeuza maneno ionekane kwamba nina tatizo na Katibu Mkuu wangu. Ziara yangu Kigoma haikuwa 'kumjibu Dr Slaa' kama inavyosemwa. Sina cha kumjibu Katibu Mkuu wangu.

Ninalo jukumu kama mwanachadema kutoa maelezo kuhusu tuhuma dhidi yangu na pia kuongea na wananchi kuhusu matatizo ya nchi yetu. Hayo sio majibu kwa Dr Slaa kwa sababu ni uonevu kusema Dr Slaa ni Kamati Kuu.

Mimi nitaendelea kutumikia wananchi wa Kigoma na watanzania wote kama mwanachadema na Mbunge. Anayesema naidhoofisha Chadema ni muongo na apuuzwe.
 
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Zitto complete them.
They can't you.
 
mjepo

mjepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,917
Likes
45
Points
145
Age
43
mjepo

mjepo

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,917 45 145
Wakuu mimi naona tufanye tufanyavyo slaa ameingia kwenye mtego wa kumchokoza zitto hawezi kukwepa kumkabili lakini kibaya zaidi dr slaa siyo saizi ya zitto zitto ni mwanasiasa wa ngazi ya juu sana kama akiamua kumjibu slaa hata wiki haiwezi kuisha slaa atakuwa hayupo kwenye siasa.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Tatizo la Zitto haeleweki, je kama hayo aliyosema ni sahihi, kwa nini hakuyasema kwenye mikutano yake ya hadhara? Je kwa nini asingepinga yale mabango yanayotukuza mtu(yeye) badala ya chama? Binafsi simuelewi zitto hata!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Hana nguvu yoyote ile amechanganyikiwa tu anabwabwaja bila mpango.

Kwa sasa zito ndiyo kapata nguvu mara dufu madereva wa zitto ni wale waliomchagua pamoja na wote wapenda demokrasia angalia picha kwenye mikutano yake yankigoma ndipo utajua kuwa zitto ni nani ndani ya chadema na katika siasa za nchi hii.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,276
Likes
13,832
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,276 13,832 280
Wakuu mimi naona tufanye tufanyavyo slaa ameingia kwenye mtego wa kumchokoza zitto hawezi kukwepa kumkabili lakini kibaya zaidi dr slaa siyo saizi ya zitto zitto ni mwanasiasa wa ngazi ya juu sana kama akiamua kumjibu slaa hata wiki haiwezi kuisha slaa atakuwa hayupo kwenye siasa.
Wacha mambo yako Dr. Slaa kweli umlinganishe na Zitto?? Kama Zitto ni bora atoke akaanzishe chama chake na awe mgombea wakutane kwenye Sanduku.

Zittp ni ndinakuwili kama Jk anataka kupendwa kote kote CCM na CDM
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,966
Likes
440
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,966 440 180
Swali je kwa nini kwenye majimbo ya wabunge wa ccm waliowajibishwa hatujaona maandamano na bendera kuchomwa? ccm manafiki mapandikizi Iacheni Chadema ifanye kazi yake
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,172
Likes
1,359
Points
280
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,172 1,359 280
Tatizo la baadhi ya CDM wanamapenzi ya upofu, hii insue inampandisha sana ZZK na imesha mporomosha sana Dk Slaa.Majibu anayotoa ZZK yanaeleweka kuliko porojo za Dk Slaa.

NALIONA WAZI ANGUKO LA DK SLAA
, Dk Slaa hana ubavu wa kupambana na ZZK hii kila mwenye mawazo huru analiona.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
3
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 3 0
Anachoongea Zitto sicho anachokitenda na ikumbukwe alama za mnafiki ni tatu na Zitto ni zaidi ya mnafiki na msaliti bali ni ndumi la kuwili wa hovyo saana!!
 
Daudi Safari

Daudi Safari

Verified User
Joined
Oct 5, 2012
Messages
327
Likes
52
Points
45
Daudi Safari

Daudi Safari

Verified User
Joined Oct 5, 2012
327 52 45
Je, Zitto ana tatizo na kamati kuu? Maana yale matusi aliyoyaporomosha pale ujiji kwa kamati kuu ni dhahiri ana tatizo either na Mbowe ama Kamati kuu, ama Dr
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,335
Likes
369
Points
180
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,335 369 180
Mnaponda Tuuuuu! Hamna Hata Uthibitisho! Zito Ni Gogo La Udi......
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Inampandisha kwa MACCM na si kwa CHADEMA anaonekana ni mnafiki tu anayebwabwaja bila mpango. Kama inampandisha kwanini MACCM msimchukue!? Mbona hamumkaribishi kwenye chama chenu na wakati mnamuona ni maarufu kuliko CHADEMA!? Mbona rafiki yake Kafulila kule NCCR hamkaribishi ili akaongeze nguvu ya chama!? Acheni kukurupuka bila kutafakari kwa kina.

Tatizo la baadhi ya CDM wanamapenzi ya upofu, hii insue inampandisha sana ZZK na imesha mporomosha sana Dk Slaa.Majibu anayotoa ZZK yanaeleweka kuliko porojo za Dk Slaa.NALIONA WAZI ANGUKO LA DK SLAA , Dk Slaa hana ubavu wa kupambana na ZZK hii kila mwenye mawazo huru analiona.
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Maringo7 na lukosi kusoma hawajui, picha pia hawaoni?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,092
Likes
14,130
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,092 14,130 280
Msimsemee Zito, jadilini alichokisema Zito kuwa hana ugomvi na Dr. Slaa
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
11,973
Likes
3,778
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
11,973 3,778 280
Tatizo la zitto haeleweki, je kama hayo aliyosema ni sahihi, kwa nini hakuyasema kwenye mikutano yake ya hadhara? Je kwa nini asingepinga yale mabango yanayotukuza mtu(yeye) badala ya chama? Binafsi simuelewi zitto hata!
Ungeenda Kutengeneza wewe ilo bango la Chama
 

Forum statistics

Threads 1,214,219
Members 462,577
Posts 28,505,426