Zitto: Upinzani adui yetu ni CCM, tuweke kando tofauti zetu tushirikiane tuhakikishe kata 3 za Dar CCM haipati hata moja


AKASINOZO

AKASINOZO

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
526
Likes
684
Points
180
AKASINOZO

AKASINOZO

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
526 684 180
Zikiwa zimesalia siku chache kabla ya kufanyika uchaguzi mdogo wa madiwani, Chama cha ACT Wazalendo kimeviomba vyama vingine vya upinzani kukiachia kipambane na CCM katika kata mbili kati ya tatu za Mkoa wa Dar es Salaam ambazo uchaguzi utafanyika.

Uchaguzi huo unaotarajiwa kufanyika Novemba 26,2017 utahusisha kata 43 nchini, Dar es Salaam ukihusisha za Saranga, Kijichi na Mbweni.

ACT Wazalendo imesema utafiti iliyoufanya unaonyesha chama hicho kinaweza kuchukua kata za Kijichi na Saranga endapo vyama vingine vya upinzani vitakiachia kisimamishe wagombea watakaochuana na wa CCM.

Kiongozi wa chama hicho, Zitto Kabwe akizungumza na waandishi wa habari leo Jumamosi Oktoba 28,2017 jijini Dar es Salaam amesema ACT Wazalendo imeamua kuwasimamisha wagombea wawili na kuiachia kata moja kwa vyama vingine vya upinzani kwa kuwa wamejipima na kuona wanaweza kushinda bila kupingwa Kijichi na Saranga.

“Tumefanya utafiti mdogo kule Mbweni tukaona vyama vikuu vitatu ni ACT, Chadema na CCM tukaona upo uwezekano wa sisi na Chadema kugawana kura, tumeona tuwaachie kata ile,” amesema.

Zitto amesema, “Tumejipima na kuona ACT ikisimama peke yake Kijichi na Saranga tuna uwezo wa kuishinda CCM asubuhi kweupe. Tunachoomba vyama vingine vya upinzani vituachie tusimamishe wagombea halafu tushirikiane nao kuhakikisha tunaiangusha CCM.”

Amesema, “Tunawaambia wenzetu upinzani adui yetu ni mmoja CCM, hivyo tuweke kando tofauti zetu tushirikiane lengo ni kuhakikisha katika kata tatu za Dar es Salaam, CCM haipati hata moja.”
 
IKOWA

IKOWA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
951
Likes
596
Points
180
IKOWA

IKOWA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
951 596 180
Ngoja waje waseme umetumwa na haohao CCM unaotaka kuwaangusha
 
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
884
Likes
767
Points
180
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
884 767 180
Saranga naskia hao act na chadema wameshatolewa automatically kwa kukosea/kutoainisha mambo kadhaa wakat wa kujiandikisha.
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,941
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,941 280
TANZANIA KUNA VYAMA VYA UPINZANI TAKRIBANI 25 NA KATIKA VYAMA HIVYO KUNA VYAMA HAVINA MBUNGE WALA DIWANI

ACT NI CHAMA CHENYE MBUNGE NA MADIWANI LAKINI KINASHIRIKI UCHAGUZI WA MARUDIO KATA YA SARANGA NA KIJICHI.........

JE VYAMA KAMA VISIVYIKUWA NA DIWANI WALA MBUNGE HAVIRUHUSIWI KUSHIRIKI KAMA WAPINZANIIIII KWA SABABU VYAMA VYENYE NGUVU KISIASA VINESIMAMISHA WAGOMBEA WAO
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,172
Likes
638
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,172 638 280
Si ajiunge na UKAWA tu sasa
Haruhusiwi kujiunga Ukawa huyu. Alifaidi sana kwenye kibarua cha usaliti awamu iliyopita. Sasa hasira zake kwa CCM ni pale anapokumbuka alichovuna wakati ule na ambacho hakipati leo kwa sababu serikali awamu hii haiajiri msaliti
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,179
Likes
4,003
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,179 4,003 280
Upinzani wanaweza kupata kata ya Saranga na kijichi na Mbweni ni chama tawala
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,490
Likes
1,370
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,490 1,370 280
Hana lolote huyo,debe tupu hilo.... ngoja nayeye tumtafutie hela tumnunue tena kama wenzake.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Zitto lini umekua mpinzani? Wapinzani wa ccm wanajulikana kila siku wanakamatwa kwa kesi hewa, kufa ama kupotea na wengine kujeruhiwa. Pambana na hali yako jomba.

Siyo kweli, chadema wanakamatwa kwa sababu they are stupid, Zito Kabwe anafanya Siasa na hatukani, hadhihaki wala hakebehi mtu sasa kwa nini akamatwe? Chadema ni wajinga na hamna mwenye akili na ndiyo maana matatizo yanawaandama!
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,084
Likes
1,360
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,084 1,360 280
Zitto nilikukubali sana na hata wanachi walikuamini sana, hakika ungebaki vile ungekuwa mbali sana kisiasa, lakini kutokana na undumila kuwili, umepoteza sana trust. In short watu watasikia hoja zako lakini swala la kukuamini tena ni gumu mno.
 
usatrumpjr

usatrumpjr

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,128
Likes
2,524
Points
280
Age
28
usatrumpjr

usatrumpjr

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,128 2,524 280
Siyo kweli, chadema wanakamatwa kwa sababu they are stupid, Zito Kabwe anafanya Siasa na hatukani, hadhihaki wala hakebehi mtu sasa kwa nini akamatwe? Chadema ni wajinga na hamna mwenye akili na ndiyo maana matatizo yanawaandama!
Kwa iyo matatizo yanawaandama watu wenye akili kama za chadema?
Miaka 50+ toka tupate uhuru saivi ujue
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378