ZITTO: Tumeshampendekeza Mrithi wa Maalim

Brother Kaka

Member
Jun 11, 2013
81
125
1. Mazrui
2. ManSour Y. HIMID
3. Babu Duni Haji
4. Ismail Jusa
5. Yule mwanasheria
Nb: Binafsi nilitamani Mazrui kuteuliwa awali hata kabla ya Maalim Seif. Lakini naamini Maalim aaingeweza kukubali kiti hicho kwenda kwa mwengine. Nafasi ya Uwakilishi ya Mansour nayo yaweza kuwa kikwazo. Anyway,tusubiri hilo tamko tujue ni nani na tuanze kumjadili....
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
3,623
2,000
Oh yes, I strongly concur with you!

Mazrui fits the bill. Mazrui is a good and responsible person. Anajielewa na kujitambua, alifanya kazi za chama kwa karibu sana na Maalim Seif RIP.

Anyway, pamoja na hivyo hatujui Maalim Seif alimpendekeza nani, na kwa vyovyote pendekezo lake litaheshimiwa.
Inafurahisha kwamba kabla ya kufa marehemu tayari alikuwa na jina lake mfukoni la yule atakaekuja kumrithi.
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
13,773
2,000
Hapana tumepeleka jina moja tu ila tumeliandika mara 3.,
Mkuu inakuwaje Jussa hatajwi sana wakati tunamuona ana potential kubwa..... Hata Lowassa ndiye alimtaka awe mgombea mwenza 2015! Hta Kina Lissu walimuomba agombee ubunge sio uwakilishi 2015 ili aingie kwenye siasa za kitaifa.

Kina Mazrui na Duni ni sawa lakini sio future ya ACT watakuwa wazee sana.... Ilipaswa apatikane ''kijana'' ili aongoze kwa miaka 10-15 ijayo chama kiimarike.
 

binbaraghash

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
3,502
2,000
Mkuu inakuwaje Jussa hatajwi sana wakati tunamuona ana potential kubwa..... Hata Lowassa ndiye alimtaka awe mgombea mwenza 2015! Hta Kina Lissu walimuomba agombee ubunge sio uwakilishi 2015 ili aingie kwenye siasa za kitaifa.

Kina Mazrui na Duni ni sawa lakini sio future ya ACT watakuwa wazee sana.... Ilipaswa apatikane ''kijana'' ili aongoze kwa miaka 10-15 ijayo chama kiimarike.
Jussa mkuu wamemvunja miguu hujamuona kwenye kigari wakati wa maziko ya maalim? atafanyaje kazi kama haja recover vizuri?
 

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Jun 24, 2009
9,100
2,000
I was cool headed then and I am right now.

Hata kama hujasema maoni yako ndio final, ila fact ni kwamba maoni yako is not important today, now I mean. Jina lishapelekwa be is Mazrui's or somebody else.
Leo ndio nimeamini kwamba kumbe kila binadamu amezaliwa na a unique analytical mind! Kwani tunacho bishana hapa ni nini hasa!! Kwamba a glass half full na a glass half empty ni vitu viwili tofauti, wakati ukweli wa mambo ni kitu kile kile, inategemea perception ya muhusika anavyo lichukulia.
 

dos.2020

JF-Expert Member
Feb 17, 2009
4,882
2,000
Wasije wakajichanganya tena wakatuletea mwarabu.Huyo hatakuja kuwa rais wa Zanzibar.
Maalim hakuweza kupewa urais kwa sababu alikuwa mwarabu.Msimamo huo ni sahihi kabisa kwa sababu mweusi kama miye siwezi kupewa hata uwenyekiti wa kitongoji tu huko uarabuni.

Unasumbuliwa na maradhi ya Ubaguzi

Pole sana, Get well soon mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom