Zitto: Serikali ya Magufuli imekopa zaidi ya tril 3 toka uswisi kufadhiri SGR na Stiglers yenye riba kubwa

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date
M

MasterGamaliel

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
314
Points
250
M

MasterGamaliel

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
314 250
Tufanye amekopa yeye ana atalipa yeye, kwa Nini waliomkesha hawajazingatia approval ya Bunge? Kwa hiyo Bunge sio hatua muhimu ili kukopeshwa.
Kama serikali imekopa kiasi hicho bila approval ya bunge basi lipo tatizo kubwa. Nchi haiwezi kuongozwa kwa utashi wa kisiasa wa mtu mmoja kama vile hakuna sheria!
 
W

wazunguwawili

Member
Joined
May 29, 2019
Messages
14
Points
45
W

wazunguwawili

Member
Joined May 29, 2019
14 45
Kukopa sio tatizo, ni namna ya kupata kiasi kikubwa cha hela kwa wakati mmoja ili miradi iweze kutekelezwa.

Makusanyo yetu ya ndani ambayo ndiyo tunayapata kwa kiasi yanatumika kulipa huo mkopo.
Hatuhitaji tukusanye kwanza ndiyo tuanze kutekeleza miradi wakati kuna taasisi zinafedha na zinaweza ku finance.

Fedha za ndani bado zinahusika..
 
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
2,041
Points
2,000
S

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
2,041 2,000
No, huyo ajaye abadili tuu vifungu vya katiba na kuondoa kinga ili waliokuwa madarakani na kufanya maamuzi mabovu washtakiwe na kuadhibiwa. Huwezi kuwa mbishi na kuiponza nchi nzima halafu ujiondokee hivihivi
Hiyo ndiyo sababu kuu inayowafanya ccm wanganganie madarakani hata ikibidi kutoa uhai wa mtu
 
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
616
Points
500
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
616 500
Wakope tu sisi wa kulipa tupoooooo
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,760
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,760 2,000
Wasiwasi wangu ni kama hiyo hela yote inaenda kwenye hiyo miradi na si kufadhili kampeni za 2020
 
I

Ikulumaliyawananch

Senior Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
133
Points
250
I

Ikulumaliyawananch

Senior Member
Joined Mar 14, 2018
133 250
"Serikali imekubaliana na Benki ya Standard Chartered kupata mkopo wa USD 1.5 Bilioni kwa ajili ya mradi wa Reli (SGR) na Benki ya Credit Suisse USD 500 milioni kwa ajili ya miradi mingine ikiwemo Stiglers Gorge. Mikopo Hii ni ghali sana" - Zitto Kabwe >>> https://bit.ly/2K9xVWB
Tanzania tumepata maraisi wawili ndani ya mtu mmoja yaan sasa hivi Tanzania ni kama inatawaliwa na idd Amini na Mbutu ceseko kwa wakati mmoja.
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,479
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,479 2,000
"Serikali imekubaliana na Benki ya Standard Chartered kupata mkopo wa USD 1.5 Bilioni kwa ajili ya mradi wa Reli (SGR) na Benki ya Credit Suisse USD 500 milioni kwa ajili ya miradi mingine ikiwemo Stiglers Gorge. Mikopo Hii ni ghali sana" - Zitto Kabwe >>> https://bit.ly/2K9xVWB
Kama anayopesa, aikopeshe serikali, iachane na mikopo ghali
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
34,418
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
34,418 2,000
Huyu mtu ni mzigo kwa Taifa hakufaa kabisa kupewa hiyo nafasi aliyopewa.
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
3,143
Points
2,000
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
3,143 2,000
Magufuli bila kupigwa stop hata mamba zitauzwa
 

Forum statistics

Threads 1,307,087
Members 502,332
Posts 31,601,198
Top