Zitto: Serikali isipowataja walioficha mabilioni nje, CHADEMA itawataja hadharani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Serikali isipowataja walioficha mabilioni nje, CHADEMA itawataja hadharani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Aug 15, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiwasilisha kambi ya upinzani katika bajeti ya wizara ya fedha Zito Zuberi Kabwe amesema, katika taarifa za kiuchunguzi zinaonyesha kuna kiongozi wa juu wa serikali iliyopita akishirikiana na baadhi ya watendaji wa serikali walihongwa. Inasemekana waliohongwa na baadhi ya makampuni ya uchimbaji wa mafuta na kwenda kuzificha fedha hizo Uswiss.

    Hivyo kambi ya upinzani inaitaka serikali iwataje viongozi hao kabla CHADEMA haijawataja hadharani.

    ===========
    UPDATES:

     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,344
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Waaaaaaaaaaaambiee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,009
    Likes Received: 8,461
    Trophy Points: 280
    kazi imeanza
     
  4. t

    twijuke JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmhh ngoja tuone! kwani wakati unakula wakati.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hapa ndiyo huwa nawapenda CDM, hakuna longolongo kama CCM! Go go gooo Zitto.

    Ngoja ni refresh my memory, hivi waziri wa nishati na madini wa serikali iliyopita alikuwa nani vile?

    Jamani ninaomba mnikumbushe huyu anaweza akawa suspect No. 1.
     
  6. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Mliopo ubalozi wa India mtujuze vigogo wangapi wamekuja kuombewa VISA za kwenda Apollo jion au usiku wa leo kucheck afya baada ya Maneno haya ya Zitto, naamini wapo ambao pressure imepanda na huwa hawana imani na tiba ya humu ndani na historia inaonyesha Zito hanaga ahadi feki.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,628
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    Daniel YONAH
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    awataje tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    James Mbatia anaFloor kwakusema kua majengo yooote makubwa yalioko jijini Dar es salaam hayalipi kodi na anauhakika na kama serikali inataka msaada wakujua ni jengo lipi yuko tayari kuisaidia!
     
  10. D

    Dislike Senior Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali Udhaifu.
     
  11. j

    jimenywa New Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu ni lazima tumjue mkweli nani? Cdm au ccm?
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Zitto the professional beeper!
     
  13. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kambi ya wachaga ndio CHADEMA? Akili yako imeoza
     
  14. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Zitto wataje tuwafahamu.
     
  15. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nadhani mheshimiwa Sule Kove anatamani hii issue ifike mahakamani ili lisiendelee kuongelewa lakini tatizo yanafanyikia Dodoma ambapo ni nje ya 'kingdom' yake.
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,747
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Angeweka na time frame....sio kutuambia atawataja alafu akaja kuwataja 2020......aeleze ikifikia lini Chai Chapati na Maharage awajawataja....then wao wanataja....huo ndo uwajibikaji
     
  17. g

    giiti junior Senior Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo mambo tunayotarajia,maana hatutegemei kama serikali inaweza kuwataja!
     
  18. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naam.Hii ndo ile juice ya lunch nliyokuwa naisubiria.

    CCM ndani ya mashine ya oksijeni.
     
  19. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yaani tukishawajua tu na kuwaona mtaani ni kuwarushia mawe kwenda mbele. Hawawezi kuangalia familia zao tu na huku robo tatu ya watanzania wanateseka kwa umasikini wakutupwa.
     
  20. m

    mangikule JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,628
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kweli tuna kazi MABWEPANDE panadai chano!!
     
Loading...