Zitto: Nilipoamka leo nilikutana na ujumbe wa simu “tutakushughulia labda usirudi". Nikajisemea lipi jipya watafanya?

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
4,935
2,000
"Nilipoamka leo nilikutana na ujumbe wa Simu “tutakushughulia labda usirudi”. Nikajisemea lipi jipya watafanya? Azory, Saanane na Kanguye wamewapoteza. Lissu wamemshambulia kwa Risasi ili kumuua. Erick na kina Tito wapo jela. Lipi lipya watafanya? Magufuli SIKUOGOPI aslani." - Zitto Kabwe.
If this administration will deal with these people this way, they will create more people who fight the government and we will all end up in unrest!

Now they need to deal with these people wisely!
 

List 255

JF-Expert Member
Oct 26, 2019
271
1,000
Tuna imani na Zito, ukatili mwingi umefanyika hapa nchini, na wapinzani ndio wamekuwa wahanga. Tunaomba nchi za nje zichukue hatua stahiki. Zito hakikisha unaweka huu uhuni wote wazi huko nje ili tupate misaada.
Umefanyiwa ukatili upi?
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,733
2,000
"Nilipoamka leo nilikutana na ujumbe wa Simu “tutakushughulia labda usirudi”. Nikajisemea lipi jipya watafanya? Azory, Saanane na Kanguye wamewapoteza. Lissu wamemshambulia kwa Risasi ili kumuua. Erick na kina Tito wapo jela. Lipi lipya watafanya? Magufuli SIKUOGOPI aslani." - Zitto Kabwe.
Attention seekers.
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,202
2,000
"Nilipoamka leo nilikutana na ujumbe wa Simu “tutakushughulia labda usirudi”. Nikajisemea lipi jipya watafanya? Azory, Saanane na Kanguye wamewapoteza. Lissu wamemshambulia kwa Risasi ili kumuua. Erick na kina Tito wapo jela. Lipi lipya watafanya? Magufuli SIKUOGOPI aslani." - Zitto Kabwe.
Zitto asijali freedom is coming tommorow

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom