ZITTO na siri za kamati ya madini


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,108
Likes
4,962
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,108 4,962 280
Be specific pls...Otherwise hii iende kwenye UDAKU.
Mods pls...Angalieni watu wenye kuleta shutuma na tuhuma bila maelezo ya kutosha.
Sasa hivyo vikao vya asubuhi mlikuwa mko wote kabla hajaja hapa jf?
Ama GT na wewe ni mbunge?
Kama si mbunge basi umetumwa na mtu mwenye maslahi.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Mwenyewe atakuja kusoma na atakuambieni wenzake kwenye kamati wanasemaje.
 
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2008
Messages
294
Likes
0
Points
0
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined May 2, 2008
294 0 0
Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?
You are stuck in the past mkuu.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
135
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 135
Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?

GT

You are bigger that this...huwezi kutoa shutuma kama hizi bila kuweka ufanunuzi.

Tafadhali fafanua tuhuma zako au futa mwenyewe hii topic.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
135
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 135
Mwenyewe atakuja kusoma na atakuambieni wenzake kwenye kamati wanasemaje.

Wewe unayejua kwa nini usituambie wenzake kwenye kamati wanasemaje. Topic ya tuhumua uanzishe wewe halafu burden of proof umpe mwingine. Kama sio udaku ni nini?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
mathalani siri gani bwan GT, hebu tueleze kidogo, maana sijakuelewa vyema!
mimi ninavyofahamu kamati ishatimiza majukumu yake,na ripoti ishakabidhiwa kwa raisi na hata bunge tayari washadiscuss, sasa hebu tuweke wazi kwa logic au data au both logic na data, ni siri zipi na upupu upi?
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Acha hizo wewe. Wenzake kwenye kamati akina nani hao?

Chochote ambacho Zitto huwa anaweka hapa huwa ni kile ambacho kipo kwenye public domain na within the rules, vinginevyo speaker angeshamshukia.


It seems there is something bigger you want to say but you haven't just said it yet, bring on now!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Zitto nii mheshimiwa anayetusaidia sana wananchi, lakini kuna mijadala mingi kwa kweli nadhani ni vitu ambavyo baadaye atajifunza na muda tu!

Issue nyingine ni namna ya ku-present mambo yake... mara nyingi aidha yuko defensive sana... au anaonyesha wengine hawajui, hawafikirii etc... hii ni weakness anayotakiwa kui-address... hili linawakuta vijana wengi sana...

Unaweza kupinga jambo lakini presentation yako ikasababisha usipate upinzani wowote.
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,754
Likes
263
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,754 263 180
Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?


Game Theory ,

Siri gani za kamati ....yaani watanzania wanavyoibiwa wewe unaziita siri za kamati ? Mbona tunapenda sana kutetea statu quo ?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Je inawezekana kuwa vyanzo vya habari hizo siyo Zitto?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,108
Likes
4,962
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,108 4,962 280
Walianzia kwa Kubenea...Naona wamehamia Zitto...Lakini Slaa aliyewaambia wachane na Kubenea wamkamate yeye...wanamzunguka zunguka tu...Hawataki hata kumtaja...Hawana hoja..Wanaleta vihoja.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Mods kama mnaona hapa si mahala pake ihamisheni

maana wenyewe inawezekana inawaudhi
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
GT,
The issue siyo kwamba mada yako inamwudhi nani. The issue hapa ni kwamba wewe hujawa clear. Unapotoa shutuma liweke wazi si kuandika kimafumbo mafumbo.
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Likes
13
Points
35
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 13 35
Mods kama mnaona hapa si mahala pake ihamisheni

maana wenyewe inawezekana inawaudhi
Sio kwamba inawaudhi, ila hujaonyesha hoja ya kujadiliwa!

Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini?
Siri gani? Kamati ipi? Zitto kashiriki kwenye kamati nyingi! mpaka za chama (CHADEMA)

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae?
Sasa kama wewe umeshahisi kuna madhara lakin bado unatuambia unapenda kusoma huo upupu! Sasa watu wajadili nini hapo?

Bora uwe "baridi" ama "moto", kuliko kuwa "vugu-vugu" ... ukichukia chukia kweli, ukipenda penda kweli!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?
Kwa ulichoandika nilitarajia mpaka sasa uoneshe wapi alipoandika au kuumwaga upupu wa SIRI ZA KAMATI YA MADINI na hizo SIRI niweze kuzisoma na kunufaika na kuwa mmoja wa wanakamati kwa namna moja ama nyingine.

Mosi, nimebadili JAMBO FORUMS to JAMII FORUMS na naamini unaafikiana nami katika hilo.

Pili, thibitisha mkuu wapi penye hizo SIRI za kamati ya madini ili wadau wakusome kwa karibu zaidi. Heading ya topic yako ni tofauti na hoja ndani yake... Don't see this?

Tatu, unadai iondolewe hoja hii ambayo pia wewe umeiweka public (sio Members only forum) kwa kisa ati 'haijawafurahisha' ambao hujawataja, unaweza kusema ni kina nani hao ambao unadhani haijawafurahisha?

Mwisho, JF haipo kumfurahisha mtu tu, ni kukufurahisha pamoja na kukukasirisha. Ukipigiwa makofi sana, kubali kuzomewa siku moja.

Nasubiri response yako mkuu, hasa ikizingatia haya niliyogusia.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,315
Likes
736
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,315 736 280
Game kama hutaki utoaji wa siri basi Jamii si mahala pako ingekuwa vizuri ukaangalie picha kwenye blog ya michuzi na kucheka. Hii site ni ya wakereketwa ambao wanaona watanzania wenzao wakijua jambo ambalo ni la utata ni kwa manufaa ya nchi yetu Tanzania. Kamati ya dini inasiri gani ambayo Mtanzania wa kawaida hawezi kujua. Hii ni mikataba ya serikali na mapendekezo ya kuimarisha sheria za madini na si mambo ya kijeshi !! hivyo siri hizo ni zipi ambazo zitahatarisha nchi zikijulikana!!!!!!!!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
GT majuzi tu hapa juzi katuwekea mkataba baina ya nssf na dr Masau bila ya ridhaa ya dr Masau, je wewe bw GT tukuiteje kwa kuingilia uhuru wa mtu na kuanika siri zake?, anyway hiyo haifanyi TWO wrongs to be right, lakini ni lazima unapotoa shutuma, jiangalie na wewe, under some circumstances una act vipi katika situation ambazo zinataka kufanana na zile unazowashutumu wenzio!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
GT majuzi tu hapa juzi katuwekea mkataba baina ya nssf na dr Masau bila ya ridhaa ya dr Masau, je wewe bw GT tukuiteje kwa kuingilia uhuru wa mtu na kuanika siri zake?, anyway hiyo haifanyi TWO wrongs to be right, lakini ni lazima unapotoa shutuma, jiangalie na wewe, under some circumstances una act vipi katika situation ambazo zinataka kufanana na zile unazowashutumu wenzio!
I don't think that standard applies to him. Kwa mtazamo wake kesi yake ni tofauti.
 
K

Kinto

Senior Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
109
Likes
4
Points
35
K

Kinto

Senior Member
Joined Apr 22, 2008
109 4 35
Kamati ya madini ipi tena, maana kamati ya madini ile aliyokuwemo Zitto ilishakabidhi ripoti yake, sasa ni public document. Ni siri ipi tena ipo kwa ile kamati. GT ni wewe kweli umepost hii?????
 

Forum statistics

Threads 1,238,356
Members 475,888
Posts 29,318,121