Zitto na CCM kunani? iweje gazeti la UHURU leo Heading iwe ya kiongozi wa CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na CCM kunani? iweje gazeti la UHURU leo Heading iwe ya kiongozi wa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jul 26, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa naunganisha dots za mwenendo wa Zitto na Kafulila juu ya kutumika na CCM katika kivivuluga vyama vya upinzani nchini.

    Kusema mweli leo nimeshangaa kuona heading kubwaaaa kwenye gazeti la UHURU ikisema Zitto azilipua kampuni za simu wakati nikishazoe ZITTO aichachafya CDM au Zitto awashushua viongozi wa CDM ataka usawa. Lakini leo kama vile ni kiongozi wa ccm anapewa front coverage imenifanya nianze kuunganisha vitu na mfululizo wa habari za Zitto na magazeti
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama wameona ni habari kubwa wasiitumie kuwa kasema zitto au mbunge wa chadema?
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Zitto, unajidanganya na unadanganyika, zile kelele za jana bungeni kukuunga mkono kwa tamko lako la kusema unauwezo wa kuwa Rais wa Tz, zilikuwa ni za wanafiki wa Ccm. Wewe kama unataka kujipima chukua form ya kugombea 2015 ili upambane na Dr Slaa utatambua kuwa wewe una nafasi gani kisiasa. Utatupwa mbali sana, na ubunge utausikia kwa jirani zako. Usipime kina cha maji ya bahari kwa mguu utazama jumla.
     
  4. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 706
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    CCM Divide confuse and rule technique nothing is going on.
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeamini zitto ni tishio,na ni jembe la ukweli,maana asingewasghulisha hivi kila kukicha thread zake,mnajua ana madhara ndio sababu povu halikauki!
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Adui wa adui yako ni bidi awe rafiki yako.
     
  7. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Umenena mkuu. Naona kijana anapima maji kwa macho. Namshauri atulie CCM watamlamba miguu kisha watampaka mavi usoni na kumpotezea. Nakuongeaongea siyo issue
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unataka kusema kwenye chama makini Zitto bado ana usanii wa kitoto, labda akimbilie chama DHAIFU anaweza kupata urais dhaifu, au?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    MImi naamini Zitto ana akili sn. Sidhani kabisa kama anaweza kufanya mambo ambayo wazi kabisa anajua outcome yake.
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto, asibezwe kama anataka Urais wananchi wataamua wenyewe, tusiwasemee.
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuja mahari kaharibu, sasa wanatafuta kumsafisha, na nilazima watuondoe katika jambo hilo kwa kuleta hoja mpya

     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyu zitto rangi zake zote tunazo..hatupi shida ndo maana tumetulia bila majibu.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Mnavyomwandika andika hovyo humu jf mwenyewe roho kwatuuuuuu!
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hoja dhaifu sn. Leta dot zako na uziunganishe ndio tukueleze
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    etieeeeee!!!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    Zitto ni mwanafamilia wa jk.
     
  17. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,266
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    mimi bado nina wasiwasi aisee, kuanzia juzi nafuatilia suala la zito humu ndani jf kuna thread kama kumi hivi ukizisoma unaona support kubwa anaipata kwa hawa jamaa wa magamba waliomo humu, kasoro ritz ndo kaamua kuwa neutral yeye na udini tu.
     
  18. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mtani wangu Zitto ni miongoni mwa personality ninazoziheshimu katika siasa za Tanzania.
    Haya mambo yanayomtokea kwa juu juu yanaonekana kama ni mchezo tu wa kisiasa, naomba iendelee kuwa hivyo lakini sisi ni binadamu ambapo 'kubadilika' ni kitu cha kawaida.

    All in all, inaweza kuwa 'quest' kwa cdm kwa kumlinganisha Mh. Zitto na Katibu mkuu wa zamani Ndg. Warid Amani Kabouru.

    Ngoja tusubiri tuone
     
  19. M

    Maga JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nadhani watanzania tuna mambo mengi sana ya kujadili kwa muda huu sio issue ya nani atakuwa raisi.
     
  20. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Zito ni kinyago tulicho kichonga wenyewe so atutishi.
     
Loading...