Zitto: Mapato ya mwezi Mei hayatoshi kulipa mishahara, Serikali imeamua kukubali kulipwa USD mil 100 ya Acacia na iliyosalia kwa awamu hadi miaka 5

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,487
2,000

Kikiwo

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
1,583
2,000
Sasa wewe ungefanyaje? Ukiwa mkubwa utajua kwamba baba mwenye nyumba hapaswi kukaa kulalamika mbele ya mke wake kwamba hajapata pesa ya chakula bali unajikaza unaenda kwa wenzio ukope au unajitahidi udai madeni wakulipe nyumbani wale ugali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom