Zitto kuwadanganya umma kuhusu mahesabu ya vyama vya siasa


K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Mwenyekiti wa kama ti ya PAC Zitto Kabwe alikuwa wa kwanza kuvishukia vyama vya siasa kuwa mahesabu yake hayajakaguliwa na CAG lakini kwenye Taarifa ya Kamati yake iliyopelekwa Bungeni inasema sababu kuu ya kutokukaguliwa mahesabu ya vyama hivi vya siasa ni Serikali kushindwa kumpatia fedha CAG ili kumuwezesha kukagua hivi vyama vya siasa (Tundu Lissu ali quote kutoka kwenye taarifa waliyoiandaa wao wenyewe).

IKIWA HILI HALITOSHI


Zitto huyuhuyu alisema ana majina na A/C No. za watu walioficha fedha Uswisi mara kwa mara alipokuwa akiitwa kwenye kamati amekuwa akitoa visingizio vingi sana vya kutofika mbele ya kamati hiyo. Mpaka ilipopelekea Serikali kupitia Mwanasheria mkuu ilipomuhoji na kula kiapo akikiri kuwa hakuna lolote analojua kuhu fedha hizo. Akiwa amepoteza muda wa Wananchi wengi ambao tulitaka watu hawa wafikishwe kwenye vyombo vya dola na fedha hizo ijulikane walizipataje.


Zitto hafai kuwa Mbunge kwani anatafuta umaarufu kwenye hoja potofu na za kizushi. Kwa mchezo huu Zitto anaowachezea watanzania kwa kutumia upotoshaji mkubwa anapaswa kuwajibishwa hawezi chezea akili zetu kiasi hiki.

Nawasilisha
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
Zitto anasumbuliwa na upweke ndio maana yuko busy kutafuta attention ya watu, inapaswa arudishwe india kumalizia matibabu.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Zitto mnafiki sanaaaa
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,267
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,267 280
Zitto makeke na papara za ujana zinamuharibia sana kwenye siasa zake...

Japo ni mtu mzuri sana akipunguza tamaa, kiburi cha mafanikio na kukurupuka
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Mwenyekiti wa kama ti ya PAC Zitto Kabwe alikuwa wa kwanza kuvishukia vyama vya siasa kuwa mahesabu yake hayajakaguliwa na CAG lakini kwenye Taarifa ya Kamati yake iliyopelekwa Bungeni inasema sababu kuu ya kutokukaguliwa mahesabu ya vyama hivi vya siasa ni Serikali kushindwa kumpatia fedha CAG ili kumuwezesha kukagua hivi vyama vya siasa (Tundu Lissu ali quote kutoka kwenye taarifa waliyoiandaa wao wenyewe).

IKIWA HILI HALITOSHI


Zitto huyuhuyu alisema ana majina na A/C No. za watu walioficha fedha Uswisi mara kwa mara alipokuwa akiitwa kwenye kamati amekuwa akitoa visingizio vingi sana vya kutofika mbele ya kamati hiyo. Mpaka ilipopelekea Serikali kupitia Mwanasheria mkuu ilipomuhoji na kula kiapo akikiri kuwa hakuna lolote analojua kuhu fedha hizo. Akiwa amepoteza muda wa Wananchi wengi ambao tulitaka watu hawa wafikishwe kwenye vyombo vya dola na fedha hizo ijulikane walizipataje.


Zitto hafai kuwa Mbunge kwani anatafuta umaarufu kwenye hoja potofu na za kizushi. Kwa mchezo huu Zitto anaowachezea watanzania kwa kutumia upotoshaji mkubwa anapaswa kuwajibishwa hawezi chezea akili zetu kiasi hiki.

Nawasilisha
umetumwa nini? Waambie wamebakia wao tu hawakupeleka hesabu za vyama vyao. Pelekeni hesabu hivo hivo hata kama mlikopeshana.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,266
Likes
355
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,266 355 180
Zito ni mtu mnafiki sana
Anapenda umimi sana mtu kama huyu hafai hata kuongoza kata
Amepewa fungu la kutosha ndo maana ametukana sisi watz
Ila Mungu yuko na sisi watz siku ya siku kila kitu kitajulikana
Asicheze na akili za watz anafikiri kila mtu ni borgus!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,266
Likes
355
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,266 355 180
Waambie mafisadi warudishe hela zetu walizofisha huko Swiss
EPA, radar etc
Umaskini ulioko nchini ni kwa sababu ya mafisaidi wa ccm


umetumwa nini? Waambie wamebakia wao tu hawakupeleka hesabu za vyama vyao. Pelekeni hesabu hivo hivo hata kama mlikopeshana.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
36
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 36 145
Zitto makeke na papara za ujana zinamuharibia sana kwenye siasa zake...

Japo ni mtu mzuri sana akipunguza tamaa, kiburi cha mafanikio na kukurupuka
It is way too late ...
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,074
Likes
337
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,074 337 180
ngoja waje wafuasi wake kujibu
 
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Tumia akili ikusaidie unafikiri kuna taasisi ambayo aina mkaguzi wake wa mahesabu ambaye huwa anapitia mahesabu ya taasisi vyama vyote vinatumia wakaguzi binafsi. Kwa hiyo kwa ufahamu wa kawaida unapaswa kujua mahesabu ya chadema yamekaguliwa ila siyo na CAG lakini yamekaguliwa.

umetumwa nini? Waambie wamebakia wao tu hawakupeleka hesabu za vyama vyao. Pelekeni hesabu hivo hivo hata kama mlikopeshana.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,727
Likes
428
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,727 428 180
Mwenyekiti wa kama ti ya PAC Zitto Kabwe alikuwa wa kwanza kuvishukia vyama vya siasa kuwa mahesabu yake hayajakaguliwa na CAG lakini kwenye Taarifa ya Kamati yake iliyopelekwa Bungeni inasema sababu kuu ya kutokukaguliwa mahesabu ya vyama hivi vya siasa ni Serikali kushindwa kumpatia fedha CAG ili kumuwezesha kukagua hivi vyama vya siasa (Tundu Lissu ali quote kutoka kwenye taarifa waliyoiandaa wao wenyewe).

IKIWA HILI HALITOSHI


Zitto huyuhuyu alisema ana majina na A/C No. za watu walioficha fedha Uswisi mara kwa mara alipokuwa akiitwa kwenye kamati amekuwa akitoa visingizio vingi sana vya kutofika mbele ya kamati hiyo. Mpaka ilipopelekea Serikali kupitia Mwanasheria mkuu ilipomuhoji na kula kiapo akikiri kuwa hakuna lolote analojua kuhu fedha hizo. Akiwa amepoteza muda wa Wananchi wengi ambao tulitaka watu hawa wafikishwe kwenye vyombo vya dola na fedha hizo ijulikane walizipataje.


Zitto hafai kuwa Mbunge kwani anatafuta umaarufu kwenye hoja potofu na za kizushi. Kwa mchezo huu Zitto anaowachezea watanzania kwa kutumia upotoshaji mkubwa anapaswa kuwajibishwa hawezi chezea akili zetu kiasi hiki.

Nawasilisha
tumechoka na habari zenu za Zittohumu. siandikeni zingine na mfukuzeni kabisa huko kwenye wahafidhini ili hizi stori za Zitto zifikie mwisho. waambie akina mbowe, slaa na lema wamfukuze yaishe, tumechoka.
ukitaka kumuua paka/mbwa mpe jina baya. And that is it.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,949
Likes
3,065
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,949 3,065 280
Uongo upo wapi? Vyama havikukaguliwa kwani cag hakupewa fungu na hilo umeliandika kwenye post yako,sasa uwongo wa zzk uko wapi? Unaweza kuwa bora kivyako bila kumtusi wala kumshutumu zzk.
 
Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
925
Likes
21
Points
35
Bornvilla

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
925 21 35
Lisu ni mnafiki mkubwa na hata mwanzisha thread naye amevurugwa tu hana lolote la maana. Zitto huwa hakurupuki hovyo kama wengine. Zitto Yuko imara kwakutoa hoja zenye mashiko.Nani asiyejua kuwa watu wameficha mabilioni nje?

Nawashangaa sana,etii mnapinga ufisadi du! Ile list of shame mlio wataja hela zao wameweka Benk gani hapa Tanzania? Tunataka mthibitishe ule uongo wenu wa mwembeyanga. Etii Leo mnashangilia pamoja na CCM! Aaaii! Du! Change Mzee wa vijisenti zake alikuwa ametunza wapi?

Wanachadema Tafadhali acheni kujitoa fahamu. Hesabu zenu zilikagiliwa lini na CAG?

Ufisadi mnao ndani ya chama lakini mnajifanya kupiga vita kwa nje? Hebu tuambieni fedha za ruzuku,Sabodo, wahisani toka nje na zile za wanachama bila kusahau harambee mmekusanya kiasi gani toka mwakajana na zote zimetumikaje?

Mistaki kishikiwa akili na mtu najitegemea mwenyewe,sio kama baadhi ya watu humu kila linalosemwa kwao ni sawa tu.

Kabla hujatoa kibanzi kwenye jicho la mwenzako,toa kwanza kwenye jicho lako! CDM mnataka kisafisha kikombe nje kwakumtoa kafara Zitto wakati kikombe ndani nikichafu? Ondoeni banzi jichoni kwenu kwanza na safisheni kikombe ndani kwanza halafu ndio mje na hizo nyimbo Sasa. Acheni siasa za majitaka.
 
MASIORA

MASIORA

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
660
Likes
78
Points
45
MASIORA

MASIORA

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
660 78 45
Chadema chumbani wanaangaika sana,,,,kama kweli wewe ni mngwana,,,tupe na majibu ya zito kwa mwanasheria mkuu,,,sio unaangalia upande mmoja tu,,,,,siasa ya maji taka,,na mzimu wa zito utawatafuna sana
 
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Tafakari kwa umakini walichokuwa wanafanya Zitto na Makamu wake PAC ni kuamisha lawama kwa Vyama vya siasa wakati uhalisia wa mambo ni kwamba mwenye makosa ni serikali na sio Vyama vya siasa hicho ndicho ninachoongelea. Lini CAG alipewa fedha na Serikali kukagua mahesabu yao alafu akavitaka vyama vya siasa kupeleka mahesabu vikakataa.

rejea kwenye kikao cha bunge ambacho Lissu alihoji kuhusu kauli ya Filukunjombe ambapo kwenye taarifa yao PAC wanaeleza kabisa kuwa CAG hakupewa fungu la kumuwezesha kukagua mahesabu ya vyama vya siasa na ndio chanzo cha kushindikana hilo zoezi.

Uongo upo wapi? Vyama havikukaguliwa kwani cag hakupewa fungu na hilo umeliandika kwenye post yako,sasa uwongo wa zzk uko wapi? Unaweza kuwa bora kivyako bila kumtusi wala kumshutumu zzk.
 
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Mwanasheria mkuu ameongea facts, mpaka sasa Zitto ameleta maneno mengi na porojo sasa kama hiyo ndio dhana ya utawala bora wewe mwenyewe utapima. Mwambie Zitto akanushe kama kweli ajatoa kiapo kuwa hafahamu na ajui lolote kuhusu wenye A/C Uswiss na majina yao. Na akileta ubishi tuweke ushahidi humu ndani wa kiapo chake na akubali kujiuzulu kuwa Mbunge ili aoneshe dhana ya uwajibikaji anaousema kila siku.

Naomba Tuache ushabiki huyu mtu anaanza kuchanganykiwa

Chadema chumbani wanaangaika sana,,,,kama kweli wewe ni mngwana,,,tupe na majibu ya zito kwa mwanasheria mkuu,,,sio unaangalia upande mmoja tu,,,,,siasa ya maji taka,,na mzimu wa zito utawatafuna sana
 
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
348
Likes
7
Points
35
K

kenethedmund

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
348 7 35
Tatizo uko kishabiki, kuwa timamu, acha kupenda uozo mtu akikosea sema ukweli Zitto amechemka na ndio anazidi kujiharibia alikuja na ishu ya bilionea wa SA matokeo yake na kesi ameshindwa. Tulitaka ataje hata majina na hizo A/C kama alivyosema anayo lakini kila siku anakuja na story mpya nilikuwa najua yuko makini lakini kwa kweli amenichefua kwa kiasi kikubwa sana.

Lisu ni mnafiki mkubwa na hata mwanzisha thread naye amevurugwa tu hana lolote la maana. Zitto huwa hakurupuki hovyo kama wengine. Zitto Yuko imara kwakutoa hoja zenye mashiko.Nani asiyejua kuwa watu wameficha mabilioni nje?

Nawashangaa sana,etii mnapinga ufisadi du! Ile list of shame mlio wataja hela zao wameweka Benk gani hapa Tanzania? Tunataka mthibitishe ule uongo wenu wa mwembeyanga. Etii Leo mnashangilia pamoja na CCM! Aaaii! Du! Change Mzee wa vijisenti zake alikuwa ametunza wapi?

Wanachadema Tafadhali acheni kujitoa fahamu. Hesabu zenu zilikagiliwa lini na CAG?

Ufisadi mnao ndani ya chama lakini mnajifanya kupiga vita kwa nje? Hebu tuambieni fedha za ruzuku,Sabodo, wahisani toka nje na zile za wanachama bila kusahau harambee mmekusanya kiasi gani toka mwakajana na zote zimetumikaje?

Mistaki kishikiwa akili na mtu najitegemea mwenyewe,sio kama baadhi ya watu humu kila linalosemwa kwao ni sawa tu.

Kabla hujatoa kibanzi kwenye jicho la mwenzako,toa kwanza kwenye jicho lako! CDM mnataka kisafisha kikombe nje kwakumtoa kafara Zitto wakati kikombe ndani nikichafu? Ondoeni banzi jichoni kwenu kwanza na safisheni kikombe ndani kwanza halafu ndio mje na hizo nyimbo Sasa. Acheni siasa za majitaka.
 
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
Siku hizi raha kweli ukitaka kutoka tu hapa jf we mkashifu Zitto faster unatoka
 
Last edited by a moderator:
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
Mwenyekiti wa kama ti ya PAC Zitto Kabwe alikuwa wa kwanza kuvishukia vyama vya siasa kuwa mahesabu yake hayajakaguliwa na CAG lakini kwenye Taarifa ya Kamati yake iliyopelekwa Bungeni inasema sababu kuu ya kutokukaguliwa mahesabu ya vyama hivi vya siasa ni Serikali kushindwa kumpatia fedha CAG ili kumuwezesha kukagua hivi vyama vya siasa (Tundu Lissu ali quote kutoka kwenye taarifa waliyoiandaa wao wenyewe).

IKIWA HILI HALITOSHI


Zitto huyuhuyu alisema ana majina na A/C No. za watu walioficha fedha Uswisi mara kwa mara alipokuwa akiitwa kwenye kamati amekuwa akitoa visingizio vingi sana vya kutofika mbele ya kamati hiyo. Mpaka ilipopelekea Serikali kupitia Mwanasheria mkuu ilipomuhoji na kula kiapo akikiri kuwa hakuna lolote analojua kuhu fedha hizo. Akiwa amepoteza muda wa Wananchi wengi ambao tulitaka watu hawa wafikishwe kwenye vyombo vya dola na fedha hizo ijulikane walizipataje.


Zitto hafai kuwa Mbunge kwani anatafuta umaarufu kwenye hoja potofu na za kizushi. Kwa mchezo huu Zitto anaowachezea watanzania kwa kutumia upotoshaji mkubwa anapaswa kuwajibishwa hawezi chezea akili zetu kiasi hiki.

Nawasilisha
Inakuhitaji akili nyingi sana kumuelewa Zitto sasa we division 5 utamuelewa vp? Lazima uje na pumba kama hz
 
Last edited by a moderator:
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,025
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,025 5,727 280
Singe zake zimeshatuchosha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,326
Members 489,924
Posts 30,447,672