Zitto kuvuliwa nafasi ya unaibu kiongozi kambi ya Upinzani leo?


A

Abdull Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
201
Likes
35
Points
45
A

Abdull Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
201 35 45
Leo saa saba mchana wabunge wote wa CHADEMA watakutana kwa ajili ya kikao maalum kwao..miongoni mwa mambo wanayotaraji kujadili ni pamoja na utekelezaji wa uamuzi wa kamati kuu ya Chama juu ya kumvua Zitto Kabwe nafasi unaibu kiongozi wa kambi ya upinzani, taarifa ya kikao hicho imetolewa na katibu wa wabunge wa CHADEMA David Silinde
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,670
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,670 4,416 280
..

....Magamba wanaweweseka ya Kigoma yamewashinda!!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
tumechoka kumjadili zitto humu. mvueni uongozi kisha mlisheni sumu afe.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
avuliwe tuuu
 
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
469
Likes
141
Points
60
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
469 141 60
Miafrika kwa kukimbilia dini, huna zaidi ya hilo Wangwe alikuwa dini gani,nalabuk
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,487
Likes
48,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,487 48,080 280
MAAMUZI YA KAMATI KUU lazima yazingatiwe , ATAKAYEPUUZA KUCHUKULIWA HATUA ZA KINIDHAMU .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,487
Likes
48,080
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,487 48,080 280
Wewe unajuaje kuwa baba yako sio mchaga wakati mama yako alikuwa kiguu na njia? Huwezi jua kuwa huyo baba yako ------ kasingiziwa tuu kwa vile alikuwa na duka jirani?
Acheni ukabila nyie mtawakana mpaka ndugu zenu.
NIMECHEKA MPAKA BASI ! umemkomesha sana huyo mburula .
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Leo saa saba mchana wabunge wote wa Chadema watakutana kwa ajili ya kikao maalum kwao..miongoni mwa mambo wanayotaraji kujadili ni pamoja na utekelezaji wa uamuzi wa kamati kuu ya Chama juu ya kumvua Zitto Kabwe nafasi unaibu kiongozi wa ambi y upinzani, taarifa ya kikao hch imetolewa na katibu wa wabunge wa Chadema David Silinde
We akili yako ni ndogo sana! Tetesi inatoka wapi? Kumuondoa Zitto katika nafasi yake ya Unaibu Kiongozi wa Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni hilo ni Agizo na lazima litekeleze halina cha cha tetesi! Acha unafiki
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,183
Likes
1,220
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,183 1,220 280
Unafiki wake umeponza.
 
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
314
Likes
13
Points
35
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
314 13 35
.......
Post deleted PAW
MSUKULE

Mwenzangu ni msukule!
Anawaza kimsukule!
Anaandika ili ale!
Watoto wasipige kelele!
Ma------ni ana chale!
Zilizomgeuza akili!
Anawaza kwa vidole!
Kamanda siwe mpole!

Kuna viwango vya misukule!
Hiki ndio cha kilele!
Shime shime ishimile!
Tuunusuru msukule!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Ajadiliwe vyema na haraka avuliwe huo Umakamu na uanachama afukuzwe.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Fukuzeni kabisa hii kitu mbaya.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Afurushwe kabisa huyu ALIYEVUTA MKWANJA WA MAGAMBA.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,454
Likes
29,540
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,454 29,540 280
Dalili zote zinaonesha magwanda hawana ubavu kumfukuza Zitto na vyeo vyake vyote atarudishiwa.

Kawashinda mbinu.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943