Zitto kuchangia bungeni sasa na kutoa utetezi wake juu ya mabilion ya uswis

Status
Not open for further replies.

TheDealer

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
2,430
1,250
Tunasubiri sana, maana hali ya hewa kuhusu integrity yake inazidi kuporomoka kila kukicha!
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Asante kamanda why, tunasubiria updates tusikie akilia lia huyo mpuuzi aliyetufanya sisi watanzania ni wadanganyika
 
Last edited by a moderator:

POMPO

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
6,690
1,195
Aibu yake mwenyewe... na alivyo hana soni,

1. Ataikana kamati kama kawaida yake, yeye huwa ni mtu wa kukana
2. Kulia lia mbele ya jamii
3.Spika atambeba.

loading........
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,208
2,000
Anaweza kusema anazo,utakuja kuona wale wanafki wa jana wa CCM wanaojifanya wanamchukia wanaanza kumsifia tena
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom