Zitto katika mtihani mzito; Kuingizwa kamati ya uchunguzi wa Mabilioni Uswisi?


G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Mwanasheria mkuu wa Serikali Fredrick Werema amesema serikali imeunda kikosi kazi kwa ajili ya kufuatilia sakata la mabilioni yaliyofichwa Uswiss.

Werema aliwataja wanaounda kikosi hicho kuwa ni maafisa wa usalama wa Taifa, TAKUKURU na polisi wa kimataifa (Interpol). Werema amesema pia watamteua Zitto Kabwe kuwa mjumbe wa kikosi hicho kwa sababu ndiye aliyeibua sakata hilo.


Source: Mwananchi Jumapili.

My Take
Zitto atakuwa katika mtihani mgumu kukubali ama kukataa kuwa mjumbe wa kikosi hiki hasa ikizingatiwa 'nia njema' ya Werema kuunda kikosi hiki.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Sina imani na usalama wetu wa taifa. Labda interpol wanaweza kutusaidia kufanikisha hili. Zitto lazima achange vizuri karata zake otherwise ataumbuka katika hili.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Zitto Kabwe hapa ndio au utajisafisha na kuonekana kuwa kweli wewe ni kijana machachari mzalendo unayetaka kuwa amiri jeshi mkuu au utajionyesha kuwa wewe ni sehemu ya mafisadi kazi kwako, play your part!
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Zitto Kabwe hapa ndio au utajisafisha na kuonekana kuwa kweli wewe ni kijana machachari mzalendo unayetaka kuwa amiri jeshi mkuu au utajionyesha kuwa wewe ni sehemu ya mafisadi kazi kwako, play your party!
Nadhani wadau tungempa ushauri zaidi wa nini kifanyike.
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,693
Likes
174
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,693 174 160
Greenwhich Itaandaliwa ripoti hapo mara usikie ziliandaliwa mbili, iliyowasilishwa siyo. Ahhhh upuuzi mtupu! Mtu mwenyewe Werema anayeunda tume. Huyu ni mtu ambaye sijawahi kusikia akitoa hata kauli moja ya busara! Nadhani kama inaundwa na Werema Zitto asihangaike kuifanyia kazi. Ripoti aliyotoa inawatosha waende wakafanye kazi wenyewe huo ni wajibu wao. Kama kweli wanataka waunde tume huru yenye wajumbe kutoka vyama vya upinzani peke yake.
 
Last edited by a moderator:
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Itaandaliwa ripoti hapo mara usikie ziliandaliwa mbili, iliyowasilishwa siyo. Ahhhh upuuzi mtupu! Mtu mwenyewe Werema anayeunda tume. Huyu ni mtu ambaye sijawahi kusikia akitoa hata kauli moja ya busara! Nadhani kama inaundwa na Werema Zitto asihangaike kuifanyia kazi. Ripoti aliyotoa inawatosha waende wakafanye kazi wenyewe huo ni wajibu wao. Kama kweli wanataka waunde tume huru yenye wajumbe kutoka vyama vya upinzani peke yake.
Huyu Werema si ndiye alitukana siku moja eti watu wana vichwa vya kufugia nywele?
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,653
Likes
4
Points
135
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,653 4 135
Nani ampe ushauri mpe wewe. Maji aliyavulia Nguo hivyo Hana budi kuyaoga
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,016
Likes
432
Points
180
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,016 432 180
Zitto Kabwe hapa ndio au utajisafisha na kuonekana kuwa kweli wewe ni kijana machachari mzalendo unayetaka kuwa amiri jeshi mkuu au utajionyesha kuwa wewe ni sehemu ya mafisadi kazi kwako, play your part!
Hapo mie sioni umakini wa Werema, hii kitu ameshaivalisha gamba la kisiasa...CCM na serikali wamegomea wananchi, maana hawataki kubadilika kwenye utendaji wao
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,975
Likes
3,104
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,975 3,104 280
Yaani Werema Ndo ameunda Tume!!!!!!!!!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
Zitto Kabwe hapa ndio au utajisafisha na kuonekana kuwa kweli wewe ni kijana machachari mzalendo unayetaka kuwa amiri jeshi mkuu au utajionyesha kuwa wewe ni sehemu ya mafisadi kazi kwako, play your part!
Hapo kuna kitu sielewi. Sioni ni kwa namna gani Mh Zitto anaingia kwenye 'pressure' kwa sababu hicho ni kikosi kazi cha SERIKALI. Sio Tume ya Rais au Bunge. Sioni ni kwa namna gani utendaji wao utamhusu Zitto kwani hata findings zao sio rahisi ziwekwe wazi zikikamilika.

Wao waendelee kivyao na Zitto na wengine kivyetu kisha tuje kulinganisha findings zetu. Tusishangae sana hii ikiwa funika kombe nyingine.
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Nani ampe ushauri mpe wewe. Maji aliyavulia Nguo hivyo Hana budi kuyaoga
Mkuu acha kuwa too negative..Haya mambo ni kwa maslahi ya nchi kwa ujumla.
 
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Likes
3
Points
135
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 3 135
Hapo kuna kitu sielewi. Sioni ni kwa namna gani Mh Zitto anaingia kwenye 'pressure' kwa sababu hicho ni kikosi kazi cha SERIKALI. Sio Tume ya Rais au Bunge. Sioni ni kwa namna gani utendaji wao utamhusu Zitto kwani hata findings zao sio rahisi ziwekwe wazi zikikamilika.

Wao waendelee kivyao na Zitto na wengine kivyetu kisha tuje kulinganisha findings zetu. Tusishangae sana hii ikiwa funika kombe nyingine.
Mkuu nimenusa pointi yako hapa.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
werema ni kilaza kabisa, kama kayasema hayaaaaa, zitto katoa hoja bungeni, huwezi mmjumusha katika tume ya serikali tena! .........wataalamu wa mambi tusaidieni
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
Ni fursa nzuri kwake zitto kuendeleza sakata hili,,mimi sion mtihan ulio mbele yake katika hilo

mafisadi wana tafuta kila sababu ya kupinindisha pindisha ukweli,lakini kamwe hatutafumba macho,lazima kitaelewaka tuh
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,894
Likes
11,782
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,894 11,782 280
Itaandaliwa ripoti hapo mara usikie ziliandaliwa mbili, iliyowasilishwa siyo. Ahhhh upuuzi mtupu! Mtu mwenyewe Werema anayeunda tume. Huyu ni mtu ambaye sijawahi kusikia akitoa hata kauli moja ya busara! Nadhani kama inaundwa na Werema Zitto asihangaike kuifanyia kazi. Ripoti aliyotoa inawatosha waende wakafanye kazi wenyewe huo ni wajibu wao. Kama kweli wanataka waunde tume huru yenye wajumbe kutoka vyama vya upinzani peke yake.
zito si naye yumo kwenye kamati,sasa wasiwasi wa nini.
Kama shutuma alizifabricate sasa ndo mda wa kujua mbivu na mbichi.
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Likes
1
Points
0
Age
48
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 1 0
werema, usalama na takukuru hawana la maana. serikali ilishajikakanganya kwenye hili iweje leo waone vema kulishughulikia na hasa kwa kushirikisha hao watetezi wao?
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
Zito hawezi kuumbuka kwa hili kutokana na ukweli kwamba pamoja na ukweli kwamba yeye ndiye aliyeliibua suala hili bungeni yeye naye alilisoma kwenye ripoti ya mwaka ya benki kuu ya uswizi. Hivyo basi suala la baadhi ya watanzania kumiliki akaunti zafedha kwenye benki za uswizi sio siri
Hivyo basi nadhani serikali ifuate protocal zinazotakiwa ili ijulikane kama fedha hizo si halali yao hao wameliki wake huko uswizi zirejeshwe nchini. kama ni halali yao wachiwe fedha zao mfano unaweza kukuta baadhi ya wamilik wa hizo fedha huko uswizi mmoja wapo ni Said Bakharesa mtu kama huyu fedha hizo zitakuwa ni halali yake aachwe na fedha zake. Ila kama ni mtumishi wa umma ambaye mshahara na marupurupu yake yanajulikana itabidi abanywe aelezi vizuri amezipataje.
 
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,855
Likes
27
Points
145
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,855 27 145
Zitto hakuna haja ya kuwa katika hiyo team, wewe endelea na mkakati wa uchunguzi huru, wakati wao watakapotoka na ripoti yao "feki" maana ndivyo itakavyokuwa wewe tayari unayo ripoti ya kuitikisa serikali mpaka ipate nyufa zisizo zibika, hiyo itasaidia sana kama agenda 2015, badala ya wao kunadi sera na wagombea wao, watakuwa na wakati mgumu wa kutetea tuhuma.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,921
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,921 280
werema ni kilaza kabisa, kama kayasema hayaaaaa, zitto katoa hoja bungeni, huwezi mmjumusha katika tume ya serikali tena! .........wataalamu wa mambi tusaidieni
Kwa nini usiweze?
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Zito anapenda sana sifa na kwa hili hana msaada kwani kwenye tume ya madini alisaidia nini muacheni akapate posho hana chochote mzee wa kulalamika kama kweli ana uchungu angetaja majina tume ya nini wakati majina anayo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,850