Zitto kabwe: Umejifunza nini na matokeo ya udiwani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kabwe: Umejifunza nini na matokeo ya udiwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHUAKACHARA, Oct 29, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    Zitto umeyaona matokeo ya udiwani. Unadhani urais huo unaokuhangaisha utaupata kwa mtaji huu? Matokeo ya udiwani ni kioo cha kujiangalia CHADEMA mnakubalika/mmeenea vipi vijijini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Magesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni lazima viongoz we2 wajue kuwa 2na safar ndefu xana wao wanakesha katika media 2
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona unamuuliza zzk tu, mbona humuulizi Slaa au mbowe:confused:
    Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
     
  4. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,362
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Umeona jinsi watu walivyo na mtazamo hasi dhidi ya baahi ya watu?maana utafikiri Zitto ndiye anawakwaza au yeye ndiye anawajibika katika kila kitu ndani ya CDM,bora wajiweke wazi na waeleze tatizo lao nini dhidi ya huyu mchapakazi!
     
  5. mucadam

    mucadam Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwambie uraisi sio mchezo.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    Slaa na Mbowe wanahangaika kukijenga chama, zito anahangaika kukigawa kwa makundi ya urais. Mbowe na slaa hawajatangaza hata mara moja kugombea urais 2015
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    Ali, Zito anakigawa chama kwa kuleta makundi ya URAIS. Ni hilo tu, wala hafanyi lolote kukijenga
     
  8. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,362
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu Chuakara, mi sioni tatizo hapo kuwa na camp tofauti katika kuwania urais si tatizo endapo kila mmoja ataitambua dhamira ya pamoja ya chama,sidhani Zitto yuko tayari kukigawa chma kwa mgnitude unayomnasibisha nayo.
    kama yuko interest na hilo ni tusubiri awe tested na tutajua kama anafaa,mi siamini kama mashabiki wa zitto kuwa hawatamuunga mkono Dr endapo Kaka Zitto ataenguliwa,Chadema wako smart kuliko hapo.
     
  9. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,746
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    CHUAKACHARA

    Ni kweli ZZK amekuwa haraka sana kutaja mambo ya uraisi, lakini kuhusu uchaguzi wa jana Mh. CHUAKACHARA naona hujui masuala ya kukokotoa (Data processing and data analysis. Kuhusu uchaguzi wa jana wakokotoaji wanaona kama CHADEMA imepata ushindi mkubwa kwa sababu,

    1. CCM walikuwa wanatetea kata zao 26 kati ya hizo 29 zilizofanya uchaguzi jana, pia CHADEMA walikuwa wanatetea kata 2 . Kati ya hizo CHADEMA imetetea kata zake zote 2 pia imeipoka CCM kata 4 mpaka hapo CHADEMA ni kidedea

    2. CHADEMA hikupoteza kata zake ingepoteza hata moja kingekuwa kiashilia kibaya sana kwa CHADEMA

    3. CCM iimepoteza kata ingine wilayani Newala kwa CUF hii pia ni kiashilia kibaya kwa CCM
    Kimsingi hapa CCM inatakiwa ijifunze kitu na wala siyo CHADEMA,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Namuunga mkono mtoa mada.
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukiona watu wanang'ang'ania kupata nafasi za uongozi ndani ya ccm usidhani hawana akili nzuri. Ukiona watu wanatishiana hadi kwa bunduki kupata uongozi ndani ya chama kinachochukiwa na wa2 wengi cha ccm,usiwabeze na ukiona vijana bado wanavaa mavavi ya kijani pamoja na kuzomewa mitaani usidhani kwamba hawajui wanachokifanya.

    Haya yote nayasema kwa sababu ccm bado inamtaji mkubwa wa wapiga kura ambao unawawezesha kuendelea kuwa madarakani,somo kwa Wana CDM wenye nia ya dhati na nchi yetu ni kwamba tuwaze kujijenga zaidi,mkiwafuata ndumila kuwili kama ZiZuKa tutaendelea kuiacha inchi njia panda
     
  12. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie CCM mkitaka kupima kama mtaweza kushinda chaguzi zijazo boresheni daftari la wapiga kura na muache kununua kadi za kupigia kura na pia msitoe rushwa.Uchaguzi uwe huru na haki.Nawaambia nyie ndugu CCM,kuna wakati wananchi hawatawavumilia tena,itabidi wachukue hatua kudai haki zao.
     
  13. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya udiwani yana changamoto nyingi za kuzifanyia kazi kwa chama chenye ndoto ya kuchukua dola mwaka 2015. Faraja ni kwamba kiukweli, matokeo yanatia moyo kwa kuwa kata zilizopatikana sehemu kubwa zilikuwa ccm! Pili daftari la wapiga kura halijaboreshwa!
     
  14. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    we sema tu unakundi lako la kuutaka urais ila mnakuwa wanafiki hamtangazi hadharani. kama katangaza mmja tu unawezaja kusema kuna makundi? maana wangekuwa wametangaza wawili na kuendelea ndo tungesema kuna makundi. waambie kundi lako nao waweke hadhara waache unafiki wa kujificha otherwize mpaka sasa tunajua mmoja tu kwahiyo makundi hamna.
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hawa hawajatangaza kama wanautaka urais mpaka sasa!
     
  16. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu hawa manyang:au wa ccm kuwashinda kwa kura yatupasa tupige na kulinda kura kwa nguvu zote na kama ikishindikana ni kufanya kama misri tu
     
  17. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Halafu cha kufurahisha ni kwamba alipokuwepo Mh.ZZK 2015 tumepata ushindi wa kishindo, lakini alipokuwepo Slaa mmmh!!
     
  18. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sioni kiongozi mwingine wa kupewa ushauri zaidi ya Mh Zitto , kwani kijana ni mkweli, mnyenyekevu,msikivu na mzalendo kwa nchi yake. najua huo ushauri ataufanyia kazi kwa manufaa ya Watanzania wote. nasisitiza watanzania wote si CCM wala CDM.
     
  19. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kwani kutangaza nia ni kosa?
    Kwa katiba gani?
     
  20. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umizeni vichwa lakini jueni 2015 dola itakwenda ccm huu ni ukweli mchungu but upinzani hawana ajenda watawafanyia nini watz
     
Loading...