Zitto Kabwe ni mfano wa kuigwa, aenda mahakamani kumpa sapoti Tundu Lissu

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,243
2,000
Mleta mada ni mtu wa ajabu kwanza umeishasikia kuhusu ACT??ipo haja ya yeye kujitazama upya vinginevyo atasahaulika asipo kuja kwa wengi atakuwa kama
"Genda Heka"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom