Zitto Kabwe na Ya Mkalimani wa Lugha za Alama wa Msiba wa Mandela


Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Wanabodi,

Kama kuna matukio makubwa ambayo yametokea juma hili na kupelekea kumshusha binadamu toka kwenye sifa aliyoitegemea mpaka kwenye aibu ya karne basi ni hili suala la ZZK na lile la Mkalimani wa Lugha za alama kwenye msiba wa Madiba.
Wote wawili wameshiriki kwa kiasi kikubwa kuleta habari potofu kwa jamii iliyokuwa ikiwaamini kwamba wanachokiwakilisha kwao ni kitu chenye ukweli mtupu pasipo shaka yoyote, mpaka mwisho wa siku walipokuja kubainika kwamba walichokuwa wanakiwakilisha kwa jamii ni Upotofu wa hali ya juu na kuwasababishia kupatwa na matatizo na aibu na kutokuja kuaminika tena ambayo hawatakaa wasahau juma hili katika maisha yao yote.
Kwa kifupi ni kwamba ni watu waliokata tawi walilolikalia.

Nawakilisha.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,054
Likes
16,576
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,054 16,576 280
Hivi warena akisema mbowe kasema hana mkanda wa soweto na amekuwa akiwakwepa mtasemaje?

Warema alijua vichwa vya wanachadema wengi vinatumiwa kujaza chuki badala ya kufikiri ndio maana alijua mtamuunga mkono.

Ni lini chadema mmeanza kumuanini ag warema?

Kwa style hii ccm itatawala milele maana wapinzani wao hawajui kufikiri bali kujaza chuki tuu.

Kama ulisikiliza statement ya tume ya katiba kuhusu swala hili ndi utaelewa zitto adanganyi.

Divide and rule priciple.
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
29
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Yule mkalimani tetesi zinasema alikiwa ni navy seal6 au?
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
mkalimani kafanya nini tena?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,253
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,253 340 180
tumwombee asije kujinyonga kama Yuda iskarioti
hii iemchangiwa pia na kiherehere cha wakili wake bwana Msando
amezidi kumbomoa mteja wake kwenye media.
mambo ya chama malizia ndani ya chama na sio kwenye media
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
485
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 485 180
Hivi warena akisema mbowe kasema hana mkanda wa soweto na amekuwa akiwakwepa mtasemaje?

Warema alijua vichwa vya wanachadema wengi vinatumiwa kujaza chuki badala ya kufikiri ndio maana alijua mtamuunga mkono.

Ni lini chadema mmeanza kumuanini ag warema?

Kwa style hii ccm itatawala milele maana wapinzani wao hawajui kufikiri bali kujaza chuki tuu.

Kama ulisikiliza statement ya tume ya katiba kuhusu swala hili ndi utaelewa zitto adanganyi.

Divide and rule priciple.
Wewe nae vipi? Kwanini msikiri tu kuwa mliingia mkenge kumsapoti mwanasiasa tapeli? Sasa ndo mnaona divide and rule kwa vile usaliti wa ZITTO umebainishwa? Mbona alipotumia mbinu hiyo hiyo kwa 'wasomi' vs 'wenye elimu pungufu' hamkulalamika?

Imekula kwenu hiyo!
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Hivi warena akisema mbowe kasema hana mkanda wa soweto na amekuwa akiwakwepa mtasemaje?Warema alijua vichwa vya wanachadema wengi vinatumiwa kujaza chuki badala ya kufikiri ndio maana alijua mtamuunga mkono.Ni lini chadema mmeanza kumuanini ag warema?Kwa style hii ccm itatawala milele maana wapinzani wao hawajui kufikiri bali kujaza chuki tuu.Kama ulisikiliza statement ya tume ya katiba kuhusu swala hili ndi utaelewa zitto adanganyi.Divide and rule priciple.
kaka leo chadema wamejiabisha vibaya mnoyaani hawajui siasa hata kidogo, wamejaa kulekulekesho lukuvi na werema watasema kitu gani mtakataa??jamani chadema kweli wana akili timamundio maana tunamwona zitto ana akili sana
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Wanabodi,Kama kuna matukio makubwa ambayo yametokea juma hili na kupelekea kumshusha binadamu toka kwenye sifa aliyoitegemea mpaka kwenye aibu ya karne basi ni hili suala la ZZK na lile la Mkalimani wa Lugha za alama kwenye msiba wa Madiba.Wote wawili wameshiriki kwa kiasi kikubwa kuleta habari potofu kwa jamii iliyokuwa ikiwaamini kwamba wanachokiwakilisha kwao ni kitu chenye ukweli mtupu pasipo shaka yoyote, mpaka mwisho wa siku walipokuja kubainika kwamba walichokuwa wanakiwakilisha kwa jamii ni Upotofu wa hali ya juu na kuwasababishia kupatwa na matatizo na aibu na kutokuja kuaminika tena ambayo hawatakaa wasahau juma hili katika maisha yao yote.Kwa kifupi ni kwamba ni watu waliokata tawi walilolikalia.Nawakilisha.
yaani kwa akili za kuzaliwa na wazazi wako wawili, unaamini kuwa hakuna hela zilizifichwa kwenye mabenki ya nje ya nchi??zimo kweli wewe??
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,286
Likes
398
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,286 398 180
yaani kwa akili za kuzaliwa na wazazi wako wawili, unaamini kuwa hakuna hela zilizifichwa kwenye mabenki ya nje ya nchi??zimo kweli wewe??
si aljtapa ana majoma alete sasa? mbea huyo
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,160
Likes
1,166
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,160 1,166 280
Afadhali yule wa South africa kakiri yeye ni mgonjwa wa akili.Huyu wa kwetu bado tunamsubiri.
 
M

Mbanyitege

Senior Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
179
Likes
0
Points
33
Age
48
M

Mbanyitege

Senior Member
Joined Jul 2, 2013
179 0 33
Wewe mwambie werema afungue mdomo kuhusu sakata la arusha uone hilo maccm yameshikwa pabaya na hawachomoki hapo lazima siku msiyo dhani uovu huo na unyama mlio wafanyia watu wasio na hatia utawekwa peupe
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
49
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 49 45
mkalimani kitu gani amepotosha? Yaani alitafasiri nini badala ya nini? Zzk kwa hili hana kosa, mnataka aape ili iweje? Kwani hakuja fedha zilizofichwa uswis? Chenge alikiri kuwa na 1+billion nje ya nchi ina maana kwa vile zzk hajaapa fedha hizo zimehama zikaja tz?
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,579
Likes
846
Points
280
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,579 846 280
Wewe nae vipi? Kwanini msikiri tu kuwa mliingia mkenge kumsapoti mwanasiasa tapeli? Sasa ndo mnaona divide and rule kwa vile usaliti wa ZITTO umebainishwa? Mbona alipotumia mbinu hiyo hiyo kwa 'wasomi' vs 'wenye elimu pungufu' hamkulalamika?

Imekula kwenu hiyo!
Hii IMEKULA CDM! VIONGOZI WENU WALIKUWA WANATUMIA FALSAFA YA 'HITLER NA GOEBBELS' KWAMBA "URONGO UKIRUDIWA MARA NYINGI SANA BASI HUGEUKA UKWELI KWA UMMA LENGWA". NA MMEZUSHA MENGI SANA YA URONGO DHIDI YA CCM, SASA MNAMTOSA MWENZENU KAMA KUMTOA KAFARA!
LAKINI JAMII YA 'WADANGANYIKA' KWA UMOJA WAKE IMESHANG'MUA HILA ZENU KAMA CHAMA NA HAMTAKUA NA JIPYA TENA!
HATUDANGANYIKI!
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Hivi warena akisema mbowe kasema hana mkanda wa soweto na amekuwa akiwakwepa mtasemaje?

Warema alijua vichwa vya wanachadema wengi vinatumiwa kujaza chuki badala ya kufikiri ndio maana alijua mtamuunga mkono.

Ni lini chadema mmeanza kumuanini ag warema?

Kwa style hii ccm itatawala milele maana wapinzani wao hawajui kufikiri bali kujaza chuki tuu.

Kama ulisikiliza statement ya tume ya katiba kuhusu swala hili ndi utaelewa zitto adanganyi.

Divide and rule priciple.
Kama hadanganyi ni wakati muafaka sasa kutokea hadharani na orodha hiyo ikiambatanisha majina, namba za account na kiasi ambacho kila mmoja ameweka. Vinginevyo hana namna nyingine ya kuiaminisha jamii kuwa anayo!!
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Hii IMEKULA CDM! VIONGOZI WENU WALIKUWA WANATUMIA FALSAFA YA 'HITLER NA GOEBBELS' KWAMBA "URONGO UKIRUDIWA MARA NYINGI SANA GASI HUGEUKA UKWELI KWA UMMA LENGWA". NA MMEZUSHA MENGI SANA YA URONGO DHIDI YA CCM, SASA MNAMTOSA MWENZENU KAMA KUMTOA KAFARA!
LAKINI JAMII YA 'WADANGANYIKA' KWA UMOJA WAKE IMESHANG'MUA HILA ZENU KAMA CHAMA NA HAMTAKUA NA JIPYA TENA!
HATUDANGANYIKI!
Bwana Kishi, Zito ni pandikizi lenu chadema ndo maana hata bungeni ni Lema ndiye aliyewasha moto wa kumuumbua Zitto!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,765
Likes
6,224
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,765 6,224 280
mkalimani kitu gani amepotosha? Yaani alitafasiri nini badala ya nini? Zzk kwa hili hana kosa, mnataka aape ili iweje? Kwani hakuja fedha zilizofichwa uswis? Chenge alikiri kuwa na 1+billion nje ya nchi ina maana kwa vile zzk hajaapa fedha hizo zimehama zikaja tz?
Mkalimani alitakiwa kutafsiri kwenda kwenye "sign language",mahsusi kwa wale wasosikia.Lakini jamaa kumbe alikuwa hajui anachofanya,yani hana ujuzi huo,so nadhani alikuwa anabuni tu nakurusha rusha mikono,kumbe utapeli mtupu.
 
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,005
Likes
209
Points
160
gkileo

gkileo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,005 209 160
Wanasiasa WaKweli daima hupata matatizo. Ona hata Mrema watu walisema ni Pandikizi! wakati alikua anafanya kazi nzuri...hakuaminika ,
Hadi sasa vyama vya siasa viko kama NGO maana kila anaekianzisha ni cha kwake , na bila shaka kanuni na katiba zinalinda Lengo hilo.
Sasa ni Kiongozi gani mwenye uhakika wa kubakia chamani hasa ikiwa yeye si 'mmiliki'?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,765
Likes
6,224
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,765 6,224 280
cheki ukurasa wa kwanza na thread za Zitto...

Kati ya thread 29 zilizopo ukurasa wa kwanza(none sticky),16 kati ya hizo zinamuhusu Zitto.
 

Forum statistics

Threads 1,263,847
Members 486,093
Posts 30,165,978