Zitto Kabwe na Vicky Kamata mwacheni hayati Magufuli apumzike kwa amani huko mbinguni

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,749
2,000
Waovu akina Hitler, Bokassa Idi Amin etc wanatajwa hadi hii leo na wataendelea kutajwa kwa miaka mingi sana ijayo. Kwani huyo dhalimu mwendazake ana umuhimu gani mpaka asitajwe?

Braza K alimaliza Kila kitu.
 
  • Love
Reactions: BAK

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
8,173
2,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Huyo vick kamata ukitaka kujua mtu wa aina gani uliza alivyoibuka kwenye siasa. Magufuli hapendwi na wababaishaji, watu vyeti feki na fisadi. Mijizi na washirika wao kama akina vicky ndio wanajitahidi kuchafua heshima ya magufuli. Hapo ukimuuliza vick kama katunga wimbo kumsifu magufuli hakosi nyimbo yet amekufa anasema maneno ya kuwaudhi watu ili kuwapendeza vigogo wapigaji.
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
10,826
2,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.

Magufuli huko aliko hawezi kuachwa apumzike kwasababu ameacha majeraha makubwa sana huku nyuma! As you know AFRICANS have to work as ANCESTORS even after death.
 

FURY BORN

JF-Expert Member
Jul 11, 2020
583
1,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Yuko mbingu ipi mkuu
 

mekuoko

JF-Expert Member
Nov 15, 2012
400
500
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Mmbinguni kwa baba yupi? Hata mlangoni tu hatapaona. Anaeua kwa panga auawe kwa panga.
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
12,377
2,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Chances za Mwendakuzimu kuwa Motoni ni Kubwa sana
 

mwenyenacho

Member
Sep 23, 2013
85
125
Kwani unauhakika yuko mbinguni? Mtu akifa anaenda wapi?

Azori, Beni saanane nk nao sijui watakuwa wapi. Japo nasikia ukitenda mema utafika mbinguni.
Sasa hawa akinasaanane wanaweza kuwa kikwazo kwake uliemtaja.

Du! Maisha safafari ndefu. Huojui kesho yako na unataka wapangia wengine kesho yao.
 

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
6,346
2,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Hayuko mbinguni yuko jehanamu.
 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
14,566
2,000
Ukipakwa mafuta matakatifu kabla ya kifo unapata msamaha wa dhambi zako zote unazozifahamu na usizozifahamu.

Hayati Magufuli alipatiwa sakramenti hii na kardinali Pengo!
Ukitubu kwa Mungu peke yake na kumukubali Yesu kuwa Bwana wako binafsi na mwokozi wa maisha yako ndo unapata msamaha, hata upakwe mafuta Mara mia bila kutubu unaenda kuzimu tu!

Mafuta biblia iliagiza wapakwe watu kwa ajili ya uponyaji na mambo mengine na mafuta sio sakrament!

BTW zile DKK za kuondoka ni siri kati ya MTU na Mungu wake,wapo wengi tu wanapata neema ya kutubu kabla hawajaondoka!
Who knows hata yeye anaweza kuwa mmoja wao,Mungu sio mwanadamu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,618
2,000
Ukitubu kwa Mungu peke yake na kumukubali Yesu kuwa Bwana wako binafsi na mwokozi wa maisha yako ndo unapata msamaha, hata upakwe mafuta Mara mia bila kutubu unaenda kuzimu tu!

Mafuta biblia iliagiza wapakwe watu kwa ajili ya uponyaji na mambo mengine na mafuta sio sakrament!

BTW zile DKK za kuondoka ni siri kati ya MTU na Mungu wake,wapo wengi tu wanapata neema ya kutubu kabla hawajaondoka!
Who knows hata yeye anaweza kuwa mmoja wao,Mungu sio mwanadamu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sakramenti ya kitubio mtu awapo kufani hupakwa mafuta!

Karibu tena.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
52,035
2,000
Hii tabia ya kutumia media kumshambulia na kumkejeli hayati Magufuli imeanza kuota mizizi sasa.

Alianza Zitto Kabwe na sasa kaibuka mwanachama wa CCM Vicky Kamata kumnenea mabaya hayati Magufuli.

Itoshe tu kusema, Magufuli aachwe apumzike mbinguni kwa Baba.
Hiyo mbingu aliyopo labda ni mbingu ya Chato
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom