Zitto Kabwe kugombea urais 2020, aanza kampeni kabla ya wakati

Mr worldwide

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2017
Messages
291
Points
500

Mr worldwide

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2017
291 500
Zitto Kabwe ameamua kupitia chama chake cha ACT Wazalendo kuamua kuweka wazi nia yake ya kugombea urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania

Ni wazi sasa kampeni za Zitto zimeanza mapema kabla hata ya wakati, ndio Zitto Kabwe anapiga kampeni za urais kabla ya wakati.

Zitto anawataka wananchi hapo 2020 wachague na walinganishe wenyewe kati ya "hapa kazi tu" na hii ya kwake "kazi na bata".

Zitto anajitanabaisha kitofauti na Magufuli kwa kuirejea kilimo kuwa kipaumbele kwake kama ilivyokua katika awamu ya nne.

Je Zitto Kabwe anatosha kuongoza nchi?
Rais Magufuli yuko tayari kuruhusu ushindani katika nafasi yake na akubali kupingwa vijembe kipindi cha kampeni na mpinzani wake?

Usalama wa mpinzani wa kiti cha rais upo kwa kiwango gani? Zitto umejipangaje kiusalama? Hali ya nchi yetu kiusalama si ya kuridhisha.

NEC mnatambua kuwa Zitto ameanza kampeni kabla ya wakati? Sheria zinasemaje hapa?
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,705
Points
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,705 2,000
Kachukue na "LOUD SPEAKER" kabisa, ili usikike vizuri. Sijui lini mtaacha upuuzi wana lumumba, CCM campaign mlizofanya mwezi uliopita nchi nzima mlikaa kimya, hamkuongea, tena mlitembea na gari zenye speaker na konvoy la mawaziri wote, na meku alikua anatembea na maburungutu ya hela anagawa.

Nenda kalale, mdudu wewe.
 

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,694
Points
2,000

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,694 2,000
Ninesoma tu aya ya kwanza nikaona umeandika "Katia nia" nikaachia hapo hapo. Kumbe kutia nia nako ni kampeni? Mbona mm pia nimeshatia nia ya kugombea hiyo nafasi?
Mbona Magufuli kila mteule pamoja na TBC wanafanya kampeni live kabisa na wanasema 2020 ni yeye?
Au Dhambi iko kwa Zitto na Maalim Seif tu?
Lala umalizie ndoto zako.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
32,958
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
32,958 2,000
Je Zitto Kabwe anatosha kuongoza nchi?

P
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
5,590
Points
2,000

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
5,590 2,000
Ndugu, usimshangae na campaign ina gharama nyingi sana, kama yeye anazo pesa za kufanya hivyo bila kuharibu amani, shauri kwake na pesa yake.

Kwani hiki chama chetu cha ccm, na hizi ziara zetu kila mikoa na ziara za Raisi na Mawaziri si pia ni mtayarisho wa campaign ya uchaguzi ujao. Mr worldwide,
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,781
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,781 2,000
Mikakati inayoendelea sasa ni kumshawishi Mzee Sumaye agombee kupitia ACT

Vita iliyopo sasa sio ya Urais 2020, vita iliyopo ni ya kugombea U Kiongozi wa Upinzani Bungeni kati ya Zitto na Mbowe

Mbowe anamshawishi Lissu agombee urais sio kwa kuwa anadhan atashinda la hashaa, anataka asaidie wapate kura nyingi ku maintain Ruzuku ambayo inategemea kura za Urais , Mzee Lowassa amesaidia Chadema kukunja 200M kila mwezi kuanzia Nov, 2015

Zitto nae kaanza mikakati ya kumshawishi Sumaye kuwania Urais ili tu asaidie wapatepate kura za kutunisha Mfuko wa Ruzuku
 

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,132
Points
2,000

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,132 2,000
Pohamba, Kuna ukweli kwa asilimia fulani katika hili, coz chama cha siasa bila ruzuku mambo hayaendi, so, bora kutumia njia zozote zinazowezekana kuhakikisha wanapata idadi ya kura zitakazowawezesha kupata ruzuku, but also, Maalim Seif ni mtaji kwa Zitto upande wa Zanzibar, but only if ataruhusiwa kugombea.
 

Forum statistics

Threads 1,382,315
Members 526,332
Posts 33,824,100
Top