Zitto Kabwe, Kashilila alikuelewa


kitoromondo

kitoromondo

Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
63
Likes
67
Points
25
kitoromondo

kitoromondo

Member
Joined Mar 26, 2017
63 67 25
Ni muda mrefu sasa, tangia kamati ya bunge na maadili, kumtaka Zitto Kabwe ahojiwe, ndugu Zitto alitimiza wajibu wake kwa kamati ya Bunge, kwa kuwasilisha utetezi wake, tuhuma zilijibiwa kwa hoja zenye nguvu na mashiko na mifano halisi.

Ukimya huu wa kamati ni dhahiri hoja za ndugu Zitto zilikua na ukweli kuwa bunge limeshindwa kuisimamia na spika amepwaya. Mimi ni mpiga kura nakuomba Zitto uliamshe tena hii kamati ikuite tena kwa hoja zilezile na tuhuma zilezile kwani hawajataka kubadilika, paza sauti Zitto ipo siku watakuelewa.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,142
Likes
2,559
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,142 2,559 280
Ni muda mrefu sasa,tangia kamati ya bunge na maadili,kumtaka Zitto Kabwe ahojiwe,ndugu Zitto alitimiza wajibu wake kwa kamati ya Bunge,kwa kuwasilisha utetezi wake,tuhuma zilijibiwa kwa hoja zenye nguvu na mashiko,na mifano halisi .ukimya huu wa kamati ni dhahiri hoja za ndugu Zitto zilikua na ukweli kuwa bunge limeshindwa kuisimamia ......na spika amepw.Mimi ni mpiga kura nakuomba Zitto uliamshe tena hii kamati ikuite tena kwa hoja zilezile na tuhuma zilezile kwani hawajataka kubasilika,paza sauti Zitto ipo siku watakuelewa
Hoja za Zittto dhidi ya spika na Bunge lake ndio zimemshitua Ndugai kuwa alikuwa analiua Bunge na ndio maana mkutano ulioisha jana angalau Ndugai na Bunge lake waliamka.

Vv
 
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,120
Likes
823
Points
280
Age
39
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,120 823 280
spika huwa saa ingine anajitambua
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,812
Likes
2,904
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,812 2,904 280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,099
Likes
1,764
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,099 1,764 280
Hoja za Zittto dhidi ya spika na Bunge lake ndio zimemshitua Ndugai kuwa alikuwa analiua Bunge na ndio maana mkutano ulioisha jana angalau Ndugai na Bunge lake waliamka.

Vv
Naam kuna ka ukweli, jingine ni kuwa akiwepo Lissu, si bunge pekee bali serekali nzima huwa haijiamini amini kabisa!
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,534
Likes
4,751
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,534 4,751 280
spika huwa saa ingine anajitambua
Ila akipigiwa sinu na yule mkuu wa mhimili mwingine ambao ndo wenge nguvu zaidi utaona kitakachotokea. Utafikiri siyo yeye!
 
E

elias maswe

Senior Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
168
Likes
172
Points
60
Age
32
E

elias maswe

Senior Member
Joined Jan 8, 2017
168 172 60
Lissu nae alishawahi kupeleka utetezi wa Rais anateua Majaji wasiokuwa na sifa.

Hoja zake zilikuwa nzito hata kwenye mzani hazikai. Aliambatanisha na barua na nyaraka mbalimbali. Mpaka Bunge la Bi Kiroboto linaisha kimyaaa. Nakumbuka mara ya mwisho Bi Kiroboto akamwambia wasamehane ya nyuma wayaache wagange yajayo

Zitto & Lissu is the best for Tanzania political
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,459
Likes
4,300
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,459 4,300 280
Lissu nae alishawahi kupeleka utetezi wa Rais anateua Majaji wasiokuwa na sifa.

Hoja zake zilikuwa nzito hata kwenye mzani hazikai. Aliambatanisha na barua na nyaraka mbalimbali. Mpaka Bunge la Bi Kiroboto linaisha kimyaaa. Nakumbuka mara ya mwisho Bi Kiroboto akamwambia wasamehane ya nyuma wayaache wagange yajayo

Zitto & Lissu is the best for Tanzania political
Nimefika mahali naona sifa za ubunge sio KK.
Kujenga hoja kama wanazojenga hao jamaa ni hatari aiseh!!!
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,139
Likes
47,723
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,139 47,723 280
Inasemekana joseverest ameanza masomo yake ya mwaka wa kwanza pale TEKU ndo maana haonekani
Hizo taarifa nani kakwambia
 

Forum statistics

Threads 1,235,612
Members 474,678
Posts 29,228,660