Zitto Kabwe: Hatuwezi Kushinda Vita Hii Kwa Kutishana Na Kuogopa Kushitakiwa Na Wawekezaji

Gullam

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
5,250
2,000
Team Lissu ni vigumu sana kuwaelewa wazalendo kama Zitto
Uzalendo gani? Wa hiyo tweet yake au!! Tuache kujikosha kwa maneno mepesi, eti leo tukubali kuwamilikisha rasilimali wananchi, halafu tuungane tuwe wamoja, alietutenganisha ni nani? Sielewi kumbe mwanzo rasilimali zilikuwa za nani? Vijana wa Lumumba mkiona mtu kaandika kama yuko upande wa mkulu ndio mnamuita mzalendo, kama uzalendo ndio huo basi hauna maana.
 

ayub juma kasira

Senior Member
Aug 20, 2016
117
225
Zitto anatafuta uwaziri ulioachwa n muhongo. Tusubiri kdg mtasikia lzm aungane n Anna n Mkumbo. Jamaa ni kichwa lkn hatabiriki. Hakuna kutishana nikuelezana ukweli yatakatokea . Lissu hatishi mtu. Hivi sakata la samaki tunalipa bado tuongeze n hili tna?
 

mirisho pm

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
3,241
2,000
Kwich kwich..... Sijaelewa anasimama wapi hapo....
kukaa katikati kama popo kumeua chama chake.

not so soon, chama kitabaki historia kama cha kina Mrema...

Hivi mbona hawa jamaa hawajifunzi?
 

Trump2

JF-Expert Member
May 28, 2017
1,553
2,000
Zitto anatafuta uwaziri ulioachwa n muhongo. Tusubiri kdg mtasikia lzm aungane n Anna n Mkumbo. Jamaa ni kichwa lkn hatabiriki. Hakuna kutishana nikuelezana ukweli yatakatokea . Lissu hatishi mtu. Hivi sakata la samaki tunalipa bado tuongeze n hili tna?
Mtachonga Sana lakini ukweli ni kwamba JPM anachoangalia siyo chama bali watu wenye uzalendo na utayari wa kulitumikia taifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom