Zitto Kabwe aondolewe nafasi ya naibu katibu mkuu


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mkuu Zitto haya ni maoni yangu binafsi.

Umekuwa ukitofautioana na viongozi wa juu wa CHADEMA kwa mambo yasiyo ya lazima, (utoto). Nimeshindwa kukusoma wewe ni mtu wa aina gani haswa.

Nndugu yangu nataka ujue hii vita inayopiganwa ni ya kukomboa taifa kutoka mikono ya CCM waliotuharibia nchi yetu kwa miaka mingi, kuiondoa CCM ndio hatua ya kwanza kuelekea kwenye mabadiliko makubwa kabisa kutokea ndani ya nchi yetu, nataka ujue na kujifunza juu ya nini kinatakiwa kufanywa kwa wakati huu.

sasa tunasikia unataka kafulila arudi chadema,sasa ndugu yangu unataka kufanya mambo yako ya ubinafsi na sisi watanzania tunaowaunga mkono unashindwa kujua nia yetu,tunataka ccm waondoke,una tamaa sana wee jamaa,halafu mambo yako unafanya kijinga sana,umetupiwa shutuma juu ya kufulila na Nccr,tunataka uzijibu ili tuweze kwenda sawa,kama nia yako ni kuwa Rais nafikiri unakosea sana kwa sababu sisi watanzania hatupo tayari kukupa nafasi kama hiyo kwa vile hufai!

Vilevile kitendo cha wewe kulazimisha Shibuda ashike nafasi ndani ya chama kumbuka Shinyanga,,, kwa kwelii sina imani na wewe kabisa inaonekana wewe unafanya mambo ambayo huyaelewi na nafikiri kuna watu wanakutumia kwa siri, siupendi huu udhaifu wako, unanifanya niamini wanasiasa wa africa vi vigeugeu.

Naomba uongozi wa CHADEMA uangalie hili, ikiwezekana abakie kuwa mbunge ili asije kutuharibia mbele ya safari.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
Kamanda zito ni wa ukweli,acha hizo immagination zako.huwezi taja mabadiliko bila kutaja kabwe.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Kitendo cha wewe kusafiri na kikwete kwenda sudan na kukaa naye kiti kimoja tunasikia kuna mazungumzo ya siri mliongea na siwezi kuamini kama ulitumwa na chama chako kufanya vile.
yaani huyu kijana anajipotezea dira yake kwa kukaa na wapotezaji CDM angekuwa ccm angefaidi zaidi ya hiyo red
 
Mzalendo

Mzalendo

Senior Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
181
Likes
2
Points
35
Mzalendo

Mzalendo

Senior Member
Joined Mar 10, 2006
181 2 35
Mkuu Zitto haya ni maoni yangu binafsi.

Umekuwa ukitofautioana na viongozi wa juu wa CHADEMA kwa mambo yasiyo ya lazima, (utoto). Nimeshindwa kukusoma wewe ni mtu wa aina gani haswa.

Nndugu yangu nataka ujue hii vita inayopiganwa ni ya kukomboa taifa kutoka mikono ya CCM waliotuharibia nchi yetu kwa miaka mingi, kuiondoa CCM ndio hatua ya kwanza kuelekea kwenye mabadiliko makubwa kabisa kutokea ndani ya nchi yetu, nataka ujue na kujifunza juu ya nini kinatakiwa kufanywa kwa wakati huu.

Mkuu nataka ujue tuna kazi kubwa ya kuitoa CCM madarakani, sasa tukianza kutafuta makosa madogo madogo yanayofanywa kwa sababu ya udhaifu wa kibinaadam tutashindwa hii vita, kitendo cha wewe kusafiri na Kikwete kwenda Sudan na kukaa naye kiti kimoja tunasikia kuna mazungumzo ya siri mliongea na siwezi kuamini kama ulitumwa na chama chako kufanya vile.

Vilevile kitendo cha wewe kulazimisha Shibuda ashike nafasi ndani ya chama kumbuka Shinyanga,,, kwa kwelii sina imani na wewe kabisa inaonekana wewe unafanya mambo ambayo huyaelewi na nafikiri kuna watu wanakutumia kwa siri, siupendi huu udhaifu wako, unanifanya niamini wanasiasa wa africa vi vigeugeu.

Naomba uongozi wa CHADEMA uangalie hili, ikiwezekana abakie kuwa mbunge ili asije kutuharibia mbele ya safari.
Certified pumba, vipi umepona kisukari?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,232
Likes
4,681
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,232 4,681 280
Kikwete angesafiri ndege moja na Kiongozi wa Upinzani ndani ya Bunge - mngesemaje? Yaani ukiwa mpinzani unazuiwa ku chat na wanasiasa wenzako wenye itikadi tofauti?

Ya Shibuda ni mengine kabisa, mbona unachanganya NSANSA na SWARU? (external service hiyo)
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,315
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,315 280
atafutwe mtu makini atakayeweza kazi mkuu
hata mimi nilianza kuhisi hilo mkuu,...na huu nafikiri ni ukweli ingawa wengi watakuja na hoja za kupinga ila ukweli ni kwamba huyu jamaa siku hizi ni kama ana ajenda fulan isiyoeleweka ndani ya chama,...nafikiri na huu ndio muda mwafaka wa kumtafuta mtu wa kum-replace zitto
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
5
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 5 35
Zitto watu walimsema weweee, yakapita na sasa wanaanza tena, DIRECTOR umesema wakiwa Sudan, Zitto na Jk walikaa kiti k1, is it possible for two people of the same gender ? May b...mh!
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Nisharushaka thread hapa nikasema wafuatao si wanachadema halisi

1. Shibuda
2. Marando
3. Zitto

CCM is investing massively to tear down CDM and some of their leaders have been murmuring that Zitto is not CDM any more.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Kweli mkuu Director1 Huyu Bwn Zitto haeleweki,

Kwanza uchaguzi wa Igunga kabla ya kuongea na wenzake yeye aliwahi kupost matokeo na kuomba watu wakubaliane kushindwa!!!!!!!! Kabla hatujakaa sawa akasisitiza kuwa tukubali matokeo kirahisi tuu, kama vile haikumpa taabu kushindwa uchaguzi!!!!! Tunajua yeye na Bwn Kafumu wanafahamiana coz walikuwa wote kwenye tume ya madini, zimwi likujualo--------!!!!!!!!

Sasa huyu Bwn vipi yuko so deep with the maghamba caucus, what do we expect!!! Kuna hints kibao za kona za huyu Bwn!!!!!!!! Kama kuna lengo la kuchukua dola, CDM chukua uamuzi mgumu mambo kabla hayajaharibika!!!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Kamanda zito ni wa ukweli,acha hizo immagination zako.huwezi taja mabadiliko bila kutaja kabwe.
Amepoteza mwelekeo si mwana mageuzi tena, anakula na maghamba's unabisha?????????
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,232
Likes
4,681
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,232 4,681 280
Kweli mkuu Director1 Huyu Bwn Zito haeleweki, kwanza uchaguzi wa Igunga kabla ya kuongea na wenzake yeye aliwahi kupost matokeo na kuomba watu wakubaliane kushindwa!!!!!!!!
ni vizuri kuwa na uhakika na uchaoongea, kukurupuka bila kufanya uchunguzi unaonekana kama umetoka kutibiwa kisukari sugu.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Some threads bwana!!!!!!
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Wanafiki utawajua tu na chokochoko zao, mmekosa la kuandika?
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
huwezi kuwa na product 100% pure lazima kuwe na makape(impurity) zinazofanya kuonekana kwa pure so usiogope mambo yako fresh.uliowataja wote ni wapiganaji ambao wanatengenezewa sana temptation na wapinzani wetu.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Lets wait and see kama haya yatakuwa ni ya kweli, adhabu ya watu kama hao huwa ni kali ingawa wengi huwa hawaielewi.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Zitto aondolewe kwenye nini? Acha umbea na majungu yenu magamba!
 

Forum statistics

Threads 1,235,459
Members 474,585
Posts 29,222,826