Zitto Kabwe ampongeza Mbowe kwa kuchaguliwa kuwa Mwenyekiti CHADEMA

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,491
2,000
Chama cha CHADEMA kimeelemewa kwa salaam za Pongezi kutoka sehemu mbalimbali ndani na nje ya nchi kutokana na uchaguzi mkuu wa kihistoria uliyomrejesha madarakani Freeman Mbowe.

Salaam za Karibuni ni kutoka kwa Chama cha ACT Wazalendo mshirika wa Chadema katika upinzani.

Kiongozi wa ACT Wazalendo Zitto Kabwe amempongeza Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa chama hicho kwa kura nyingi.

Zitto Kabwe amepongeza pia viongozi wengine waliochaguliwa na jinsi uchaguzi ulivyoendeshwa kwa njia ya kidemokrasia.

"Nakupongeza ndg. Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Nawapongeza wana CHADEMA kwa kumaliza Mkutano Mkuu wa Chama chenu na kuchagua safu ya Uongozi kwa miaka mitano ijayo. Tushirikiane kuweka mikakati ya pamoja kuhami demokrasia yetu" - Zitto Kabwe

Screenshot_20191219-143341_Facebook.jpg
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,404
2,000
Anayejua kazi za mwenyekiti wa ACT WAZALENDO ni nini atuambie hapa
maana yake kila tamko hutolewa na mkuu wa chama zitto kabwe badala ya mwenyekiti.


1576761035565.png
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
152,606
2,000
Mmh ila sina imani na Zitto siku zote.. Daima hamaanishi anachoongea na anaongea asichomaanisha
Chama cha CHADEMA kimeelemewa kwa salaam za Pongezi kutoka sehemu mbalimbali ndani na nje ya nchi kutokana na uchaguzi mkuu wa kihistoria uliyomrejesha madarakani Freeman Mbowe.

Salaam za Karibuni ni kutoka kwa Chama cha ACT Wazalendo mshirika wa Chadema katika upinzani.

Kiongozi wa ACT Wazalendo Zitto Kabwe amempongeza Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa chama hicho kwa kura nyingi.

Zitto Kabwe amepongeza pia viongozi wengine waliochaguliwa na jinsi uchaguzi ulivyoendeshwa kwa njia ya kidemokrasia.

"Nakupongeza ndg. Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Nawapongeza wana CHADEMA kwa kumaliza Mkutano Mkuu wa Chama chenu na kuchagua safu ya Uongozi kwa miaka mitano ijayo. Tushirikiane kuweka mikakati ya pamoja kuhami demokrasia yetu" - Zitto Kabwe

View attachment 1297240

Jr
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,235
2,000
Baada ya kumuita Mbowe Ni mshamba leo Anampongeza.. jinga Sana hili jitu linaloitwa li Zitto Kabwe..

Zitto Wewe Ni Mnafiki Sana Pongezi zako lazima tuzipime kabla ya kuzipokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Oct 14, 2015
5,509
2,000
Chama cha CHADEMA kimeelemewa kwa salaam za Pongezi kutoka sehemu mbalimbali ndani na nje ya nchi kutokana na uchaguzi mkuu wa kihistoria uliyomrejesha madarakani Freeman Mbowe.

Salaam za Karibuni ni kutoka kwa Chama cha ACT Wazalendo mshirika wa Chadema katika upinzani.

Kiongozi wa ACT Wazalendo Zitto Kabwe amempongeza Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa chama hicho kwa kura nyingi.

Zitto Kabwe amepongeza pia viongozi wengine waliochaguliwa na jinsi uchaguzi ulivyoendeshwa kwa njia ya kidemokrasia.

"Nakupongeza ndg. Freeman Mbowe kwa kuchaguliwa tena kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Nawapongeza wana CHADEMA kwa kumaliza Mkutano Mkuu wa Chama chenu na kuchagua safu ya Uongozi kwa miaka mitano ijayo. Tushirikiane kuweka mikakati ya pamoja kuhami demokrasia yetu" - Zitto Kabwe

View attachment 1297240
Chama cha Demokrasia na maendeleo kimekuwa kibovu kupita maelezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom