Zitto avuliwa wadhifa wake bungeni wa Naibu kiongozi wa Kambi ya Upinzani bungeni rasmi


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Hatimae Wabunge wa CHADEMA wametekeleza agizo la Kamati Kuu la kumvua nyadhifa yake bungeni muda mfupi uliopita!



Ikumbukwe kabla ya kuvuliwa wadhifa huo Mh. Zitto alikuwa Naibu kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni inayoongozwa na Mh. Freeman Mbowe.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,233
Likes
15,630
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,233 15,630 280
Gambas fafanua kidogo maana ya "muda mfupi uliopita"
manake tunakaribia usiku wa manane sasa.
 
Last edited by a moderator:
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,605
Likes
1,688
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,605 1,688 280
yangu masikio, ngoja waje wakeleketwa.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Sijakuelewa, tafadhali fafanua taarifa yako, na nafasi yake imechukuliwa na nani?
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,605
Likes
1,688
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,605 1,688 280
hop atamwambia wakili wake wakakate rufaa.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,233
Likes
15,630
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,233 15,630 280
rekebisha heading panaposomeka "nyadhifa" pasomeke "wadhifa"
 
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
800
Likes
93
Points
45
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
800 93 45
Jioni mwanasheria mkuu kamuumbua zito juu ya kutokuwa nayo majina ya walioweka pesa kwenye mabenki ya nje ya tanzania.baadaye kamati ya wabunge wa chadema imekaa na kumuondolea umakamu wa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni.hili limethibitishwa na katibu wa wabunge hao.
Zito sasa kwa hakika hawezi "ku -undo" kuporomoka kwa hadhi yake kama mwanasiasa maarufu.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,805
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,805 280
Good Move

Tunasubiri hizo siku kumi na nne zifike kwanza
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Hatimae Wabunge wa Chadema wametekeleza agizo la Kamati Kuu la kumvua nyadhifa yake bungeni muda mfupi uliopita!



Ikumbukwe kabla ya kuvuliwa wadhifa huo Mh. Zitto alikuwa Naibu kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni inayoongozwa na Mh. Freeman Mbowe.
Nani kachukua nafasi yake ?
 

Forum statistics

Threads 1,252,012
Members 481,948
Posts 29,792,888