Zitto arudishiwa uongozi wa Bunge na CHADEMA, wamtambua Kikwete


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Kamati Kuu ya chadema imemtambua JK kama Rais halali na kuagiza wabunge kushiriki shughuli zote za kitaifa. Kamati Kuu imekataa kura ya kutokuwa na imani na Zitto mpaka asikilizwe kwanza kwa mujibu wa natural justice.

Kamati kuu ya CHADEMA imeunda jopo la wazee wa chama chini ya prof. Baregu kumsikiliza Zitto na matatizo yake na viongozi wengine wa chama ili kuleta suluhu ndani ya chama. Jopo hilo lina Shida Salum, Kitila Mkumbo kama Katibu, prof. Baregu na Shilungushela.

Wabunge wa CHADEMA wameagizwa kukutana na Zitto kwanza kabla ya kuchukua maamuzi yoyote kisha walete taarifa kwenye kamati kuu.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
Kuna taarifa kwamba Kamati Kuu ya Chadema imemrudishia Zitto nafasi yake ya Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni na kuunda kamati ya wazee kuchunguza mgogoro huo.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
taarifa kutoka wapi????
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
Aha,hii ni habari nzuri pia!
Duh,yaani wana wapiga chenga mafisadi na mipango yao maana nilisikia walikuwa wamesha panga kumnunua jamaa
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,270
Likes
436
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,270 436 180
Kamati Kuu ya chadema imemtambua JK kama Rais halali na kuagiza wabunge kushiriki shughuli zote za kitaifa. Kamati Kuu imekataa kura ya kutokuwa na imani na Zitto mpaka asikilizwe kwanza kwa mujibu wa natural justice.

??Kamati kuu ya CHADEMA imeunda jopo la wazee wa chama chini ya prof. Baregu kumsikiliza Zitto na matatizo yake na viongozi wengine wa chama ili kuleta suluhu ndani ya chama. Jopo hilo lina Shida Salum, Kitila Mkumbo kama Katibu, prof. Baregu na Shilungushela.

Wabunge wa CHADEMA wameagizwa kukutana na Zitto kwanza kabla ya kuchukua maamuzi yeyote kisha walete taarifa kwenye kamati kuu.
CDM you are strategically growing and politically convincing the majority. That is a nice strategy towards settling internal disputes. Bravo CDM
 
Nyodo1

Nyodo1

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
75
Likes
0
Points
0
Nyodo1

Nyodo1

Member
Joined Nov 6, 2010
75 0 0
Hapo naona chadema wanagawanyika hat a katika level ya wazee, zee mtei nje, ndesamburo nje, na winging tuliwazoea... Kuna makundi mawili ya wazi, chagga oriented na opposite yake anyways like Alexander the Great once said :"i am not afraid of an army of lions led by a sheep but worry about anarmy of sheep lead by a lion". Naona chedema Freeman ni sheep
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
NCCR MAGEUZI wamemuahidi Uenyekiti wa Chama na agombee urais mwaka 2015 kama walivyofanya kwa AL.Mrema. Dogo bado analitafakari hili ingawa kuna nguvu kubwa ya marafiki zake wa CCM wanaotaka kumsajili kwa udi na uvumba!! CUF nao wanamtaka kwa mgongo wa udini, wanapiga chapuo eti hayuko salama akiwa CHADEMA!!!! Kwa kweli nchi hii imelaaniwa kama mambo yenyewe ndiyo haya!!

Huyu dogo mwisho atachanganyikiwa na sijui mtasema nani kamloga!
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,254
Likes
135
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,254 135 160
NCCR MAGEUZI wamemuahidi Uenyekiti wa Chama na agombee urais mwaka 2015 kama walivyofanya kwa AL.Mrema. Dogo bado analitafakari hili ingawa kuna nguvu kubwa ya marafiki zake wa CCM wanaotaka kumsajili kwa udi na uvumba!! CUF nao wanamtaka kwa mgongo wa udini, wanapiga chapuo eti waislamu hawako salama wakiwa CHADEMA!!!! Kwa kweli nchi hii imelaaniwa kama mambo yenyewe ndiyo haya!!

Huyu dogo mwisho atachanganyikiwa na sijui mtasema nani kamloga!
Data unazipata kwenye gahawa na wewe unakurupuka tu kuziwasilisha JF.

Tuna taabu kweli nchi hii, majungu,uongo na uchimvi ni sehemu ya maisha ya wengi wetu hapa!!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Kuna Mahala Nilisema kwamba si CHADEMA wanaoweza kumtimua Zitto na wala si Zitto anayeweza kujitoa CHADEMA, vyote hivi vinahitajiana na kila mmoja amemsaidia mwenzake kufikia alipo
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
nitaangalia fainali ya CECAFA Challenge Cup kichovu sana, ningechangamka sana kama ningesikia katimuliwa kwenye Chama akaungane na Omar Ilyas kumsaidia Dr Salim Ahmed Salim kurejea kwenye siasa 2015
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
817
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 817 280
Halisi Kubenea naye yupo kwenye jopo la wazee watakao mkaanga Zitto?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
817
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 817 280
There are currently 13 users browsing this thread. (6 members and 7 guests)

Burn,Reyes,Butola,myhem,Quinine,Zitto,

Nakuona kwa mbali, hali yako inaendeleaje ndugu yangu?pole na kuugua haya mengine najua unayaweza sana.
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,586
Likes
1,419
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,586 1,419 280
Kamati Kuu ya chadema imemtambua JK kama Rais halali na kuagiza wabunge kushiriki shughuli zote za kitaifa. Kamati Kuu imekataa kura ya kutokuwa na imani na Zitto mpaka asikilizwe kwanza kwa mujibu wa natural justice.

??Kamati kuu ya CHADEMA imeunda jopo la wazee wa chama chini ya prof. Baregu kumsikiliza Zitto na matatizo yake na viongozi wengine wa chama ili kuleta suluhu ndani ya chama. Jopo hilo lina Shida Salum, Kitila Mkumbo kama Katibu, prof. Baregu na Shilungushela.

Wabunge wa CHADEMA wameagizwa kukutana na Zitto kwanza kabla ya kuchukua maamuzi yeyote kisha walete taarifa kwenye kamati kuu
.

Tupe data na source!
Kamati unayozungumzia imekaa lini na wapi kufikia uamuzi huo.
Nje ya hapo toa hii pumba yako!
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,254
Likes
135
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,254 135 160
Kama tetesi hii na ya kweli, na kwa kuwa kikao cha wabunge kilifanyika chini ya mwenyekiti wa chama na kufikia uamuzi walioufikia, basi ni dhahiri sasa kuwa wajumbe wa kamati kuu wameuona upunguvu wa umakini na busara wa Mwenyekiti wao.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
QUOTE=MWANALUGALI;agombee urais mwaka 2015

Mkubwa ilo halitawezekana kwa katiba ya sasa. The guy atakua still under 40 years old.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
817
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 817 280
QUOTE=MWANALUGALI;agombee urais mwaka 2015

Mkubwa ilo halitawezekana kwa katiba ya sasa. The guy atakua still under 40 years old.
Lazima ulikacha kipindi cha hisabati darasa la tatu.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
QUOTE=Burn;Lazima ulikacha kipindi cha hisabati darasa la tatu.

Duh! Mbona umenipa kheshima ivyo! Hata ilo la tatu sikufika!
 
G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
103
Likes
3
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
103 3 35
kama ni kweli kamati kuu ime tumia busara japo isiishie hapo kwani Zito haeleweki ni mpenda makuu anavyo onekana kwa nje ndani ni tofaut mfano wa watermelon nje green ukilikata ndani read,la msingi akiri kosa na asirudie utoto wake na asiote uraisi 2015 kwa tabia yake hiyo hafai kuwa kiongozi kama anaweza kuki saliti chama kilicho mtoa kusiko julikana hadi kujulikana ana weza hata kuuza nchi
 
S

Serayamajimbo

Senior Member
Joined
Apr 15, 2009
Messages
191
Likes
0
Points
0
S

Serayamajimbo

Senior Member
Joined Apr 15, 2009
191 0 0
Hizo tetesi hazina ukweli wowote halisi, check vizuri sources zako

serayamajimbo
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,823