Zitto apendekeza mdahalo kati ya Kinana na Dk. Slaa


K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
241
Points
0
Age
42
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
241 0
Mbio za Ikulu- Zitto apendekeza mdahalo Kati ya Kinana na Dk. Slaa, hili limekaaje. Imeandikwa katika gazeti la Raia Mwema. Nawasilisha kwa mjadala.
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,052
Points
1,195
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,052 1,195
gud idea
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Kinana kwanza aeleze uraia wake maana unatutatanisha
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Hata kwa nguvu ya greda ccm hawawezi kukubali huo mdahalo
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 0
Ccm hawajiamin ndo maana wanakimbia midahalo.Hawafai hata chembe.Chezea chadema weye?
 
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
402
Points
0
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
402 0
Hata kwa nguvu ya greda ccm hawawezi kukubali huo mdahalo
Kwanini tumdhalilishe rais wa nchi hii ya TZ Dr.W.P.SLAA kwa kumshindanisha mdahaloni na Mwizi Kinana?.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Naunga mkono hoja.Isipokuwa natoa angalizo mapema kwamba kumpambanisha Dr Slaa na Kinana ni sawa na kuwapambanisha Kichuguu(Kinana) na mlima Kilimanjaro(Dr Slaa).

All in all tunataka mdahalo huo mapema iwezekanavyo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Midahalo ni moja kati ya njia ya kutambua weledi wa wanasiasa.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 0
Naunga mkono hoja.Isipokuwa natoa angalizo mapema kwamba kumpambanisha Dr Slaa na Kinana ni sawa na kuwapambanisha Kichuguu(Kinana) na mlima Kilimanjaro(Dr Slaa).

All in all tunataka mdahalo huo mapema iwezekanavyo
Molemo
Unamaanisha mlima Kilimanjaro wa kuchora?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
M

malaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,323
Points
1,195
M

malaka

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,323 1,195
Siku CCM ikikubali mdahalo kama huu mi nahama nchi.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Mbio za Ikulu- Zitto apendekeza mdahalo Kati ya Kinana na Dk. Slaa, hili limekaaje. Imeandikwa katika gazeti la Raia Mwema. Nawasilisha kwa mjadala.
hawa wanataka kumtoa povu kinana wa watu tu bure au atatumia ideology ya JK kuwa chadema kila wanachosema ni uongo..
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,095
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,095 2,000
mnapojadili midahalo mnanikumbusha bi dada Rose Mwakitwange-bidada huyu ni chuma, natamani mdahalo huu uje hata leo huku bidada akiwaswalika maswali.
swali linabakia, CCM watakubali kushiriki?
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top