Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amwambia Makinda nipo tayari kuvua dagaa kijijini kwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jun 14, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimemsikia Zitto Kabwe akiongea na BBC. Anasema msimamo wake upo palepale hatasaini karatasi ya mahudhurio, hatapokea posho na yupo tayari kurudi kijijini kwake kuvua dagaa baada ya kufukuzwa ubunge.

    My take: Kwa hali ilivyo sasa ni wazi msimamo huu unaelekea kuungwa mkono na wananchi wengi. Najiuliza sana sipati jibu, mimi ambaye mshahara wangu unaisha baada ya siku 10 hizo bilioni 900 zinapotea kwa ajili ya posho zinanifikia kweli? Tafakari
     
  2. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,554
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Maskini Zitto.
    Anatetea matumizi mabaya ya fedha za serikali lakini shukrani yake ni kuambiwa ooh eti mara anajuitafutia umaarufu etc etc.
    Mimi naona sasa angejikalia kimya.

    Serikali iendelee kuzitafuna hela kadri itakavyo. Mafisadi waendelee kuikomba hii nchi hadi ifilisike na kuwa a failed state. Wabunge wajiongezee salary na wajilipe TSHS 50 Million a month.

    Sitting allowances ziongezwe toka 70K to 500K. Per diem yao iwe 500K. Speaker Makinda aongezwe mshahara kuwa 100 Million a month!!
    Nchi iendelee kutafunwa na kutafunika weeeeeeeeeeeeee hadi icollapse kabisaaaaaaaaaa chaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Bankrupt!!

    Labda baada ya hapo ndio wabongo na akina Nape et al tutatia akili sasa na ule mgando wa akili yetu utayeyuka na kuacha ushabiki wa vyama na kuweka maslahi ya nchi mbele ya maslahi ya chama.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Safi sana Zitto, bora punda afe lakini mzigo ufike!
     
  5. B

    Bongo Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwani ukimwambia mwajiri wako hutaki Per diem atakufukuza kazi? Huyu mama yetu atalipeleka bunge kubaya
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa kinachoendelea hapa!
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono zito na hoja yake.Nchi hii inahitaji watu kama zito.
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole, endelea kufuatilia unaweza kupata kitu baadae
     
  9. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shikilia msimamo huhuo kamanda zito tuko nyuma yako. tuko tayari kuunana na wanaharakati ili tupate sahihi za wazalendo zaid ya 5,000,000 wanaopinga malipo ya posho za vikao
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,554
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Mzee Sitta we miss you, man!!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kabwe.JPG

    Huyo ndiyo Zitto Kabwe wakati akiapa.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,789
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    zitto saini ulikuwepo bungeni lakini usipokee posho... mwisho wa vikao hivi nenda dodoma na viongozi wa kigoma developmenta association wakabidhi kwa mbwembwe na ngoma uone kama wao hawataiga
     
  13. A

    ALI KIBERENGO Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto Muongo Mkubwa Umeshatajirika Kwa Pesa za Kifisadi, na zile ulizokomba katika Uenyekiti wa Kamati Kubwa ulioiongoza Bunge lililopita Mbona hujazirejesha, wacha siasa za Kitoto weee Watu Wanakuchekaaaaaaa
     
  14. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you alot
    namuunga mkono zito kabwe
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    zito anajaribu kuonesha mfano... wabunge wengine wafate huu mfano...
     
  16. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono 1000% waache wajigaie mpaka ziishe kabisa.
     
  17. C

    Chal Senior Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watamuingizia kwenye akaunti yake kwa lazima!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,789
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    afadhali yeye ametajirika na kuacha, wengine hawajaacha

    safi sana zitto kwa kuacha ufisadi.... wakale wanasema mjinga kwa kwenda, kwa kurudi anajua pabaya na pazuri
     
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,602
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Hapana!!!

    Ni wakati wa Sitta ndo mambo mengi ya kipumbavu yalipitishwa Bungeni. Sitta alikuwa anajenga sana umaarufu kwa wabunge na alifikia hatua ya kusema "....Wabunge lazima waishi vizuri".

    Sitta alitaka kuonyesha kwamba pamoja na kukosa U-waziri mkuu, bado alikuwa na empire nyingine.

    Kasoro kubwa ya nchi hii ni pale Bunge lilipopwewa madaraka ya kujipangia mishahara na marupurupu. Where on earth?
     
  20. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Whats ur point in this??? Ziendelee kutoka hizo posho au zisitishwe??? Na kama zitaendelea kutoka wewe utafaidika vp??? Zito is trying to be loyal to us....Even if alishawahi kuzila it doesnt mean aendelee au waendelee kuzila......Its the hell lot of money kama zitaelekezwa kwenye shughuli zingine..Sometimes tuache ushabiki wa kitoto n try to grow up even if u r not...
     
Loading...