Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amjia juu Waziri Mkuu: Aandika barua kuhoji matumizi ya "Stimulus Package"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nahavache, Apr 14, 2011.

  1. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]

    Mmeiangalia hii jamani? Imekaaje?
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ntaichapa na kuisambaza kwa madiwani kanda ya ziwa kabla sijaenda Uganda kesho.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,098
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Huyu ndiye Zitto haswa! Bravo mkuu; lakini tunataka feedback kama serikali itatoa majibu au la na hatua gani zinafuatia toka kwako na chama chako.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,932
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Hii sasa kali ina maana PM hajui CAG amekagua nini na maeneo yapi yana matatizo.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,789
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri sana anafanya Zitto tumuunge mkono na kumsaidia

    Hili liserikali linatisha kwa kufuja
     
  6. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Agizo limekwishatolewa nasubiri utekelezaji.
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,474
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CDM wanatakiwa kumshtaki kwa UMMA huyu mzee maana sasa uongo wake umezidi kiwango haiwezekani yeye kila wakati anasema uongo.Hawezi kuwafanya watanzania mataahira, haiwezekani PM asione ripoti ya ukaguzi wa hesabu za serikali.ina maana kazi yake ni nini, anakula kodi zetu bure huyu babu.
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa matamshi haya tu anapaswa kujiuzulu ili uchunguzi ufanyike vizuri. Nona hili ni la kuitisha maandamano nchi nzima.

    Kama bei ya kuweka barabara kilomit moja ni shilingi milioni 758 hela hii ingeweza kutengeneza barabara za urefu wa kilomita 2200. Hii siyo fedha ndogo.

    Ni nyingi mno.
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,474
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PM Pinda ameshikalia nafasi yake kwa kukariri utaratibu uliotumika na watangulizi wake kwa kusema uongo daim.Yeye hajajitambua kuwa yuko kipindi cha dot.com.kipindi hiki uelewa wa jamii ni mkubwa kuzidi uelewa wa serikali na watumishi wake.Wananchi ni waelewa sana, babu Pinda anaakiwa aamushwe kwa maandamano ya kulaani misimamo yake
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila jambo tujaribu kulipa muda, Zitto sasa anaonekana vema.

    Kiongozi yeyote bora huwa hakurupuki, bali hutafiti kwa kina japo jamii huwa na hamu/shauku ya kuona na kusikia tamko toka kinywani mwa mkuu fulani.

    Nakupongeza Mh.Zitto kwa uyafanyayo, Mola muweza akuongezee HEKIMA, SUBRA & UPEVU wa mambo.
    Keep it UP.

    Mpevu.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,338
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Hili wazo ni zuri sana, nadhani kalenda ya CDM itakuwa imekamilika sasa.
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa speed hii ni nzuri sana tutafika tu nchi ya ahadi. Vile vile mheshimiwa Zitto ungeliongeza kuwa CAG alihoji kuwa hajaonyeshwa kwanza mahitaji ya hiyo stimulus package kwa hizo kampuni zilizoomba.

    Pia je kama zimeathirika kweli na mtikisiko wa uchumi au ndio EPA nyengine. na mwisho kama hizo kampuni zitarudisha hizo hela maana ninavyofahamu mie katika taaluma ya uchumi stimulus package ni loan inayotakiwa irudishwe mambo yakiwa mazuri je hela yetu walipa kodi italipwa lini!!!!!!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,696
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    bravo Zitto, naona umerudi baada ya kambi ya lowasa kulega ndani ya ccm!
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,474
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Is it !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,354
    Likes Received: 10,719
    Trophy Points: 280
    Kwa majibu ya PM imeonyesha jinsi gani uwezo wake ulivyo. Speed ya Zitto katika kulishughulikia hili baada ya majibu ya PM imenifurahisha sana na kunifanya nizidi kuwadharau wale wenzetu wanaotumia nafasi tuliyowapa kuingia bungeni kwa kupiga makofi na kuzomea. Heko Zitto na wenzako,heshima yenu huku nje ya mjengo inapaa kwa kasi ya ajabu.
     
  16. w

    warea JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasaidizi wake pia hawakumsaidia! Au ni siri ya mkuu pekee?
     
  17. i

    ibange JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni barua nzito, ni kauli nzito. Naona baada ya Zitto kuona umma upo against yeye na umaarufu wake kushuka gafla, ameanza kujirekebisha. Huru ndie Zitto ninayemfahamu, ila Zitto wa kama miezi sita iliyopita alikuwa bandia nadhani:yield:
     
  18. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,612
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tunaotumia simu tunashindwa kuisoma report hii muhimu.
    Wakuu kama inawezekana mtufanyie namna ya kuweza kuisoma.
    Jf inaogopwa na ccm na serikali yake kuliko mnavyofikiri. BIG UP!!
    .
     
  19. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani watu wamesha jilia kale ka-kuku chote, sasa wanatafura ustaarabu wa kitoweo kingine ndio tunashtuka. Yeah we are kind of slow aminia nikisema hawa jamaa wa CCM hawana trick ya kumuibia mtu yoyote they're not a clever bunch.

    Only that we are kind of slow.
     
  20. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana, ndio demokrasia hiyo.
     
Loading...