Zitto alikosea aliposema Pinda analilia Uwaziri Mkuu-Pinda have passion to Disabled

Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Wakuu,Habari za Week end.Natumai mabo yalienda vizuri.

Nakumbuka hoja ya Zitto ya kusema kwamba Pinda alikuwa akililia uwaizri Mkuu pale alipolia Bungeni wakati akilipotakiwa kutoa ufafanuzi kuhusu kauli zake.Mimi bainafsi niliguswa na chozi la Pinda nikiwa kama mdau wa masuala ya haki za binadamu. Nilikuwa kinyume na wengi waliodai kwamba POinda alikuwa akifanya siasa.Lakini jana aliacha shughuli zake nyingine na kukubali kuwa guest of Honour kwenye chakula cha Mengi na watu wenye Ulemavu,ni mara ya kwanza tangu Mengi aanzishe mpango huu kumuona Waziri Mkuu akiwa mgeni rasmi,wengi hukimbia na kulidharau kundi hili.Katika hafla ile nimemsikia ameongea mengi na ya muhimu akioneshwa kuguswa sana watu wenye Ulemavu.Waliomsema kipindi kile alipolia Bungeni wamuombe radhi Waziri Mkuu.
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,837
Likes
288
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,837 288 180
Wakuu,Habari za Week end.Natumai mabo yalienda vizuri.

Nakumbuka hoja ya Zitto ya kusema kwamba Pinda alikuwa akililia uwaizri Mkuu pale alipolia Bungeni wakati akilipotakiwa kutoa ufafanuzi kuhusu kauli zake.Mimi bainafsi niliguswa na chozi la Pinda nikiwa kama mdau wa masuala ya haki za binadamu. Nilikuwa kinyume na wengi waliodai kwamba POinda alikuwa akifanya siasa.Lakini jana aliacha shughuli zake nyingine na kukubali kuwa guest of Honour kwenye chakula cha Mengi na watu wenye Ulemavu,ni mara ya kwanza tangu Mengi aanzishe mpango huu kumuona Waziri Mkuu akiwa mgeni rasmi,wengi hukimbia na kulidharau kundi hili.Katika hafla ile nimemsikia ameongea mengi na ya muhimu akioneshwa kuguswa sana watu wenye Ulemavu.Waliomsema kipindi kile alipolia Bungeni wamuombe radhi Waziri Mkuu.
Hata mi nilimwelewa sana kwamba Pinda anahuruma mno hasa baada ya kuhutubia watu wasifanye mauaji - kabla hata kajaondoka kesho yake wameua wengine as if wanamuonyesha who are you/ hata ukiwa wewe lazima unapata hisia ambayo inakufanya utoe matamshi ambayo wengine watayaita hatarishi kwa amani.

Wengine wakasema serikali imelia bungeni, anayelia ni pinda jamani yeye ni mtu kama sisi kwa hiyo tumwelewe na dhana yake ya kukomesha mauaji ya albino.

Kuonyesha anawajali walemavu wa ngozi pamoja na matatizo waliyonayo, kaamua kukachukua katoto kamoja ka albino amekafanya kuwa moja ya familia yake, na wengine wenye uwezo mfuate mfano wa waziri wenu mkuu.

Zitto ana matatizo yake, tumwelewe tu.
 

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
---Kuonyesha anawajali walemavu wa ngozi pamoja na matatizo waliyonayo, kaamua kukachukua katoto kamoja ka albino amekafanya kuwa moja ya familia yake, na wengine wenye uwezo mfuate mfano wa waziri wenu mkuu.

Zitto ana matatizo yake, tumwelewe tu.
Jumla ni watatu na huenda wakaongezeka.
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,728
Likes
25
Points
135

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,728 25 135
Wakuu,Habari za Week end.Natumai mabo yalienda vizuri.

Nakumbuka hoja ya Zitto ya kusema kwamba Pinda alikuwa akililia uwaizri Mkuu pale alipolia Bungeni wakati akilipotakiwa kutoa ufafanuzi kuhusu kauli zake.Mimi bainafsi niliguswa na chozi la Pinda nikiwa kama mdau wa masuala ya haki za binadamu. Nilikuwa kinyume na wengi waliodai kwamba POinda alikuwa akifanya siasa.Lakini jana aliacha shughuli zake nyingine na kukubali kuwa guest of Honour kwenye chakula cha Mengi na watu wenye Ulemavu,ni mara ya kwanza tangu Mengi aanzishe mpango huu kumuona Waziri Mkuu akiwa mgeni rasmi,wengi hukimbia na kulidharau kundi hili.Katika hafla ile nimemsikia ameongea mengi na ya muhimu akioneshwa kuguswa sana watu wenye Ulemavu.Waliomsema kipindi kile alipolia Bungeni wamuombe radhi Waziri Mkuu.
Kwani hawa wanasiasa nani haongei mazuri? Usidanganyike na mlo wa siku moja, hauwezi kumsaidia mlemavu.
 

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
6
Points
135

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 6 135
Tulimweleza Zitto mapema ndani humu ila kama yeye hasikii sasa haya ni mambo yake na pia watu wa leo sio wale kwa kipindi kile cha mwaka 2000 hivi basi anapaswa kuchukua tahadhali kuwa sana
 

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,096
Likes
4,449
Points
280

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,096 4,449 280
Jamani ukweli semeni, Pinda aliposema watu wachukue sheria mkononi kwa wanaoua maalbino ili alikosea, hapa upendo na huruma yake ilipitiliza kiasi cha waziri mkuu kutoa statement kama ile!

Pinda ana huruma, lakini kipindi kile si Zito peke yake alisema wengi sana tulisema, sijajua Zito hapa anaingiaje?

are you inferior kwa Zito? je Zito hakosei? Zito ni standard? is he SI unit? kwa nini unajishusha kuwa obsessed na Zitolism kiasi hiki? kwa nini usiseme waliosema pinda analilia uwaziri mkuu waombe msamaha? However. politics goes with time! tatizo nchi yetu kila kitu ni matatizo siyo albino tu, tuna vibaka, wabakaji, majambazi, n,k PM kutoa ile statement alikuwa anaruhusu wahalifu wowote wauawe hata wasio wahalifu kweli, nikizusha tu kamuua albino, basi lazima afe!.That was his worse statement from PM!

Achana na uzitolism, utashindwa kuona mbali, unajidharaulisha kuwa katika watanzania mil.40 zito tu ndio alisema hivyo?

jamani lets move forward lets discuss an issue! wewe umegundua lini kuwa pinda ana moyo mzuri? baada ya kwenda kwa Mengi? msimamo wako kipindi kile ulikuwa ni nini? je leo baada ya Pm kuhudhuria sherehe ya Mengi, unafikiri waliosema kuwa analilia uwaziri mkuu wameonaje? si wamejifunza kama wewe ulivyojifunza?

hatuwezi kujadili maada humu mpaka Zito awemo? au unafikiri thread yako ichangiwe lazima uweke neno zito? haya si matusi kwa sisi wengine?

ebu badilikeni, Tanzanian are many than single person called Zito! yeye ni binadamu ana mawazo, nia, kama wengine, sijaona mahali tunamtaja kama malaika!
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Kwani hawa wanasiasa nani haongei mazuri? Usidanganyike na mlo wa siku moja, hauwezi kumsaidia mlemavu.
Ngekewa nadhani hujanielewa. Hoja hapa sio mlo na kwa taarifa yako chakula hiki hakijaandaliwana Pinda ni chakula cha Mengi na huwa anafanya hivi kila mwaka.Hoja hapani huruma za Pinda kwa watu wenye ulemavu. Soma hoja ujibu hoja.
 

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,096
Likes
4,449
Points
280

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,096 4,449 280
Nilijua tu kama utajibu. Ukweli lazima usemwe na utabaki kuwa ukweli siku zote.
Kumbe mna yenu? please be careful kuweka mjadala wa wengi kama una beef na mtu, aibu hii!

your thread is real annoying! can you change the head at least? mkuu katika maisha yako yoote , ulisema sentensi zilizo correct, na pale ulipogundua uko wrong, kuna mtu alikuandika? can you post us any refernce ya kuwa Zito aliposema hivyo , wewe binafsi ulimpinga?

umekosea mkuu! neno zuri ninaloweza kusema kwa sasa, waaambie mods waitoe hii thread, is too low for us kujadili issue za nani alisema hivi miaka 5 iliyopita, leo yuko wrong!!
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Kumbe mna yenu? please be careful kuweka mjadala wa wengi kama una beef na mtu, aibu hii!

your thread is real annoying! can you change the head at least? mkuu katika maisha yako yoote , ulisema sentensi zilizo correct, na pale ulipogundua uko wrong, kuna mtu alikuandika? can you post us any refernce ya kuwa Zito aliposema hivyo , wewe binafsi ulimpinga?

umekosea mkuu! neno zuri ninaloweza kusema kwa sasa, waaambie mods waitoe hii thread, is too low for us kujadili issue za nani alisema hivi miaka 5 iliyopita, leo yuko wrong!!
Ha ha! Waberoya kulikoni?Sina beef na mtu yeyote yule humu ndani ila ni hofu zako tu ndo zinakudanganya. Nilihisi huyu jamaa atajibu kwani kila thread inayomtaja Zitto ni lazima ajibu negatively asif Zittosi mwanadamu kwamba hakosei....Kama thread haina mashiko kwako achana nayo kwani umelazimishwa kijibu?shit...
 

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
97
Points
145

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 97 145
zitto alililia uenyekiti wa chama, baada ya kuukosa anaanza visa. mara JK aendelee, mara namsapoti kafulila, mara mimi si mwanasiasa, na mengine tusiyoyajua. kijana ni smart ila ajipange tu. uenyekiti si ishu
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707