Zitto ahamishiwa Muhimbili hospital kwa matibabu zaidi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto ahamishiwa Muhimbili hospital kwa matibabu zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wed, Oct 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wana JF, nimemtembela Zitto mchana huu, hali yake siyo nzuri kabiasa. Tuendelee kumwombea ili, pamoja na wanaharakati wengine wa Chadema, waweze kuikomboa hii nchi inayoliwa na mafisadi wa CCM !
    [​IMG]
    Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe akiwa amelazwa katika Hospitali ya Aga Khan jijini Dar es Salaam, alikokuwa amelazwa kabla ya kuhamishiwa katika Hospitali ya Muhimbili.



    ************

    Na Mwandishi Wetu

    HALI ya Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe ambaye alilazwa katika Hospitali ya Aga Khan, ilibadilika ghafla jana jioni kuhamishiwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.

    Zitto alilazwa Aga Khan juzi jioni baada ya kusumbuliwa na maumivu ya kichwa kabla ya kuruhusiwa na kisha kurudishwa baada ya maumivu hayo kuendelea.

    Kaka wa mbunge huyo, Salum Mohamed alisema jana jioni kwamba hali ya mdogo wake ilikuwa ikiendelea vyema lakini ilibadilika ghafla na kuanza kutetemeka.

    "Hali yake ya Zitto imegeuka kuwa mbaya, anatetemeka mwili mzima na sasa tunampeleka Muhimbili kwa uangalizi zaidi," alisema Mohamed.

    Jana jioni, mwandishi wa gazeti hili alimtembelea Zitto Aga Khan jana majira ya saa kumi jioni na kumkuta akiwa anaendelea vyema. Zitto, ambaye ni Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), alisema maeneo mengine katika mwili wake yalikuwa yamepona isipokuwa maumivu ya kichwa.

    Awali, Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano wa Chadema, Erasto Tumbo alisema Zitto anasumbuliwa na ugonjwa wa kipanda uso.

    Aliwataka wanachama wake chama hicho, kumuombea kiongozi huyo ili apate nafuu na kushiriki kikamilifu kwenye vikao vya Bunge vinavyotarajiwa kuanza Oktoba 8, mwaka huu.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ugua pole shujaa ...
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Ugua pole
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mh washindwe kwa jina la yesu! wanataka kumfanya nini mpiganaji wetu?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Ugua pole haisaidii tena hapo... Cdm needs quick thinking
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Naomba iwe ni maradhi ya kawaida yanayoweza kumpata kila binadamau, na wala siyo kulishwa sumu. Iwapo nchi itajiingiza katika siasa za kulishana sumu basi taifa litatekea kabisa, kwani hata rushwa zilianzia kwa viongozi wa juu na baadaye kuenea nchi nzima. Kwa hiyo iwapo ulishanaji sumu utaanzia huko kkwa viongozi basi nchi yote itakiwehs akwa kulishana sumu ya mamba.

    Nakutakia matibabu mema Mheshimiwa Zitto, Mungu akujalia kila la kheri uendelee na shughuli zako za kila siku.
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ... I hope this nation hasn't gone (That Low) in the kind of darkness as ....implied here ... ANW!!! Get well soon Hon Zitto Kabwe!!
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Get well soon Mr. Zitto!!
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This might very easily be a simple CRYPTOCOCCAL MENINGITIS or CEREBRAL TOXOPLASMOSIS.

    I hope the doctors at Muhimbili are sharp enough to do a fundoscopy and lumbar puncture then start the guy on the meds as required.

    Ni wakati wa kutooneana aibu, no matter how big a politician the guy is
     
  10. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Get Well Soon!.
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Ugua pole kijana.
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Octoba 8??
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Get well soon hon Zitto
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,069
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea apone kabisa. Bado anahitajika sana na taifa lake.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Get well soon mpiganaji wa kweli.......
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    na ole wao ijulikane kuna mizengwe ktk ugonjwa wake
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu can you digest a little bit the meaning of these diseases,for many of us it is very difficult to understand these technical words.....
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mungu amtie nguvu na kumrejeshea afya yake mapema.
     
  19. H

    Haika JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Natumaini huyu Dr anae diagnose magonjwa haya hapo juu amemfanyia uchunguzi naomba asiwe kati ya Wale madaktari wetu wa mtaani wanaotibu bila majibu ya vipimo. Tunakuombea upone haraka shujaa wa Tanzania vita bado sana.
     
  20. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    I know what you are implying. Let the ones who has examine the patient come with diagnosis.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...