Zitto agombee urais kwa niaba ya vyama vya upinzani 2020 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto agombee urais kwa niaba ya vyama vya upinzani 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakudadavuwa, Apr 21, 2018.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Kama ni kiki kapata sioni mbadala zaidi yake kwa vyama vya upinzani.Ili kuwa wazalendo CUF,Chadema,Act wamsimamishe Zitto kugombea uraisi 2020.

    Zitto ni mtaalamu wa siasa za akalipso apewe nafasi kwani sasa ana miaka zaidi ya arobaini.

    Wenye povu na rununu ama wenye kuunga mkono karibuni.
     
  2. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2018
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    1.5 TRILLION ZIKO WAPI? Hili ndilo suala pekee la msingi kwa sasa! Usitutoe kwenye reli!
     
  3. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2018
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 6,547
    Likes Received: 12,308
    Trophy Points: 280
    1.5 trillion ziko wapi?
    Jpm bwana nakumbuka ishu ya bombadia Watu walikuwa wakali kweli baada ya tundulisu kusema imeshikwa!
    Baada mkaja kukiri wazi!

    "Tumekabidhi nchi kwa wahuni na washamba"
    Zzk 2017
     
  4. GEBA2013

    GEBA2013 JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2018
    Joined: Feb 22, 2014
    Messages: 3,154
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    hoja hapa 1.5 trilion iko wapi habari ya urais tunaye magufuli usitake kutoondoa kwnye reli
     
  5. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 5,001
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Hili ndio swali la msingi sana kwa hawa majizi ya chama cha makinikia
     
  6. mzee74

    mzee74 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2018
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 5,998
    Likes Received: 4,281
    Trophy Points: 280
    Hili sakata la 1.5 limenikatisha tamaa sana
     
  7. VAPS

    VAPS JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2018
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 180
    Mm nadhani hoja ya mchakato kumpata mgombea/ wagombea ipate muda mzuri,Haya mambo ya dharula ,tunashuhudia athari zake. Kwa maswali Yale ya kibabe ya mkuu, naona hatari kubwa watalaam wenye weledi wasio na njaa kujiuzulu,vinginevyo kuaibishwa na kupotezwa.Yanatimia ya IDD Amin Dada
     
  8. mussa onesmo

    mussa onesmo New Member

    #8
    May 10, 2018
    Joined: Apr 22, 2018
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mmmmmmhhh serikali haijawahi pata majibu ya maswal magumu kama vile 1.5 tri ziko wapi na watu wasiojulikana Ni wakina Nani. Haijawahi na haitopata.
     
  9. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2018
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,335
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    Lipumba atakubali?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...