Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto aenda kutibiwa Ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 26, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Zitto aenda kutibiwa Ujerumani

    Mbunge wa Kigoma Kaskazini kwa tiketi ya Chadema, Zitto Kabwe, amekwenda Ujerumani kwa ajili ya matibabu baada ya kuzidiwa mwishoni mwa wiki akiwa bungeni mkoani Dodoma.

    Akizungumza na Nipashe jana akiwa Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere, Zitto alisema atakaa nchini Ujerumani akiangaliwa afya yake kwa muda wa wiki moja.

    Alisema hayuko katika hali mbaya sana na kwamba anasumbuliwa na uchovu wa kawaida tu, hivyo anaenda kwa ajili ya uchunguzi zaidi wa afya yake.

    “Naumwa kidogo tu, hapa niko Airport naenda Ujerumani leo… Siumwi saana.. Hii ni fatigue tu,” alisema Zitto pia ni Naibu Katibu Mkuu wa Chadema katika ujumbe wake kwa mwandishi wa habari hizi.

    Zitto aliugua ghafla juzi jioni ikiwa ni muda mfupi baada ya Bunge kupitisha muswada wa Sheria ya Madini.

    Zitto (34) alipelekwa kwenye zahanati ya Bunge baada ya mjadala wa muswada wa madini ambapo alichukuliwa vipimo na kuruhusiwa kuondoka.

    Waliomshuhudia Zitto akitoka ndani ya ukumbi wa Bunge walisema kuwa walimsikia akilalamika kuwa anasikia maumivu ya kichwa.

    Akiwa nje ya ukumbi, Zitto alisalimiana na baadhi ya wabunge lakini baada ya muda alionekana akipepesuka na aliomba msaada kwa waandishi waliokuwa jirani naye ambao walimpeleka kwenye zahanati ya Bunge ambako alitibiwa.

    CHANZO: Nipashe
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    POLE SANA ZITTO...

    Mungu unaemwamini na akujaaalie afya njema, haraka iwezekanavyo!

    Lakini fatique tu ndo ukatibiwe Ujerumani!!...huh!
    Ubunge raha bana, acheni watu wausake kwa udi na uvumba!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Huyu mwanasiasa, anayesemekana ni 'mtu wa watu' na even 'future presidential material' vipi? Fatigue kidogo tu inampeleka Ujerumani 'kuangaliwa' kwa wiki moja? nani analipia mchezo huu?

    Hivi hizi hospitali za 'walalaho' ambao inasemekana wanampenda na kumtetea hazina hadhi kabisa kuchunguza kuumwa kwake kidogo?i

    Vipi akika kuwa president?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    He's an impostor for a politician, just as I always say in JF.
     
  5. b

    bwanashamba Senior Member

    #5
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au mbna apa tunazo hosp nzuri tu
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,548
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.
     
  7. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mdogo mno inabidi acheki hiyo afya kwa kina aanze tiba mapema,tusipoutumia ujana.umaarufu na pesa zetu kwa busara hakika hatutafika!.pole sana kabwe.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    keshafika umri wa kutibiwa! mmh .....afrika hasa maisha yetu ni mafupi
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,468
    Likes Received: 10,917
    Trophy Points: 280
    Au tulishapata shemeji akiwa masomoni huko?
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunamwombea M/mungu amsaidie apate nafuu haraka, taifa bado linamuhitaji.
    Miaka 3 iliyopita kulikuwa na mjadala mrefu hapa ukumbini na wengi wetu yalituletea wasiwasi, tutaendelea kufuatilia hali ya siha yako.

    Ugua pole Mh. Zitto!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,955
    Likes Received: 7,269
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu, safari ya Ujerumani ilikuwa imepangwa kabla. Haiwezekani mtu ajisikie vibaya Alhamisi, atibiwe zahanati a Bunge, Ijumaa aje Dar, Jumamosi huyoo Ujerumani.
    Taratibu za kutibiwa nje ya nchi ni ndefu unless it is real emergence. Mhe. Zitto hakuwa na dharura ya kuhivyo kukimbizwa hospitalini Ujerumani, ila kwa vile safari ilikuwepo, na amejisikia uchovu, akaamua ngoja tuu akachunguzwe huko huko.

    Kitu ambacho lazima tukubali, kwenye masuala ya tiba, Mjerumani ni mwisho!. Sisi tunawakumbatia Wahindi kwa kupeleka wagonjwa wetu India, sio kwa sababu ya ubora wa tiba, ni kwa sababu ya cheap service na bakhshis kubwa kubwa kila anayewapeleka biashara.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,081
    Likes Received: 958
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco, Unachosema kwa kiasi kikubwa kina mantiki. Naamini mwandishi wa hiyo habari ama Zitto mwenyewe ameamua kuipotosha. Binafsi siamini kama mtu anaweza kwenda nje ya nchi kwa fatigue tu!
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280

    Mkuu,

    Unataka kuunganisha hali ya Afya ya ndugu zitto na mjadala uliyohusu uhusiano wake na Amina Chifupa...mkuu sitaki kushawishika kuamini kwamba umeamua kujikita katika mijadala inayoelekea kujenga hisia potofu

    Kwenye Hoja sasa,

    Ndugu Zitto,Get well soon

    Hata hivyo kweli Taifa limedidimia kiafya namna hii kiasi kwamba hata Fatigue inakua issue ya Germany?Anyway,hata baba wa Taifa letu aliyewatimua waingereza na kuongoza malengo mapana ya kulikuza taifa hili kiuchumi na kijamii alienda kuchekiwa St.Thomas,Uk

     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakuu U-TURN Imegeuka kuwa vituko tupu http://u-turn-umbea.blogspot.com/
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    fisadi original hiyo ya umbea hujaifungua wewe lakini!....maana umeijua haraka.

    watu wakiwa hawakupendi tanzania tabu kweli kweli ......mpaka wanaiga blog yako na ku copy picha zooooote! mmh


    hivi bunge limemaliza kikao? au zitto kenda kupumzika fatigue wakati bunge linaendelea?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Broda Ben, naona kama umeanza vizuri sana mpangilio wa hoja zako, lakini hapo kwenye red hapajatulia! Mzee JKN alienda kutibiwa broda, si kuchekiwa!...huoni ugonjwa wake ukawa serious hadi kumnyoosha?
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,570
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Zito mengine tutaulizana ukisharudi ukiwa mzima. Mungu akulinde na kukutia nguvu.
     
  18. k

    kero Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa naye kizunguzungu, ukimuangalia amebakiza kichwa tu na mdomo wa kuzungumza, anaishi na stress nyingi sana huyo bwana mdogo, anakunywa sana pombe na demu wake yule, yaani kiufupi ni kama amepoteza muelekeo, Pale mara nyingi Zoungh garden yaani anajidhalilisha, wewe kijana mdogo mijipombe isiyo ya lazima yanini yarabi?
    Ameo ka sister do sasa kanampeleka hakuna hata maadili kamebakia jina tu ni katotorial asistant pale UD japo kwa ufinyu wa walimu nako kanaitwa lecturer.
    Kijana mwenzetu hajapata mke mwema!!
    Taabu kabisa sasa afya mgogoro mara misuada hiyo.
    Shwine kabisa kabisa
     
  19. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana alikuwa anasoma Masters kinyemela!Sasa hiyo trip ya Germany,may be ni kupeleka Phd proposal.Niliandika sana kuhusu elimu ya huyu Bwana na hicho chuo chake,lakini hapa JF watu walinipinga sana!
    Eti unaenda kutibiwa Germany na kupumzika!Oh my God.
    Unaweza kudanganya nyani ,sio watu wenye akili
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,536
    Likes Received: 19,078
    Trophy Points: 280
    I'm just sayin'...I ain't sayin' it.....but you know what I'm sayin'......
     
Loading...