Zipo wapi hoja za kumkosoa Rais Magufuli? Kama tumeishiwa bora tuungane naye tu

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,033
Points
2,000

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,033 2,000
Kwa huu upepo unavyovuma wapinzani wamebaki solemba
Wamekosa cha kupinga, kila wanapishika wanaishia kupuuzwa tu na Wananchi

Magufuli amepeleka umeme kila kona ya Nchi. Pia, amepeleka barabara kila kona ya nchi hata kwa yale majimbo ya wapinzani.

Tunakuombea afya njema Jemadari wetu Rais Magufuli kuikomboa Tanzania
 

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,337
Points
2,000

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,337 2,000
Kwa huu upepo unavyovuma wapinzani wamebaki solemba
Wamekosa cha kupinga, kila wanapishika wanaishia kupuuzwa tu na Wananchi

Umeme kila kona ya Nchi,Magufuli amepeleka
Barabara kila kona ya Nchi Magufuli amepeleka, tena anepeleka hadi majimbo ya upinzani

Tunakuombea afya njem,Jemadari wetu Magufuli kuikomboa Tanzania
Katika hoja za kijinga ni pamoja na hii. Samahani sijasema wewe ni mjinga bali hoja ni ya kijinga mno. Labda mtoa hoja unaweza kusema unanufaikaje na Wapinzani wanapompinga Rais? Hata umeamua kuja na hoja hii ni nini kimekukereketa hasa? Je, kama wapinzani hawana cha kumpinga Rais nawe huoni hawampingi, ungenyamaza kuna ubaya gani? Rais asipoungana na wapinzani anashindwa nini?
 

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
510
Points
500

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
510 500
Katika hoja za kijinga ni pamoja na hii. Samahani sijasema wewe ni mjinga bali hoja ni ya kijinga mno. Labda mtoa hoja unaweza kusema una nufaikaje na wapinzani wanapompinga rais? Hata umeamua kuja na hoja hii ni nini kimekukereketa hasa? Je, kama wapinzani hawana cha kumpinga rais nawe huoni hawampingi, ungenyamaza kuna ubaya gani? Rais asipoungana na wapinzani anashindwa nini?
Jenga hoja usishambulie maoni yake. Kwa nini tumuunge mkono au tusimuunge mkono Rais Magufuli
 

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,872
Points
2,000

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,872 2,000
Mimi naona wapinzani wasipate aibu kumpongeza Mzalendo Magufuli, kwani kwa muda mrefu tumemwomba Mungu atupatie huyu Rais
Kwa mambo mazuri ya serikali, miradi mikubwa hali mzuri ya uchumi na kila kitu ndio ilipaswa kuwa wakati mzuri wa demokrasia hapa tz Yan wapinzani wakose cha kuongea na sio kuwafanya wakose cha kuongea kwa mizengwe
 

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
9,018
Points
2,000

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
9,018 2,000
Kwa huu upepo unavyovuma wapinzani wamebaki solemba
Wamekosa cha kupinga, kila wanapishika wanaishia kupuuzwa tu na Wananchi

Umeme kila kona ya Nchi,Magufuli amepeleka
Barabara kila kona ya Nchi Magufuli amepeleka, tena anepeleka hadi majimbo ya upinzani

Tunakuombea afya njem,Jemadari wetu Magufuli kuikomboa Tanzania
...utafiti wako uliufanyia wapi!?
Wapinzani hawana cha kupinga, kila kitu kiko mukide, rais kahamia Dodoma, gesi imeshuka bei, umeme ni wa uhakika, ajira za kumwaga reli mpya imekabidhiwa na mengine mengi. Tuwazomee wapinzani, tuwasemee wananchi wanaoendelea kuteseka kwenye awamu hii
 

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,289
Points
2,000

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,289 2,000
Kwa huu upepo unavyovuma wapinzani wamebaki solemba
Wamekosa cha kupinga, kila wanapishika wanaishia kupuuzwa tu na Wananchi

Umeme kila kona ya Nchi,Magufuli amepeleka
Barabara kila kona ya Nchi Magufuli amepeleka, tena anepeleka hadi majimbo ya upinzani

Tunakuombea afya njem,Jemadari wetu Magufuli kuikomboa Tanzania
SAA mbovu
 

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
3,490
Points
2,000

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
3,490 2,000
Sasa aache uchaghuzi huru na wenye haki


Pamoja na kukubalika uko mbona mabavu mengi mpaka kwenye hizi chaghuzi za mitaa,

Shinyanga mjini almost kata zote
Wagombea wenyeviti wa mtaa wa upinzani wamekatwa. CCM imepita bila kupingwa.

Nafikiri kama anakubalika kama unavyosema aache chaghuzi huru ili aone watanzania wanampenda kiasi gani
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
32,213
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
32,213 2,000
Kwa huu upepo unavyovuma wapinzani wamebaki solemba
Wamekosa cha kupinga, kila wanapishika wanaishia kupuuzwa tu na Wananchi

Umeme kila kona ya Nchi,Magufuli amepeleka
Barabara kila kona ya Nchi Magufuli amepeleka, tena anepeleka hadi majimbo ya upinzani

Tunakuombea afya njem,Jemadari wetu Magufuli kuikomboa Tanzania
Naunga mkono hoja.
P
 

Forum statistics

Threads 1,364,839
Members 521,026
Posts 33,330,076
Top