zinduna anatafutwa na familia yake mpwapwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zinduna anatafutwa na familia yake mpwapwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Aug 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Kuna baba yake mdogo alihojiwa na kipindi zamaradi mtetema na kusema anamtafuta zinduna. kwao ni mpwapwa dodoma. Zinduna mwenyewe sasa hivi anajiita shamsa kwenye movie za bongo anaishi ilala. mara ya kwanza alijitambulisha kwamba amekua kwa shida sana lakini huyu baba ake kakanusha kwani anasema alitoroka kutoka dodoma na alitoroka shule na kuja dar wala hakufikia kwa ndugu. So ndugu zake wakaja kumuona take one clouds tv sasa ndo wamemfuata dar. zinduna rudi nyumbani bana. Mia
     
  2. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawaja mpata tu bado mana juzi alikuja kwangu usiku nikakataa kumfungulia mlango
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mara ya mwisho nilisikia yupo sitimbi kwa bb siti kufunda.
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawa watoto wetu wa siku hizi MUNGU walinde..
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,679
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Zinduna unatafutwa.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    sijui yupo wapi aisee!. Mia
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Zinduna yule wa zamaradi siyo zinduna wetu wa jf,
    kale katoto kalianza mchezo mapema huko kijijini kwao,
    shule imemshinda japo alikuwa anasomeshwa bure na mashirika na msaada,
    sasa ameamua awafuate mapapaa wa bongo.

     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ndo maana hata talkshow yake amesitisha!,kumbeee!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    za siku Erotica,me miss you kwa sana.
    ukimwona Zinduna mwambie apunguze umbea kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...