Zimebaki siku chache tu Taifa la Tanzania liingizwe katika aibu kali ya kufungia huu mwaka wa 2019 huko Misri

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
Na tarehe husika ya hiyo ‘ Aibu ‘ ni ama tarehe 1 Novemba au tarehe 3 Novemba huko nchini Misri. Na labda mapema tu hii tuanze Kuiomba Serikali kupitia Wizara husika ya Michezo ianze Kuwaandaa Watanzania ‘ Kisaikolojia ‘ na ikiwezekana hao ‘ Mabalozi ‘ wetu watakasafiti kututia ‘ Aibu ‘ huko Misri wasikabidhiwe Bendera ya Tanzania kwani kwa ni kama vile ‘ watainajisi ‘ kwa ‘ Kipigo ‘ Kitakatifu na cha ' Kishalubela / Kikatili ' watakachokipata huko.

Kazi ipo!
 

mbebamaono

Member
Joined
Oct 16, 2019
Messages
59
Points
125

mbebamaono

Member
Joined Oct 16, 2019
59 125
Ngasa alikuwepo, moringa alikuwepo,, na yule nani yuleeee
Na tarehe husika ya hiyo ‘ Aibu ‘ ni ama tarehe 1 Novemba au tarehe 3 Novemba huko nchini Misri. Na labda mapema tu hii tuanze Kuiomba Serikali kupitia Wizara husika ya Michezo ianze Kuwaandaa Watanzania ‘ Kisaikolojia ‘ na ikiwezekana hao ‘ Mabalozi ‘ wetu watakasafiti kututia ‘ Aibu ‘ huko Misri wasikabidhiwe Bendera ya Tanzania kwani kwa ni kama vile ‘ watainajisi ‘ kwa ‘ Kipigo ‘ Kitakatifu na cha ' Kishalubela / Kikatili ' watakachokipata huko.

Kazi ipo!
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
Nimemskia Mhamasishaji haha eti wamepata clean sheet hamna mtu pale
Wewe Mwanaume mzima kama Yule Kutwa ' Kujiremba ' na ' Kujichubua ' hovyo kama Mtoto wa Kike huku akiongea kwa kubana Sauti ulitegemea kutakuwa na jipya Mkuu? Na usishangae kuwa bado kuna wana Yanga SC ' Mapopoma ' wengi tu watamuamini katika hili.

Tunachojua Watu wa mpira ni kwamba jana Mtu Kafia rasmi Tanzania na anaenda sasa kupata Maziko yake ya Kiheshima huko nchini Misri mwishoni mwa Wiki hii. R.I.P Yanga SC.
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,231
Points
2,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,231 2,000
Mtanzania anaetamani/semea/ombea mabaya ya vinavyofanywa na watu wa nchi yake

huyo ukimkagua/fatilia sana utagundua ni shombeshombe la kisomali+iraq

na kama ni mtanzania halisi basi ni mpiga ramli.
 

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
543
Points
500

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
543 500
Na tarehe husika ya hiyo ‘ Aibu ‘ ni ama tarehe 1 Novemba au tarehe 3 Novemba huko nchini Misri. Na labda mapema tu hii tuanze Kuiomba Serikali kupitia Wizara husika ya Michezo ianze Kuwaandaa Watanzania ‘ Kisaikolojia ‘ na ikiwezekana hao ‘ Mabalozi ‘ wetu watakasafiti kututia ‘ Aibu ‘ huko Misri wasikabidhiwe Bendera ya Tanzania kwani kwa ni kama vile ‘ watainajisi ‘ kwa ‘ Kipigo ‘ Kitakatifu na cha ' Kishalubela / Kikatili ' watakachokipata huko.

Kazi ipo!
Uchuro mtupu uloandika. Yanga si mambumbu kama nyie
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,143
Points
2,000

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,143 2,000
Na tarehe husika ya hiyo ‘ Aibu ‘ ni ama tarehe 1 Novemba au tarehe 3 Novemba huko nchini Misri. Na labda mapema tu hii tuanze Kuiomba Serikali kupitia Wizara husika ya Michezo ianze Kuwaandaa Watanzania ‘ Kisaikolojia ‘ na ikiwezekana hao ‘ Mabalozi ‘ wetu watakasafiti kututia ‘ Aibu ‘ huko Misri wasikabidhiwe Bendera ya Tanzania kwani kwa ni kama vile ‘ watainajisi ‘ kwa ‘ Kipigo ‘ Kitakatifu na cha ' Kishalubela / Kikatili ' watakachokipata huko.

Kazi ipo!
Tulia wewe Mikia FC............Kalale.
 

Forum statistics

Threads 1,381,428
Members 526,091
Posts 33,799,946
Top