Zimbabwe yazuia uingizaji wa magari yenye MIONZI kutoka Japan. Sasa kupitishiwa Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zimbabwe yazuia uingizaji wa magari yenye MIONZI kutoka Japan. Sasa kupitishiwa Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kichwat, Mar 13, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zimbabwe yakataa kuwa dampo la magari yenye mionzi hatari, Tanzania vipi? Tumejipangaje? Ni wiki iliyopita tu (watu) walikuja bandarini kwetu soma hapa: http://allafrica.com/stories/201203130249.html
     
  2. b

    blessings JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2015
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 3,657
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    potelea mbali mionzi sisi tunaingiza nchini chochote kile
     
  3. kibafute

    kibafute JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2015
    Joined: Jan 26, 2015
    Messages: 567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mionzi kivipi?Mugabe naye
     
  4. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2015
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,048
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    acha wabongo tuendelee kuteketea kwa mionzi ya nuclear ya Fukushima na hii serikali yetu sikivu
     
Loading...