Zile hoja za ufisadi ziko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zile hoja za ufisadi ziko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsayaMwita, Sep 17, 2008.

  1. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakushukuru Mola kwa kunipa pumzi yako baba, bado ninaendelea kuishi, japo sitakiwi kuishi hapa duniani(Tanzania), najua ni mpango wako kuwa hapa duniani katika nchi njema ya Tanzania, nchi tajiri huku mimi nikiwa maskini wa kutupwa.

    Ndugu zangu wana JF, kuna kipindi nilidhani mtalisaidia Taifa kwa kukemea maovu ya viongozi wetu na kuwaasa ya kufanya lakini mambo yamegeuka, MAFISADI wametuzidi nguvu tumesahau yote, yale ya BOT, EPA, RICHMOND na mengineyo mengi,.

    Naomba sasa tujiulize kweli nini hatima ya watoto wetu kwa siku za usoni?

    Hebu kweli tuna mikakati ya dhati ya kuleta mabadiliko 2010?,

    Niliwahi kusema kuwa mbona huko kwenu mijini hakuna mageuzi ya kweli, na hapo ndipo kwenye vyombo vya habari vya kutosha? kwenye wasomi wa kutosha? waandishi wa kumwaga?
     
  2. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kujiuliza hebu hizi kelele tunazopiga tutasikika? ni kwa nini sasa huko mijini msiamke kama sisi huku shamba tulivyoamua, kwamba CCM sasa basi?
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 7,053
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Kuwatoa ama kusema Basi kwa ccm tu si tiba kabisa Labda useme Basi kwa ccm na ndiyo kwa wepi na wenye sera zipi?

    Juzi nilibaki mdomo wazi baada ya kusikia chama mbadala kinauza sera zake kule kwetu eti sera yake ni MSICHAGUE CHAMA CHA MAFISADI.

    Yani ni vichekesho tu .Homeboy kazi ipo yawezekana leo usiniilewe lakini mwalimu mzuri ni Mda.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mstahiki Meya Leo bado utaweza Ongea haya?
     
Loading...