"Zika yazika Utafiti"Tuongee asubuhi StarTv

Malingumu

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
602
500
Morning ...jamaa wanazungumzia ugonjwa wa Zika...ila wanakatika katika hewani ..whats wrong!!..hasa wa dar es salaam .
 

mwambadog

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
1,737
2,000
kama una zika ni wewe na familia yako tz hakuna zika hahahaaaaaaaaaaaaa

tupo bize
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,265
2,000
umeambiwa haipo lakini chukua tahadhari ya kujikinga. kama una akili kwa sentensi hii utaelewa kama ipo au haipo. chezea wanasiasa weye

Kama zika haipo kuna haja gani ya kushauriwa "kuchukua tahadhari"?! Between the lines ina maanisha Zika ipo kasoro kutangazwa rasmi!!
My take: Ni bora kukubali Mungu yupo, huna cha kupoteza; kuliko kusema Mungu hayupo kisha utangulie mbele ya haki umkute kajaa tele! Patachimbika jo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom