Zijue njia za kuwa tajiri au maarufu kwa kutumia nguvu za giza


brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,455
Likes
718
Points
280
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,455 718 280
Siku zote shetani hakupi jambo lake bila kumkufuru mungu tena kumkufuru kisawa sawa.... Hata kumfukia ng'ombe mzima mzma ni dhambi nzito tena kubwa.
hapo ujesha bado kuna proccess tele utapitia za kumkufuru mungu....daaah

Kwa kwel matajiri weng wana utajiri ila n watumwa wa shetani na majini ila kwa mungu hawana chao na mbaya zaidi huwa hawana aman wala furaha na mali zao
 
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
2,433
Likes
2,261
Points
280
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2016
2,433 2,261 280
Mh. Rais anawatafuta nyinyi wala Ndagu kumbe mmejificha huku. Ukilishwa Ndagu omba risiti na ukimlisha mtu Ndagu toa risiti.
 
itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,091
Likes
1,167
Points
280
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,091 1,167 280
yaani tena imefikia kukuta mpk sms za kishirikina kwenye simu eti kibabu kinatoa tangazo la pesa kwa faida gani
 
J

Jogookoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
496
Likes
325
Points
80
J

Jogookoko

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
496 325 80
Uganga,tiba za asili na matambiko ndio mila na tamaduni zetu za kiafrika zunguka dunia nzima kila sehemu kuna utamaduni wao.Japo katika kila tamaduni pia mbaya nazo zipo kama hizo za kuua watu ili ufanikiwe.Usisite kwenda kwa mganga wa jadi mambo yakikuelemea lakini awe wa kabila lako,maana mara nyingi matatizo yetu yanaendana na ikiukwaji wa mila na tamaduni.ni ushauri tu ukipenda chukua usipopenda acha.
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,847
Likes
2,636
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,847 2,636 280
Tutajie tu mkuu. Tujuze.
Nimeifuma hii leo....
Utaratibu wa Kumtupia/kumrushia KUKU Mahindi, na kutazama ama kuhesabu idadi ya Mbegu (Mahindi) atakayo kula.....

Hiyo ndio itakuwa idadi ya Umri/Miaka utakayo dumu kwenye UTAJIRI wako...!!



Baada/kinyume na hapa ni kuendelea kwa masharti na Makafara kutoka kwa Mganga...


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

money agenda

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
254
Likes
188
Points
60
M

money agenda

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
254 188 60
Nimeifuma hii leo....
Utaratibu wa Kumtupia/kumrushia KUKU Mahindi, na kutazama ama kuhesabu idadi ya Mbegu (Mahindi) atakayo kula.....

Hiyo ndio itakuwa idadi ya Umri/Miaka utakayo dumu kwenye UTAJIRI wako...!!



Baada/kinyume na hapa ni kuendelea kwa masharti na Makafara kutoka kwa Mganga...


Sent using Jamii Forums mobile app
Umefuma nn kipya hapo mkuu?
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,741
Likes
3,525
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,741 3,525 280
Hahaaa sio chakula ndugu eti ulee tuu, ni dawa na masherti unayopewa Eg Kila mwaka unakata kidole kimoja ili biashara ikue..Unaoza mkeo anakusanya madudu kisha yanakua pesa..
Zipo za ainaa nyingi sana one day nitaelezea
Yani mimi kidole changu nikate? Au nioze? Haitokei
Sasa hayo madudu yanakuwaje pesa na mm najua pesa hutoka bank kuu zikiwa na namba flani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,715
Likes
7,824
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,715 7,824 280
Ya ng'ombe nimeipenda hebu nielekeze nije kufanya

sent from my iPhone 7 nimeinunua SAPNA pale Posta mtaa SAMORA
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,453
Likes
2,795
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,453 2,795 280
Shetami hatoi bure vitu vyake, Binadamu ni wa ajabu sana , maisha yenyewe haya kwa mwili huu wa ltripu shamba trip garage
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,643
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,643 280
Bora nife masikin,,,watu nnaowapenda haswaa na kuna hawa wawili wananikaa kichwani (S na K) ndio niwatoe kafara lo hapanaa
 

Forum statistics

Threads 1,250,115
Members 481,224
Posts 29,721,199