Zifahamu changamoto wanazokabiliana nazo Wanawake waliojifungua Watoto Njiti

Status
Not open for further replies.

JamiiTalks

JF Advocacy Team
Aug 7, 2018
533
1,000
1606739861804.png

Kukimbiwa na kutengwa na wenza (Baba wa Mtoto): Wanaume wengi na ndugu hudhani kupata Mtoto Njiti ni jambo la laana au mkosi hivyo humtenga Mama na Mtoto wake

Kushindwa kumudu gharama za malezi ya Mtoto: Watoto waliozaliwa kabla ya muhula kutimia au waliozaliwa na uzani wa chini wanahitaji uangalizi mkubwa ambao unahitaji fedha nyingi

Uwepo wa vifaa visivyotesheleza kwa ajili ya kuwatunza watoto: Hospoitali nyingi bado hazijajengewa uwezo wa kuwatunza na kuwahudumia watoto njiti
 
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom