Ziara za Mh. Rais na foleni zinazokera watumiaji wengine wa barabara

namraroh

Member
Sep 9, 2010
68
125
Hbr ya leo JF fans and members,
kwa kweli naona sasa tunapokwenda sipo kabisa.

Leo Mh. Rais yupo ziarani mkoa wa Pwani, hiyvo tumelazimika kukaa barabarani kwa zaidi ya saa moja kupisha apite. Sasa tunaenda wapi na kauli yake ya hapa kazi tu, Tanzania ya viwanda na kadhalika?

Napenda kuwashauri ndugu zangu wa usalama wabuni njia mbadala badala ya kukwamisha shughuli nyingine za kimaendeleo kwa muda wote huu, naamini kabisa Mh. rais hajui nini kinaendelea huku barabarani
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,014
2,000
Hiyo hali ilikuwepo tokea miaka na miaka elfu lela ulela.
Shukuru kwenye hiyo foleni ulipo hamjaamrishwa kushuka kwenye magari yenu na kukata matawi ya miti ili akipita mumshangilie!!!
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
IFIKE MUDA WAWE WANATUMIA HELICOPTER KUTOKA NJE YA MIJI MIKUBWA HALAFU MISAFARA IWE INAWASUBIRI NJE YA MIJI HUSIKA.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Hbr ya leo JF fans and members,
kwa kweli naona sasa tunapokwenda sipo kabisa.

Leo Mh. Rais yupo ziarani mkoa wa Pwani, hiyvo tumelazimika kukaa barabarani kwa zaidi ya saa moja kupisha apite. Sasa tunaenda wapi na kauli yake ya hapa kazi tu, Tanzania ya viwanda na kadhalika?

Napenda kuwashauri ndugu zangu wa usalama wabuni njia mbadala badala ya kukwamisha shughuli nyingine za kimaendeleo kwa muda wote huu, naamini kabisa Mh. rais hajui nini kinaendelea huku barabarani
Mkuu hata nchi zilizoendelea ambazo wana barabara nyingi na ni pana hayo mambo yanafanyika

Niliona ziara moja ya waziri mkuu wa uingereza bi Theresa magari yalisimamishwa yote hadi msafara wake ulipopita. Pia urusi, Kenya n.k.

Usalama wa Rais ni wa muhimu kuliko unapowahi wewe, kuna watu wanaweza kutumia mwanya huo wa magari kutosimamishwa kugonga gari la Rais
 

namraroh

Member
Sep 9, 2010
68
125
Hiyo hali ilikuwepo tokea miaka na miaka elfu lela ulela.
Shukuru kwenye hiyo foleni ulipo hamjaamrishwa kushuka kwenye magari yenu na kukata matawi ya miti ili akipita mumshangilie!!!
kadri siku zinavyokwenda tutafika huko ! tutashushwa na kuamriwa kushangilia misafara
 

namraroh

Member
Sep 9, 2010
68
125
Mkuu hata nchi zilizoendelea ambazo wana barabara nyingi na ni pana hayo mambo yanafanyika

Niliona ziara moja ya waziri mkuu wa uingereza bi Theresa magari yalisimamishwa yote hadi msafara wake ulipopita. Pia urusi, Kenya n.k.

Usalama wa Rais ni wa muhimu kuliko unapowahi wewe, kuna watu wanaweza kutumia mwanya huo wa magari kutosimamishwa kugonga gari la Rais
Nakubaliana na wewe kabisa, ila haja ya kuboresha utaratibu ni muhimu sana, haiwezekani masaaa mawili ufunge njia kuu eti kwamba rais anapita, kwanza siamini kwamba rais anafanya ziara barabarani hivyo muda wote huu katusimamisha
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
5,723
2,000
Sio lazima kusubiri unaweza kupita tu.. Wakikusimamisha waambie una haraka. Hawana noma hao jamaa.
 

Simara

JF-Expert Member
Oct 1, 2014
4,887
2,000
Jana asubuhi wakati anaelekea mlandizi tulikaa sana pale njia inayotokea loliondo, ghafla nikaona kuna premio imechomoka hiyooo ikanyoosha nikasema wakimdaka huyu atajieleza.
 

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
4,749
2,000
Mkuu hata nchi zilizoendelea ambazo wana barabara nyingi na ni pana hayo mambo yanafanyika

Niliona ziara moja ya waziri mkuu wa uingereza bi Theresa magari yalisimamishwa yote hadi msafara wake ulipopita. Pia urusi, Kenya n.k.

Usalama wa Rais ni wa muhimu kuliko unapowahi wewe, kuna watu wanaweza kutumia mwanya huo wa magari kutosimamishwa kugonga gari la Rais
Sisi hatuna barabara nyingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom