Ziara ya Zitto nchini Malaysia


S

Shapecha

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Shapecha

Member
Joined Oct 21, 2010
45 0 13
zitto-na-tun-dr-mahathir.jpg?w=560&h=746


Kigoma North MP Hon. Zitto Kabwe with Malaysian ex PM Tun. Dr. Mahathir Mohamad after a discussion in his Office at Petronas Twin Towers, Kuala Lumpur. Zitto is in Malaysia on a one week long private visit at the invitation of Malaysian ex PM Tun. Dr. Mahathir Mohamad who was a very close friend of Mwalimu Nyerere, to learn more on the Malaysian development experience and the palm-oil industry.

After our meeting this is what Tun. Dr. Mahathir Mohamad said to ZITTO:

“Put your country at heart, don't destroy your country for political expediency or for fulfilling your ambition. Serve your country”


Anasema amepata uchungu sana na maneno haya. Ameyapenda sana
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Hicho ni kichwa na ni vema Mh wetu akatumia vizuri fursa hii kujifunza mengi toka kwa gwiji huyo Mahathir ili asaidie jimbo na nchi yake.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Mbona Zitto akiyakoroga mambo anasafiri kwenda nje? Last time alienda Ujerumani baada ya kutolewa jasho kwenye kugombea umwenyekiti.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Now thats what I call work aliyotumwa na watu wake..........

PLEASE MORE OF THESE AND LESS OF TALKING TO MEDIA ABOUT WHAT HAPPENS BEHIND THE SCENES KWENYE CHAMA CHAKO LET YOUR WORK DO THE TALKING AND NOT YOUR MOUTH
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Not interested!! Dogo yuko tayari kuuwa chama kwa ajiri ya yeye kupata umaarufu binafsi!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hiyo habari ni ya lini? Wajinga ndio waliwao! Kwa hiyo tuseme amemshauri aende ccm?
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
Kazi nzuri zitto karibu tuendeleze sera ya kilimo kwanza
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
picha%2Bya%2Bpamoja%2Bna%2Bnaibu%2Bbalozi%2Byahya%2Bsimba.jpg

Hons. Zitto Kabwe and Muhonga Ruhanywa with Deputy Ambassador Hon.
Yahaya Simba in a souvenir photo with Dr. Mahathir Mohamad

UBUNGE mtamu na mimi nitajaribu next time
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
sio kama ameenda kutafuta wawekezaji au kwa deal lolote lenye kuwaletea tija watanzania.
chamsingi tu wakati mwingine kwenye hizi local politics akileta staili ile ya western-politics ataharibu mambo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,991
Likes
46,680
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,991 46,680 280
Si lolote huyo Zitto wenu.....ni loose cannon tu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Zitto kwa kujipendekeza hajambo. Kiherehere kitampeleka pabaya.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,459
Likes
186
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,459 186 160
Zitto,
"Put your country at heart, don't destroy your country for political expediency or for fulfilling your ambition. Serve your country"
Haya ndio tumekuwa tukikwambia siku zote mkuu wangu, hukuamini hadi kasema Mahadhir?..
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Zitto, fanya hiyo ziara iwe ni mafunzo makubwa kwako, machache utayo yapata kwa huyo MM yana maana sana. Hongera.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Suala kubwa ni manufaa kwa wabongo kama hakuna kanufaa basi tumtakie utalii mwema!
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Tundu lissu= 45 ccm mps, zitto =40 ccm mps, mnyika =50ccm mps, shibuda =40 ccm mps, etc hapatatosha
 
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2007
Messages
312
Likes
0
Points
0
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2007
312 0 0
Zitto, Haya ndio tumekuwa tukikwambia siku zote mkuu wangu, hukuamini hadi kasema Mahadhir?..
Bob Mkandara,

Naomba kufahamu hivi ni kwanini Mwalimu Nyerere hakuweza kuifikisha Tanzania kama walivyoweza hawa wazee na marafiki zake wengine huko Asia Kusini na kwingineko?

Ahsante.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Zitto kwa kujipendekeza hajambo. Kiherehere kitampeleka pabaya.
Acha mambo yako ya ajabu wewe, amejipendekeza nn sasa hapo ? Kama huna point nyamaza. Zitto ni mtu makini kuliko fikra chache ulizonazo.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,938
Likes
7,561
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,938 7,561 280
Jamani.....Zitto who?
Nchi hii ina mambo mengi ambayo vichwa vilivyomo humu JF vinatakiwa viwe focused on.
Why all this triviality of discussing personalities? All this trash is getting into my nerves now.

Anyone out there, I need your help....how can I block a thread/post with the name "Zitto", etc on it?
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895