Ziara ya Slaa Kigoma na Tabora ina tija kipindi hiki?


C

chasuzy

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
505
Likes
43
Points
45
C

chasuzy

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
505 43 45
Anachofanya DR slaa kwa sasa ni kitu kinachoacha maswali mengi zaidi ya majibu,kamati kuu imemvua nyadhifa Mh Zuberi Zitto Kabwe na imempa siku 14 za kujieleza kwa nini asifukuzwe uanachama,kabla ya yeye ajajieleza tayari kuna viashiria na maneno kutoka kwa Slaa na Lisu ya nini kitatokea,huu si ustaarabu inaonekana ya kwamba tayari majamaa yameshaandaa nini cha kufanya na kilichopo ni mchakato tu ili ionekane taratibu zimefuatwa lakini siku zote haki inapiganiwa.

Sasa kuna ili la ziara za Mh Slaa kigoma,ikumbukwe Mh Zitto tayari alikuwa na ziara za kuimarisha chama kwenye ngazi ya kanda akianzia na mkoa wa katavi, tabora, shinyanga, geita na kigoma. Alikatisha ziara akaja Dar kuhudhuria kikao cha PAC,baadae aliendelea na mkoa wa shinyanga akakatisha tena ili aende uswisi kufuatilia mabilioni na pia kuhudhuria kongamano baadae wakati anapanga ziara ya Kigoma mambo ya chama yakamkuta,ila ziara yake kigoma ilikuwepo palepale kwani pia yeye ni mbunge. Slaa yeye ameenda kigoma kuimarisha chama au kumbomoa zitto? Ziara yake aliipanga lini? Je na Zitto akiendelea na ratiba yake Slaa na Lissu watasemaje?

Pengine wana chadema mnaweza msilione hili,Uwezi kumjerui Zitto chama kikabaki salama,huyu anao watu wengi walio nyuma yake,siasa za kiafidhina ndizo zinazotaka kuumba tabaka la sisi ndio bora na wenye mawazo sahihi tu,wengine na walio tofauti na sisi ni wasaliti.Pengine inawazekana ikawa ni mambo binafsi ya viongozi wetu kama uzinzi kushindwa kuongoza familia na mengineyo ila na wao si safi,mara ngapi wmekisaliti chama?

Mimi nasema ziara ya Slaa kipindi hiki Kigoma aina maslai kwa chama,kama ilikuwa na dhamira nzuri angemshirikisha Zitto,Yeye ni mbunge na ametoka eneo hilo,Pia anao ushawishi mkubwa sana kwa wakazi wa Kigoma
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
samaki mkunje angali mbichi akikauka akunjiki. CHADEMA kwa sasa haiogopi kumfukuza ZITO tena baada ya vioja vyote hivyo na pumba kujitenga machere. Huwezi kuahurumia kubomoa sehemu yenye ufa ili upatengeneze pawe imara, ukiogopa kupabomoa utakuja kujenga nyumba.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Ziara yake aliipanga lini? Je na Zitto akiendelea na ratiba yake Slaa na Lissu watasemaje?
Tatizo lako kubwa unakurupuka bila kufuatilia kisawasawa mambo yanayotokea na yanayojadiliwa, hapo nilipoweka RED kumbuka Ziara hii ya Dr. Slaa kama ilivyofafanuliwa ilipangwa tangu July 2013 ikaahirishwa kwa sababu Dr. alipata safari ya Ziara nje ya nchi sasa unapokuja na Hoja za Kiroja tunashindwa kukuelewa.
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Vipi mkuu, hii ajira yenu inalipa kweli? Maana naona mnataka kufia kwenye mitandao wewe na mkeo Simiyu na ZeMarcopolo!! Msalimieni mwajili wenu Mwanadiwani
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Zitto anafukuzika vizuri tu na Chama kitabaki kuwa IMARA zaidi!
Asitishie watu nyau kwamba yeye ni zaidi ya Chama! Hata ANC ilimeguka na kikaundwa chama kingine cha PAC lakini ANC haikuteterek, ilizidi kuimarika!
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Haina tija amepeleka vurugu, na matumizi Mabaya ya pesa za chama
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
Kuna tofauti kubwa kati ya ziara hii ya Dr.Slaa compare to Mikutano ya JK na wazee wa jiji la Dar. Anachofanya Dr.Slaa ne kwenda kuwaeleza ukweli wa jambo gani zitto alifanya ndani ya CDM. Dr.Slaa ameruhusu maswali na kuwaalika wanaccm waliokuja na mabango kukaa kwa utulivu. Hiyo yote ni ujasiri na inavunja nguvu za CCM/Zitto
 
maskini mtanzania

maskini mtanzania

Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
maskini mtanzania

maskini mtanzania

Member
Joined Dec 5, 2013
14 0 0
CHADEMA wanakodi watu wakuja kwenye mikutano!tunakoeleka ni kugumu zaidi,tunakodi waandisha wa habari wa kuandika propaganda?Yote haya ni baadhi tu ya matumizi babaya ya pesa ya Dr slaa.Ole wake mtu aoji ,kila jina baya utaitwa
 
M

Malcolm G

Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
M

Malcolm G

Member
Joined Jun 18, 2013
7 0 0
Kama Slaa angekuwa kweli ana lengo la kuimarisha chama Kigoma,kwanin asisubiri vuguvugu la Zitto na Chadema lifikiwe muafaka?There z somthing wrong n this proves us that they know what is going to happen.The truth can never perish when a lie comes from a fool.
 
N

Ngarenarok

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
0
N

Ngarenarok

Member
Joined Dec 3, 2013
26 0 0
Zitto si zaidi ya CHADEMA lakini anatisha....Arusha Chadema imelazimika kwafuata watu Siko kuu tofauti na zamani walikuwa wanafanya mkutano Soweto na watu wanajaa. Sasa hivi wanafuata watu sokoni na bado watu wapo busy...... Lema anakera lakini anapendwa na vibaka wachache wa Ungalimited maana ni marafiki zake wa zamani
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Ni kweli.
Hata ccm kule mtwara wakati nyuma za mbunge zinachomwa, hawakuandaa mkutano, mpaka upepo lipopita.
CDM walipaswa kujifunza.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
samaki mkunje angali mbichi akikauka akunjiki. CHADEMA kwa sasa haiogopi kumfukuza ZITO tena baada ya vioja vyote hivyo na pumba kujitenga machere. Huwezi kuahurumia kubomoa sehemu yenye ufa ili upatengeneze pawe imara, ukiogopa kupabomoa utakuja kujenga nyumba.
hamuwezi kuthubutu, Kigoma SLAA alipata 40% mwaka 2010 ikilinganishwa na Kilimanjaro 5%-alichokuwa akikifanya SLAA ilikuwa kutest zari akidhani Waha ni wajinga na Kahama ilikuwa danganya toto-walimtuma ilikujua REACTION ya watu wa Kigoma ili iwasidie kufanya maamuzi dhidi za ZZK, sasa ujumbe wetu kwa CC ya CDM ndio huo anapewaa SLAA kwa kipondo-mfukuzeni kama hamjipendi WA KANDA ninyi
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Zitto anafukuzika vizuri tu na Chama kitabaki kuwa IMARA zaidi!
Asitishie watu nyau kwamba yeye ni zaidi ya Chama! Hata ANC ilimeguka na kikaundwa chama kingine cha PAC lakini ANC haikuteterek, ilizidi kuimarika![/QUOTET]

hapa unashindwa kuzingatia uhai wa siasa na vyama inategemea historia, jiografia na kiwango cha utambuzi(elimu)-hapa ulitakiwa uzungumzie NCCR ambayo MREMA alikuwa anazima gari watu wanalisukuma mafuta yasiishe lakin alipoleta ubwege sema walimfanyaje...........sio habar za Afrika kusini
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,666
Likes
3,513
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,666 3,513 280
unalia lia nini?
kama vile houni ni kwa jinsi gani huyo msaliti alivyo kisaliti chama mpaka tulipoteza majimbo mangapi uchaguzi 2010 hilo wewe hulioni

wewe endelea kumlilia zito sisi hatujali hata akiondoka na wanachama wapuuzi na wasaliti kama yeye watu makini na wazalendo bado tupo CDM hatuna cha kupoteza

mwambie zito aende CHAUMA ili wewe kibaraka wake mfuateni huko
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Zitto anafukuzika vizuri tu na Chama kitabaki kuwa IMARA zaidi!
Asitishie watu nyau kwamba yeye ni zaidi ya Chama! Hata ANC ilimeguka na kikaundwa chama kingine cha PAC lakini ANC haikuteterek, ilizidi kuimarika!
hapa unashindwa kuzingatia uhai wa siasa na vyama inategemea historia, jiografia na kiwango cha utambuzi(elimu)-hapa ulitakiwa uzungumzie NCCR ambayo MREMA alikuwa anazima gari watu wanalisukuma mafuta yasiishe lakin alipoleta ubwege sema walimfanyaje...........sio habar za Afrika kusini
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
647
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 647 280
wewe ulikuwa wapi, maswalimu yako yote yameishajibiwa humu ndani, pitia threads zimo za kutosha
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Haina tija...
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225