Ziara ya Rais Magufuli mkoa wa Mara, tafrani tupu kwa viongozi wa mkoa, wanasiasa na wananchi

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,661
2,000
Inashangaza Rais anatoa fursa ya kuuliza kero za jumla za kimkoa huonekani,hata kutums sms kwa mtu akuulizie umeshindwa unakimbilia jf
Asante mleta mada, JF ni zaidi ya hayo majukwaa yao ya udaku na kutafuta sifa. Hapa watafika na ujumbe wataupata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom