Ziara ya Mbunge wa Ndanda Jimboni Kwake 10 na 11/06/2017

Zamazangu

JF-Expert Member
May 16, 2015
638
500
Mbunge wa Jimbo la Ndanda Chadema Cecil David Mwambe, ametembelea kata za Lukuledi na Chiwata ambako alishirikiana na wananchi ktk Ujenzi wa Zahanati. Ziara hii imekuwa na mafanikio makubwa ktk kutekeleza ahadi zake kwa wananchi huku akishiriki yy mwenyewe ktk shughuli hizo.

Kata zingine ambazo zimepewa miradi ya ujenzi wa zahanani kupitia mfuko wa jimbo ni pamoja na Kata ya Ndanda, Mwena, Chikukwe Chikundi, Mpanyani, na Chiroro.

Mwitikio wa wananchi katika kichangia ngici zao ni mkubwa, tunamuombea kila la kheri Mwambe na Wabunge wote wanaojitambua na wako tayari kutatua kero za wananchi waliowapa ridhaa ya kuwa viongozi. big up
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
11,616
2,000
Ahsanteeee...... natamani wabunge wote wa upinzani wachape kazi kma huyu ili wananchi waone tofauti ya upinzani na chama tawala.
 

Uta Uta

JF-Expert Member
Feb 2, 2016
3,433
2,000
Hongera sana mbunge, maendeleo kwa wananchi wako ndio jukumu lako kubwa. Mungu akubariki.
 

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Mbunge wa Jimbo la Ndanda Chadema Cecil David Mwambe, ametembelea kata za Lukuledi na Chiwata ambako alishirikiana na wananchi ktk Ujenzi wa Zahanati. Ziara hii imekuwa na mafanikio makubwa ktk kutekeleza ahadi zake kwa wananchi huku akishiriki yy mwenyewe ktk shughuli hizo.

Kata zingine ambazo zimepewa miradi ya ujenzi wa zahanani kupitia mfuko wa jimbo ni pamoja na Kata ya Ndanda, Mwena, Chikukwe Chikundi, Mpanyani, na Chiroro.

Mwitikio wa wananchi katika kichangia ngici zao ni mkubwa, tunamuombea kila la kheri Mwambe na Wabunge wote wanaojitambua na wako tayari kutatua kero za wananchi waliowapa ridhaa ya kuwa viongozi. big up
Jamaa Yukoi makini sana niliishi Nate mtaa mmoja pale CBE, block D
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom