Ziara ya Magufuli Mwanza yasababisha kero kwa wananchi


Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,996
Likes
3,858
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,996 3,858 280
Kwanza awali ya yote nawaomba mods msifute Uzi huu wala kuunganisha na Uzi mwingine

Leo kama mnavyojua rais Magufuli yupo mwanza kufungua kakiwanda ka juice ka Sayona kilichopo pale kijereshi

Nipo safarini kutoka Mara Kuja mwanza,nafika tu pale kijereshi/National nakutana na foleni ya ajabu sana kwa sababu eti rais ametoka kufungua kiwanda na barabara imefungwa kuanzia National kwenda mjini

Usafiri ni wa Shida sana ,nimekuta baadhi ya wananchi wanalalamika Leo imewalazimu kutumia hadi elfu 10 kwenda mjini ,yani sehemu unayotumia sh 400 Leo unalipa elfu 10 hii sio sawa kabisa

Kile kiwanda ni kidogo sana kwa nini rais asitume wawakilishi wakakifungua ili kuepusha kero kwa watu wake

Mbaya zaidi nimeskia Kuna mama kajifungulia kwenye Tax wakati anapelekwa hospital yani waligoma kuruhusu ile gari ipite kumwaisha mam mjamzito
Ntaendelea kuwaletea kero zingine nitakazokutana nazo

2-jpg.620670


3-jpg.620671
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,933
Likes
7,552
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,933 7,552 280
mlipigia kura kasema.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,891
Likes
1,482
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,891 1,482 280
Wewe utakua siyo Mwenyeji wa Mkoa wa Mara, watu wa Mara hawanaga majungu ya Kike kama wewe. Unampangia Mhe. Rais! Akili zako tope kabisa....... Foleni ya magari 15 ndio useme kero waulize waishi Dsm utafunguka zaidi wewe mbutta
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,807
Likes
15,130
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,807 15,130 280
Mbona sisi tunakaa na huyo mhesimiwa huku Dar na hatulalamiki? Yani huko kwenu kakaa masaa tu tayari mmeshaanza kulalamika?
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,024
Likes
1,849
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,024 1,849 280
Kwanza awali ya yote nawaomba mods msifute Uzi huu wala kuunganisha na Uzi mwingine

Leo kama mnavyojua rais Magufuli yupo mwanza kufungua kakiwanda ka juice ka Sayona kilichopo pale kijereshi

Nipo safarini kutoka Mara Kuja mwanza,nafika tu pale kijereshi/National nakutana na foleni ya ajabu sana kwa sababu eti rais ametoka kufungua kiwanda na barabara imefungwa kuanzia National kwenda mjini

Usafiri ni wa Shida sana ,nimekuta baadhi ya wananchi wanalalamika Leo imewalazimu kutumia hadi elfu 10 kwenda mjini ,yani sehemu unayotumia sh 400 Leo unalipa elfu 10 hii sio sawa kabisa

Kile kiwanda ni kidogo sana kwa nini rais asitume wawakilishi wakakifungua ili kuepusha kero kwa watu wake

Mbaya zaidi nimeskia Kuna mama kajifungulia kwenye Tax wakati anapelekwa hospital yani waligoma kuruhusu ile gari ipite kumwaisha mam mjamzito
Ntaendelea kuwaletea kero zingine nitakazokutana nazo

View attachment 620670

View attachment 620671
Hili nililitegemea, ndio umo humo kwenye basi la peace maker?
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,996
Likes
3,858
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,996 3,858 280
Wewe utakua siyo Mwenyeji wa Mkoa wa Mara, watu wa Mara hawanaga majungu ya Kike kama wewe. Unampangia Mhe. Rais! Akili zako tope kabisa....... Foleni ya magari 15 ndio useme kero waulize waishi Dsm utafunguka zaidi wewe mbutta
Acha kashfa msenge wewe mimi sio mtu wa mara ndio unataka nini sasa
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404