Ziara ya Kukutana na Dr W P Slaa


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Tunapenda kuwajulisha kwamba kutakuwa na ziara ya kukutana na aliyekuwa Mgombea wa Uraisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kupitia chama cha democrasia na maendeleo CHADEMA DR W P SLAA jumapili Hii , Mahali na Muda tutawajilisha .

Kwenye ziara hii kuna gharama zake kama ukumbi wa sehemu ambayo tutakutania na vyakula/Vinywaji kwenye eneo hilo - Kwahiyo tutachangia gharama kidogo kwa ajili ya shuguli hii nategemea kuwa na gharama kamili Kesho baada ya Kupata Taarifa toka kwa wengine .

Wote mnakaribishwa sana na mtaarifu na mwenzako

Unaweza kudhibitisha kwa kujibu ujumbe huu

Marafiki wa chadema - Friends of Chadema friendsofslaa@gmail.com
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
I guess itakuwa DSM tulioko mikoani jeeeeeeeeee
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Tunapenda kuwajulisha kwamba kutakuwa na ziara ya kukutana na aliyekuwa Mgombea wa Uraisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kupitia chama cha democrasia na maendeleo CHADEMA DR W P SLAA jumapili Hii , Mahali na Muda tutawajilisha .

Kwenye ziara hii kuna gharama zake kama ukumbi wa sehemu ambayo tutakutania na vyakula/Vinywaji kwenye eneo hilo - Kwahiyo tutachangia gharama kidogo kwa ajili ya shuguli hii nategemea kuwa na gharama kamili Kesho baada ya Kupata Taarifa toka kwa wengine .

Wote mnakaribishwa sana na mtaarifu na mwenzako

Unaweza kudhibitisha kwa kujibu ujumbe huu

Marafiki wa chadema - Friends of Chadema friendsofslaa@gmail.com
Ni habari njema kwa wale watako weza kuhudhuria
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
I guess itakuwa DSM tulioko mikoani jeeeeeeeeee
For sure ni Dar!
Lakini provided ni members wa hapa, then tunategemea kuyapata yote waliyoongelea na waliyobadilishana na hatimaye changamoto zilizoonekana kuwa za kipaumbele!
Lakini pia Friends Of Slaa wanatakiwa kuwa kila mkoa, na si Dar tu!...hivyo hatimaye ziara/makongamano kama haya yanaweza kuwa endelevu kila mkoa...ni mtizamo tu!
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Niafiki hoja. lakini naomba tuanze kutumia majina ya kiswahili zaidi kimkakati. Hii itasaidie kwenda mbele na jamii pana zaidi. Kwa mfano kwanini hatuiti Marafiki wa Slaa (MS) au Chadema.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Niafiki hoja. lakini naomba tuanze kutumia majina ya kiswahili zaidi kimkakati. Hii itasaidie kwenda mbele na jamii pana zaidi. Kwa mfano kwanini hatuiti Marafiki wa Slaa (MS) au Chadema.
Mimi nafikiri kama ujumbe unaeleweka hakuna tatizo!suala la kiswahili siyo hoja ya msingi!!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,083
Likes
1,278
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,083 1,278 280
Mimi nafikiri kama ujumbe unaeleweka hakuna tatizo!suala la kiswahili siyo hoja ya msingi!!
Suala la kiswahili ni la msingi kwasababu wananchi wengi wanazungumza lugha hiyo na pia huwezi kujiita mzalendo kama hujivunii lugha ya kwenu!!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,676
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,676 2,020 280
Nitashirki katika ziara hiyo
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Tunapenda kuwajulisha kwamba kutakuwa na ziara ya kukutana na aliyekuwa Mgombea wa Uraisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kupitia chama cha democrasia na maendeleo CHADEMA DR W P SLAA jumapili Hii , Mahali na Muda tutawajilisha .

Kwenye ziara hii kuna gharama zake kama ukumbi wa sehemu ambayo tutakutania na vyakula/Vinywaji kwenye eneo hilo - Kwahiyo tutachangia gharama kidogo kwa ajili ya shuguli hii nategemea kuwa na gharama kamili Kesho baada ya Kupata Taarifa toka kwa wengine .

Wote mnakaribishwa sana na mtaarifu na mwenzako

Unaweza kudhibitisha kwa kujibu ujumbe huu

Marafiki wa chadema - Friends of Chadema friendsofslaa@gmail.com
ninakubaliana na wito huu
ila SHY nina kila sababu kuwekea walakini huu mwaliko wako maana kama nikujuavyo weye ni kwamba tangu awali umeonesha kutokuwa na msimamo thabiti kuhusu demokrasia nchini. ningependa kwanza kujua msimamo wako na stand yako kwenye hoja hizi

  1. unauchukuliaje uchaguzi uliopita ulivyoendeshwa??
  2. kumekuwa na connections zinazokulink wewe as founder au co-founder wa Wanabidii Group tupe stand yako hapo
  3. Umekuwa mwanzishaji wa hoja/ vioja na kukimbia bila kujibu seuse kujadili. je nikuamini vipi kama huu sio mtego wenu??
Hili la mwisho, unaposema kwamba TUNAPENDA kuwajulisha..... ni akina nani hao mlioandaa hii kitu???
Je nikikuomba umwambie Dr.aa ambaye ni member humu athibitishe hayo maombi YENU kuwa tukutane naye utafanya hivyo???
je kukutana na mgombea wetu wa urais iweje ijumuishe na kula na kunywa?? mmepanga muda gani wa mkutano na mnadhani kuna usalama kwenye hicho chakula na vinywaji??? due tumekuwa tunajadili kwa undani sana ishu za kitaifa na watawala hawapendi hiyo kitu na walishajaribu na kujaribu kuwafikia baadhi yetu kwa malengo yao....

Nimependa idea lakini just curious....
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Well:

Shy ni mmoja wao - the preempter!

Shy, umeanza lini urafiki na "wanamageuzi"?

Kwa muda mrefu nafahamu kuwa wewe ni mmoja wa wanaofaidika na mfumo??

Nakuomba sana umwache Dr. W. Slaa na wanamageuzi waendelee na kuleta "mabadiliko" na kuna siku utakuwa "revealed"!

Acha kupotosha UMMA kwa kujiita "Friends" wakati si kweli

Msalimie Kaka yako na Dada yako - wanafahamu vizuri "state house"!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
ninakubaliana na wito huu
ila SHY nina kila sababu kuwekea walakini huu mwaliko wako maana kama nikujuavyo weye ni kwamba tangu awali umeonesha kutokuwa na msimamo thabiti kuhusu demokrasia nchini. ningependa kwanza kujua msimamo wako na stand yako kwenye hoja hizi

  1. unauchukuliaje uchaguzi uliopita ulivyoendeshwa??
  2. kumekuwa na connections zinazokulink wewe as founder au co-founder wa Wanabidii Group tupe stand yako hapo
  3. Umekuwa mwanzishaji wa hoja/ vioja na kukimbia bila kujibu seuse kujadili. je nikuamini vipi kama huu sio mtego wenu??
Hili la mwisho, unaposema kwamba TUNAPENDA kuwajulisha..... ni akina nani hao mlioandaa hii kitu???
Je nikikuomba umwambie Dr.aa ambaye ni member humu athibitishe hayo maombi YENU kuwa tukutane naye utafanya hivyo???
je kukutana na mgombea wetu wa urais iweje ijumuishe na kula na kunywa?? mmepanga muda gani wa mkutano na mnadhani kuna usalama kwenye hicho chakula na vinywaji??? due tumekuwa tunajadili kwa undani sana ishu za kitaifa na watawala hawapendi hiyo kitu na walishajaribu na kujaribu kuwafikia baadhi yetu kwa malengo yao....

Nimependa idea lakini just curious....
Msanii

Shy as the name "connote" is against "the change" - kuna thread nyingi alianzisha Mr "digital and IT consultant" kuhusu Dr. W.Slaa na politics za mageuzi in general lakini ukisoma kwa makini MS na Shy they have got so many common "characters"!

Hamna cha "good" idea wala nini - He is part of the "system" - ila anasahau kuwa hata Mabutu Seseko alifia "in exile"!
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Well:

Shy ni mmoja wao - the preempter!

Shy, umeanza lini urafiki na "wanamageuzi"?

Kwa muda mrefu nafahamu kuwa wewe ni mmoja wa wanaofaidika na mfumo??

Nakuomba sana umwache Dr. W. Slaa na wanamageuzi waendelee na kuleta "mabadiliko" na kuna siku utakuwa "revealed"!

Acha kupotosha UMMA kwa kujiita "Friends" wakati si kweli

Msalimie Kaka yako na Dada yako - wanafahamu vizuri "state house"!
Shy,

Sina imani nawewe kaka, na nakuona uko kimaslahi zaidi ....nakuchukulia sawa na mmbwa mwitu kuwa kwenye kundi la wanyama wapole kama vile pundamilia. Jirekebishe bro, unatumika kudhoofisha demokrasia pasipo kujua ya kwamba kuna mamilioni ya watanzania walio nyuma ya Dr. W P Slaa wakisubiri mwongozo wenye kuleta mabadiliko ya kweli.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Tunapenda kuwajulisha kwamba kutakuwa na ziara ya kukutana na aliyekuwa Mgombea wa Uraisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kupitia chama cha democrasia na maendeleo CHADEMA DR W P SLAA jumapili Hii , Mahali na Muda tutawajilisha .

Kwenye ziara hii kuna gharama zake kama ukumbi wa sehemu ambayo tutakutania na vyakula/Vinywaji kwenye eneo hilo - Kwahiyo tutachangia gharama kidogo kwa ajili ya shuguli hii nategemea kuwa na gharama kamili Kesho baada ya Kupata Taarifa toka kwa wengine .

Wote mnakaribishwa sana na mtaarifu na mwenzako

Unaweza kudhibitisha kwa kujibu ujumbe huu

Marafiki wa chadema - Friends of Chadema friendsofslaa@gmail.com
Michango hapa jamvini inakunyooshea kidole cha kusutwa. Kama wewe ni kweli unanyooshewa kidole kiasi hicho na umefikia kupenetrate kiasi jicho kwenye mikakati ya kidemokrasia Please search your soul and conscious and review your stance. Sorry may be you have no choice but you have conscious
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377