Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya KM wa CCM W. Mukama Kanda ya Ziwa: Matukio na Yatokanayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 16, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,571
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Akiwa katika ziara yake ya kichama na 'kujitambulisha' kwa wana-CCM wa Mkoa wa Mara,Katibu Mkuu wa CCM,Wilson Mkama ameahidi kuwafukuza wafanyabiashara wote walio ndani ya chama hicho.Kwa jinsi CCM ilivyojaa wafanyabiashara kila kona,wachambuzi wa mambo wanasema kuwa Mkama amepanga kutimua wanachama wote wa CCM.Mfa maji......................
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Ahh!,waache wafu wazike wafu wao.
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Aaanze na baba Ridh1 na Mwanawe kama anaubavu hilo zee nalo pia ni vuvuzela la mafisadi
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM ni kwamba wamebobea katika kutumia maneno ya kawaida lakini wakayapa maana tofauti na ilivyozoeleka; kwa mfano ili neno mfanyabiashara ikichukuliwa kwa maana iliyozoeleka hata Mkama mwenyewe ni mfanya biashara, tena mkubwa. Kusema ukweli, hakuna yeyote miongoni mwa viongozi wa juu wa CCM asiyekuwa mfanya biashara. Mara ngapi hapa jamvini panatolewa madai ya kwamba JK anamiliki baadhi ya hoteli kwenye mbuga za wanyama. Katika hali hiyo Mkama anao ubavu wa kuwawajibisha mabosi wake. Tutake tusitake, kwasasa hawezekani ukatenganisha CCM na wafanya biashara kwani ni chanda na pete; ndiyo maana, hata sheria ya kutenganisha uongozi na biashara imekuwa ikipigwa danadana.
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani maavi kweli kweli huyu mjomba anaongelea ushuzi tu hakuna kitu km hicho namsikitikia watakavyomkolimba kolimnba
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaa
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,072
    Likes Received: 7,075
    Trophy Points: 280
    ni muongoo na hawezi labda wamfukuze yeye
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Source please!!!!!
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atasema baadae,"I was misquoted",... "taken out of the context". Viongozi wetu wa ccm ni kawaida yao kusema kitu kingine na kutekeleza kitu kingine!!!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,838
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    angeanza na RA kwanza kama mweli mwanaume wa shoka.
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,604
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo katibu wa ccm ni Mukama ama Mkama. Maana haya majina bwana ni tofauti sana
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,508
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nasubiri siku atakapokuja kujitambulisha mitaa ya kisutu aseme maneno hayo.

    labda kama anamaanisha wafanyabiashara aina ya mama-ntilie
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,017
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Aaanze na mwenyekiti wake kwanza..
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,169
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Unataka chill source au tomato source?
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Magamba wameruka mkojo wamekanyaga mavi. Mbona nahisi heri ya makamba tena. Uwiiiii
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,439
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Huo ujinga wake akajaribu kuusemea kariakoo aone.
    Ila hakawii kusema nimenukuliwa vibaya.
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Ana maana ya wamachinga na mama ntilie ni vijana hawaisupport ccm!sea cliff ya karume, aanze nao kwanza
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheeeeh!!
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii 'mjibu mpumbavu kutokana na upumbavu wake'
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni mkakati mwingine wa kuvuana magamba kwani ule wa Dom wa kujitoa wenyewe umeshindikana. Lengo ni wale wale watatu.

    Lakini kama Mukama anadhamira kweli kuwafukuza wafanyabiashara kutoka CCM basi lazima na wengine wafukuzwe pia.

    Hebu tuijenge hiyo orodha:

    !. Rostam aziz
    2. E. Lowassa
    3. A. Chenge
    4. Abood wa morogoro
    5. H. Sumry wa Sumbawanga
    6. C. Gachuma
    7. Lau Masha
    6. A. Diallo
    8. A. Mengi
    9. M. Gulam (METL)
    10. H. Kagasheki
    11. Y. Manji
    12. Samuel Sitta.......
    13. T Somaiya
    14. Subhash Patel
    ......................
    ........................

    Wote hawa na wengineo wakiondoka CCM, chama hicho kitabaki mfu.
     
Loading...