Ziara ya Kagera, Magufuli usiende pekee tu Wasaidizi wako wanakokupangia kwenda


B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
613
Likes
510
Points
180
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
613 510 180
Ziara ya Kagera, Magufuli chagua pia mwenyewe ambako ungetaka kwenda, yaoonesha wasaidizi wako hawapendi uje huku makwetu Rusahunga - Ngara kwani bila shaka utawatumbua tu.

Mh. Rais ilikuwa faraja kuwa utakuwa na ziara ya siku 4 mkoani Kagera. Hata hivyo ikashangaza kuwa katika ziara hii hutafika kabisa Biharamulo wala Ngara. Mheshimiwa wanaotengeneza wapi uende na wapi upite labda kama wana ajenda zao za siri. Vinginevyo mheshimiwa hebu jiongeze mwenyewe uwatake sasa ufike pia Ngara kupitia hii barabara ya Rusahunga - Nyakahura - Nyabugombe - hadi Benaco: katika njia hii kuu itokayo Dar hadi kwenye mpaka wa Tanzania na Burundi na pia Rwanda.

Ni wazi kuwa kama ungeweza kufanya safari ya kushtukiza kama mambo yako ya siku zile za mwanzo yaliyvokuwa; ukapita mwenyewe na huku pasipo na kuwaandaa wasaidizi wako hawa, majipu yahusianayo na barabara hii wala yasingehitji kutumbuliwa na mtalaamu mtumbuaji kama wewe bali yangetumbuka yenyewe tu.

Kwa jinsi ilivyo, huku sasa siyo wla kuiva tu kwa majipu bali yamepitiliza mno mheshimiwa hadi yakatepeta kwa na kujipongeza kuwa bingwa mtumbua majipu kazi hiyo labda sasa kaachana nayo kabisa! Ni mwenye uhakika kuwa wewe huna tena haja ya utumbuaji anayeweza achia barabara ikaporomoka kiasi hiki na bado akawa na jeuri ya kukujenga kiwanja cha ndege cha sh. bilioni 39.5 tena jimboni kwako.

Hivi sasa mvua zina nyesha hali barabara ni as good as haipo. Haihitaji uchambuzi mkubwa kufahamu kuwa washauri na wasaidizi wako hawa wanaokuvisha vilemba vya ukoka kwa jenzi za viwanja vya ndege tena kwa kuanzia Chatto hawakutakii mema. Funga safari sasa uelekee huku Ngara Ngara ujionee mwenyewe. Yataka umakini mheshimiwa kwani vinginevyo usije fanyiwa kama yule spika waliyemvisha kilemba cha ukoka na kumjengea ofisi ya Spika jimboni kwake kana kwamba atakuwa spika wa kudumu au kama vile maspika watakuwa wakitokea jimbo hilo siku zote au kuwa hata Ndugai leo atahamia huko kufanyia kazi za uspika anapokuwa likizo badala ya Kongwa.

Jiongeze mheshimiwa vinginevyo hawa jamaa wanaokueleza kuwa kila kitu ni shwari watakuwa wanapalilia chuki kwa niaba yako toka kwa wapiga kura wako 2020 pasipo na wewe mwenyewe kujua.
 
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
2,439
Likes
1,925
Points
280
The Tomorrow People

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
2,439 1,925 280
Umesikika mkuu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,594
Likes
15,564
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,594 15,564 280
Watu siku hizi wanaloga Mkulu asitembelee mikoa na wilaya zao.... maana hawajui lipi litajiri kwenye ziara yake.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Hawa wakurugenzi wa Bk manispaa na halmashauri ndo wamekuwa kikwazo cha maendeleo hapo Bukoba na haswa wanastahili kutumbuliwa hasa hasa huyu wa manispaa ni jipu. Mh. rais msamehe lakini muondoe huyo hakufai na ameshindwa kabisa kuisaidia manispaa, barabara zenyewe zinadhihirisha jamaa asivyo na uwezo wa kukusaidia
 
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,621
Likes
1,074
Points
280
flagship

flagship

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,621 1,074 280
Kipindi cha nyuma kuna waziri aliwaambia wakitaka Lami waharishe njia nzima kisha watapata Lami.Alikuwa ni Waziri wa ujenzi enzi za kikwete.Nimemsahahu jina.
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
6,453
Likes
11,504
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
6,453 11,504 280
Kipindi cha nyuma kuna waziri aliwaambia wakitaka Lami waharishe njia nzima kisha watapata Lami.Alikuwa ni Waziri wa ujenzi enzi za kikwete.Nimemsahahu jina.
Hahaha dah sasa hivi huyo waziri ndiye top
 
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
613
Likes
510
Points
180
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
613 510 180
Maneno mengiiii shida yenyewe ni ubovu wa barabara na kumhitaji Rais afike Benako kulamba asali na Ngara kuchukua Maharage.
Kwann usii sumarize tu mkuu maana wengi wetu tu wavivu wa kusoma habari ndefu utazan makala.
Mkuu wewe ni wale waratibu wa safari zake? Au wewe ni mnufaika ikiwa mheshimiwa hata zungukia huku? Mbona povu jingi? Au unatambua hautanusurika akifika huku msikopenda afike?

Au wewe ni wale wanaompamba huyu mheshimiwa kuwa mnampenda sana kwa kumjengea airport Chatto hali ati wale wanamkosoa ati ni maadui zake?

Andiko halikuwa kwa ajili yako. Umeona refu? Unashadadia vipi andiko ambalo si lako? Si uandike lako lililofupi kwa ajili yako na wenzako mlio wavivu?

Endeleeni kumdanganya lakini wapiga kura wanaona wala 2020 si mbali kama mnavyodhani.
 
Meshe

Meshe

Senior Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
132
Likes
67
Points
45
Meshe

Meshe

Senior Member
Joined Nov 14, 2011
132 67 45
Kipindi cha nyuma kuna waziri aliwaambia wakitaka Lami waharishe njia nzima kisha watapata Lami.Alikuwa ni Waziri wa ujenzi enzi za kikwete.Nimemsahahu jina.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Watu siku hizi wanaloga Mkulu asitembelee mikoa na wilaya zao.... maana hawajui lipi litajiri kwenye ziara yake.
Hahahaha mkuu acha hizi
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Kipindi cha nyuma kuna waziri aliwaambia wakitaka Lami waharishe njia nzima kisha watapata Lami.Alikuwa ni Waziri wa ujenzi enzi za kikwete.Nimemsahahu jina.
Watu mnajua kutunza kumbukumbu
 
M

mugosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
638
Likes
238
Points
60
M

mugosha

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
638 238 60
Acha kuleta utetezi usiohitajika. Wakati mwingine heshimu ukosoaji. Unaandika meeengi lakini point hazizidi mbili halafu unasubiria pongezi. Fanya kazi yako halafu acha wasomaji wengine ama wakupogeze au kukukosoa.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,305
Likes
11,609
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,305 11,609 280
Mh. Rais ilikuwa faraja kuwa utakuwa na ziara ya siku 4 mkoani Kagera. Hata hivyo ikashangaza kuwa katika ziara hii hutafika kabisa Biharamulo wala Ngara. Mheshimiwa wanaotengeneza wapi uende na wapi upite labda kama wana ajenda zao za siri. Vinginevyo mheshimiwa hebu jiongeze mwenyewe uwatake sasa ufike pia Ngara kupitia hii barabara ya Rusahunga - Nyakahura - Nyabugombe - hadi Benaco: katika njia hii kuu itokayo Dar hadi kwenye mpaka wa Tanzania na Burundi na pia Rwanda.
Magufuli anajua hali ya barabara zote kuu,hata umuamshe saa 6 usiku.
Hiyo barabara aliizungumzia wakati alipokua Tabora na kigoma mwezi wa jana
 
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
613
Likes
510
Points
180
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
613 510 180
Magufuli anajua hali ya barabara zote kuu,hata umuamshe saa 6 usiku.
Hiyo barabara aliizungumzia wakati alipokua Tabora na kigoma mwezi wa jana
Mkuu nitashukuru kujua aliizungumzia vipi barabara hii inayo nihusu sana kuelekea huku makwetu. Ukweli usiopingika -- barabara hii inaweza kuwa si kitu kwa mtu aliye kwenye flyovers kwani mwenye shibe katu hawezi juwa kuna wenye njaa pia.
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
1,785
Likes
1,453
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
1,785 1,453 280
Hawa wakurugenzi wa Bk manispaa na halmashauri ndo wamekuwa kikwazo cha maendeleo hapo Bukoba na haswa wanastahili kutumbuliwa hasa hasa huyu wa manispaa ni jipu. Mh. rais msamehe lakini muondoe huyo hakufai na ameshindwa kabisa kuisaidia manispaa, barabara zenyewe zinadhihirisha jamaa asivyo na uwezo wa kukusaidia
Inaonekana maneno aliyaona
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,905
Likes
4,055
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,905 4,055 280
Yuko likizo tena?
 

Forum statistics

Threads 1,237,905
Members 475,774
Posts 29,305,724