Ze comedy wa eatv kuwafunika original comedy wa tbc?


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kwa wapenzi wa wa tasnia ya vichekesho, kuna komedi ya TBC na ile ambayo imeanza pale EATV, kwa mtazamo wangu akina Joti wa TBC wameshaanz kupwaya ukilinganisha na hawa jamaa ambao wamekuja kwa kasipale EATV, akina Mtanga na Bambo. Hawa jamaa wa EATV wanachapa kazi si mchezo. WanaJF mnaonaje?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
imefikia muda hata watazamaji ikifika saa moja tu, wanatune eatv...
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
738
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
738 38 45
Kweli bana hakuna mashabiki wengi wavichekesho kama zamani,waliboa walivyo ondoka eatv,alafu hawakuwa na jipya
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kweliii eeh?

Kwangu wote hovyo tu. Kuchekesha sio mpaka uvae hovyo hovyo au kubadili lafudhi.
ok, hilo linawezekana. May be ni sababu ya kukosa ubunifu....
 
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
Nakubali eatv ni waanzilishi lakini hawa jamaa watadumu hapo au manji atawahamisha tena?????
 
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
Lakini hata wakihama bado naona eatv wamejipanga sana na wanaweza ibua makomedia wengine,ila tbc mmmh hawana ujanja wao na clouds sawa sawa
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
kweliii eeh?

Kwangu wote hovyo tu. Kuchekesha sio mpaka uvae hovyo hovyo au kubadili lafudhi.
Wote hovyo tu. Akina Masanja ubunifu zero. Kumchekesha mtu si lazima utumie nguvu za mwili na kuongea maneno mengi yasiyokuwa na msingi. Akina Mtanga vichekesho vyao ni kubana pua na kuongea sauti za ajabu ajabu. Unakuta tozi kanyoa timberland (mfano Ujio wa Kaole, Labadina etc) halafu anaongea kwa sauti ya kubana pua, hata haviendani. Tozi anataka kuigiza vichekesho vya "kibongo" halafu anataka aendelee kuonekana tozi mtaani. Angalau Masele mlevi, huyu safi ameweza kujitengenezea identity yake. Wengi hujaribu kuigiza ulevi (kama Pendapenda, Dr Kenny etc) lakini hawafikii uwezo wa Masele ambaye anaweza kuyumba, kutetemeka na kufinyafinya macho kilevi. Majuto naye vichekesho vya kitoto. Lakini watu bado wanakimbilia TV kutazama. Mi nashangaa.

Hakuna comedy bongo. Tunaweza kuwa na waigizaji (somehow) lakini ni wazi kuwa hatuna watunzi.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
sioni kama ni wazuri unless tunaingi siasa za EATV na TBC
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Lakini hata wakihama bado naona eatv wamejipanga sana na wanaweza ibua makomedia wengine,ila tbc mmmh hawana ujanja wao na clouds sawa sawa
Ni kweli kuwa TBC hawajajipanga na comedy kwa kuwa suala la akina Masanja kwenda TBC lilikuwa kishabiki zaidi. Hata hivyo TBC wana mawazo mengi ya kibiashara na kimaboresho. Ukiangalia kutoka TVT hadi TBC kumekuwa na mabadiliko makubwa sana. Angalia vipindi vyao na Graphics zimeboreshwa. Ila suala la comedy mbadala unakuwa mgumu sana. EATV pia watakuwa na shida kupata mbadala. Hata akina Bambo si mbadala muafaka. Walichoangalia actually si kufanya comedy ila ni kuwa na tukio litakaloaminika kutazamwa na wengi na kisha kuvuta matangazo (biashara).

Clouds ni namba nyingine Mkuu. Nakerwa na tabia yao ya ki-CCM CCM. Naichukia CCM. Ila Clouds wana uwezo mkubwa kuibua vipaji. Angalia watu waliopitia Clouds Jide, Fina, Masoud, Amina, etc. Angalia ambao bado wapo. Angalia matamasha. Angalia clouds TV, vipindi na graphics. Angalia talents na bidii za viongozi Ruge na Kusaga. Angalia investments na initiatives zao zingine. Nauchukia u-CCM wao, napenda bidii zao.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Aise...kumbe mambo ndio yako namna hiyo. Sasa akitokea mtu akawanyakua akina masanja pale tbc, basi no comedy at all maana tbc hawana ubunifu, kazi yao ni kuiba waliokwisha pikwa na steshen zingine...
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
Aise...kumbe mambo ndio yako namna hiyo. Sasa akitokea mtu akawanyakua akina masanja pale tbc, basi no comedy at all maana tbc hawana ubunifu, kazi yao ni kuiba waliokwisha pikwa na steshen zingine...
Ile IPP ni Academy, inaibua vipaji ili wavitumie wao pamoja na wengine,ndo maana utakuta kuna watangazaji wengi wazuri wamejifunza kazi pale na sasa wanafanya vizuri kwingineko.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Wote ni feki! Jaribu kucheki The comedy show ya CNN,I think by john stewart kama sikosei,aidia ya kina joti bila shaka ilitoka hapa.jamaa hawavai vibaya au kike kike,
tatizo letu bado hatujatumia academic institutions kufanikisha mambo yetu.kila kitu 'Kipaji'
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Kwa wapenzi wa wa tasnia ya vichekesho, kuna komedi ya TBC na ile ambayo imeanza pale EATV, kwa mtazamo wangu akina Joti wa TBC wameshaanz kupwaya ukilinganisha na hawa jamaa ambao wamekuja kwa kasipale EATV, akina Mtanga na Bambo. Hawa jamaa wa EATV wanachapa kazi si mchezo. WanaJF mnaonaje?
hapo sikubaliani kabisa.nimekuwa mfuatiliaji wa hivi vipindi viwili lakini kamwe hawa wa eatv hawataweza kuwafunika wa tbc
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,365
Likes
212
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,365 212 160
unapoigiza jinsia nyingine, kweli ni kichekesho lkn sio ndo iwe forever, imefika stage watu wanakuona ur too much better in the other side na kwa kipindi hiki chenyewe ni sodoma season two, usishangae kusumbuliwa,
 
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
860
Likes
85
Points
45
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2008
860 85 45
Ni kweli kuwa TBC hawajajipanga na comedy kwa kuwa suala la akina Masanja kwenda TBC lilikuwa kishabiki zaidi. Hata hivyo TBC wana mawazo mengi ya kibiashara na kimaboresho. Ukiangalia kutoka TVT hadi TBC kumekuwa na mabadiliko makubwa sana. Angalia vipindi vyao na Graphics zimeboreshwa. Ila suala la comedy mbadala unakuwa mgumu sana. EATV pia watakuwa na shida kupata mbadala. Hata akina Bambo si mbadala muafaka. Walichoangalia actually si kufanya comedy ila ni kuwa na tukio litakaloaminika kutazamwa na wengi na kisha kuvuta matangazo (biashara).

Clouds ni namba nyingine Mkuu. Nakerwa na tabia yao ya ki-CCM CCM. Naichukia CCM. Ila Clouds wana uwezo mkubwa kuibua vipaji. Angalia watu waliopitia Clouds Jide, Fina, Masoud, Amina, etc. Angalia ambao bado wapo. Angalia matamasha. Angalia clouds TV, vipindi na graphics. Angalia talents na bidii za viongozi Ruge na Kusaga. Angalia investments na initiatives zao zingine. Nauchukia u-CCM wao, napenda bidii zao.
Mkubwa kama utakumbuku kuna wakati fulani aliyekuwa Waziri Mkuu wetu akijulikana kwa aka ya Ziro, wakati fulani kule moshi aliwaambia wafanyabiashara kuwa iwapo wanataka biashara zao zinawiri na kushamiri pasipo bughudha basi hawana budi kujiunga na SISIEM. Ni kwa msingi huo ndo maana hapo kwenye nyekundu kunakuwepo. Aidha Kipanya alipata umaarufu kabla ya kujiunga na Claudis FM.

Nikirejea kwenye wachekeshaji, binafsi namzimia yule jamaa anayejiita Maringo Saba wa Mizegwe.
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Kuna mapungufu makubwa katika ubunifu unaoendana na mahitaji ya wateja. Walipoanza original comedy pale eat kidogo walikonga nyoyo za mashabiki. Walipoingia TBC kwa msukumo wa kisiasa na vita binafsi za vigogo wameendelea kushuka na hawa ze comedy wa eat hawana jipya. Wote hawanizuwii kuangalia vipindi vingine wangali bado hewani
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hawana jipya wote........at least mizengwe wa itv.
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733